Kết quả bóng đá trận Zwickau vs SV Babelsberg 03, 21:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 21:00 ngày 29/08/2026
Zwickau 1 Kết thúc HT 1-0 0
SV Babelsberg 03
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 11
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Zwickau | Phút | |
| 15' | ||
| Philipp Harant 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| HT 1-0 | ||
| 70' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 23 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 18 | 17 |
| Điểm | 9 | 1 | 19 | 11 |
Chủ = Zwickau · Khách = SV Babelsberg 03
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zwickau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (44%) | Thắng/Thắng | 4 (27%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 3 (20%) |
Bảng xếp hạng
Zwickau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 9 | 13 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 5 | 7 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | - | - |
SV Babelsberg 03
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 12 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 6 | 2 | 12 |
| Sân khách | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 6 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Zwickau 6 (50%)Hòa 3 (25%)SV Babelsberg 03 3 (25%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/26 | Zwickau | 3-2 (1-2) | SV Babelsberg 03 | +0.75 | 2.75 | T |
| 09/08/25 | SV Babelsberg 03 | 0-2 (0-1) | Zwickau | 0 | 2.5 | T |
| 27/04/25 | Zwickau | 2-1 (1-0) | SV Babelsberg 03 | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/11/24 | SV Babelsberg 03 | 0-2 (0-0) | Zwickau | -0.25 | 2.75 | T |
| 12/05/24 | Zwickau | 0-1 (0-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3 | B |
| 21/02/24 | SV Babelsberg 03 | 3-1 (2-0) | Zwickau | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/04/16 | Zwickau | 4-2 (3-1) | SV Babelsberg 03 | +1 | 2.5 | T |
| 01/11/15 | SV Babelsberg 03 | 0-0 (0-0) | Zwickau | +0.25 | 2.5 | H |
| 24/05/15 | Zwickau | 1-1 (1-0) | SV Babelsberg 03 | +0.75 | 2.75 | H |
| 29/11/14 | SV Babelsberg 03 | 1-2 (0-1) | Zwickau | 0 | 2.25 | T |
| 02/03/14 | Zwickau | 0-0 (0-0) | SV Babelsberg 03 | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/08/13 | SV Babelsberg 03 | 2-1 (1-1) | Zwickau | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Zwickau
TTHBBTBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/19 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | RSV Eintracht | 1-2 (0-0) | Zwickau | - | - | T |
| 15/08/26 | Zwickau | 2-1 (2-1) | FSV luckenwalde | - | - | T |
| 09/08/26 | Berliner FC Dynamo | 0-0 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | H |
| 05/08/26 | Chemnitzer | 3-1 (2-0) | Zwickau | - | - | B |
| 01/08/26 | Zwickau | 0-3 (0-2) | Greifswalder FC | - | - | B |
| 26/07/26 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (1-1) | Zwickau | - | - | T |
| 17/07/26 | Sparta Praha B | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | B |
| 14/07/26 | VFC Plauen | 3-7 (2-4) | Zwickau | - | - | T |
| 11/07/26 | Zwickau | 6-3 (3-2) | Usti nad Labem | - | - | T |
| 08/07/26 | Zwickau | 1-1 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | H |
| 03/07/26 | Schweinfurt 05 FC | 4-2 (3-1) | Zwickau | - | - | B |
| 16/05/26 | Zwickau | 1-0 (0-0) | BSG Chemie Leipzig | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | Chemnitzer | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | B |
| 03/05/26 | Zwickau | 2-1 (0-0) | Rot-Weiss Erfurt | 0 | 3 | T |
| 26/04/26 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Zwickau | 1-0 (0-0) | BFC Preussen | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Greifswalder FC | 1-2 (1-2) | Zwickau | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Carl Zeiss Jena | 5-1 (2-1) | Zwickau | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Zwickau | 2-2 (1-1) | Berliner FC Dynamo | +0.75 | 2.75 | H |
| 25/03/26 | Zwickau | 2-0 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Babelsberg 03
BHBHBTTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/17 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Greifswalder FC | 2-1 (0-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Babelsberg 03 | 3-3 (1-1) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 12/08/26 | Magdeburg Am | 3-1 (1-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | B |
| 05/08/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-0) | VSG Altglienicke | - | - | H |
| 01/08/26 | SV Babelsberg 03 | 0-1 (0-0) | Carl Zeiss Jena | - | - | B |
| 26/07/26 | BSG Chemie Leipzig | 0-2 (0-0) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 18/07/26 | Eintracht Braunschweig II | 1-5 (0-1) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 11/07/26 | SV Babelsberg 03 | 1-4 (1-3) | St. Pauli | -1.75 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Eilenburg | 0-4 (0-3) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 03/07/26 | VfL Halle 96 | 1-3 (1-2) | SV Babelsberg 03 | - | - | T |
| 27/06/26 | SV Babelsberg 03 | 2-1 (0-1) | BFC Preussen | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Babelsberg 03 | 3-1 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | +0.25 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Magdeburg Am | 6-4 (5-1) | SV Babelsberg 03 | 0 | 3.25 | B |
| 30/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-1 (2-1) | Hallescher FC | -0.5 | 3 | T |
| 26/04/26 | BFC Preussen | 3-6 (2-1) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-3 (1-3) | FSV luckenwalde | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 4-2 (1-1) | SV Babelsberg 03 | -0.75 | 3 | B |
| 09/04/26 | Greifswalder FC | 0-0 (0-0) | SV Babelsberg 03 | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | SV Babelsberg 03 | 4-0 (1-0) | Hertha Zehlendorf | +0.5 | 3 | T |
| 02/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-2 (1-1) | Berliner FC Dynamo | +0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
411
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
11
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T6 H3 B3T3 H3 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zwickau (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
SV Babelsberg 03 (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Zwickau (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Zwickau | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1991-12-10 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 9254 |
| HLV | Dietmar Demuth | |
| Khu vực | GER |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.45 | 2.85 | 0.76 | 3.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.79 ↓ | 3.55 ↑ | 3.45 ↑ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.04 | 3.70 | 2.78 | 0.81 | 3.00 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.96 ↓ | 3.60 ↓ | 3.00 ↑ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.92 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.08 | 3.43 | 2.85 | 0.92 | 3.00 | 0.90 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.60 ↑ | 3.53 ↑ | 0.92 | 3.00 | 0.90 | 0.67 ↓ | 0.25 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.67 | 2.90 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.91 ↓ | 3.60 ↓ | 3.27 ↑ | 0.89 ↑ | 3.00 | 0.91 ↓ | 0.91 ↑ | 0.50 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.60 | 3.40 ↑ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.53 | 2.96 | 0.89 | 3.00 | 0.89 | 0.88 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.81 ↓ | 3.82 ↑ | 3.77 ↑ | 0.89 | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.82 ↓ | 0.50 | 1.00 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.19 | 3.70 | 2.74 | 0.62 | 2.75 | 1.16 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.84 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.63 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.40 | 3.50 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.