Kết quả bóng đá trận Zwickau vs FSV luckenwalde, 00:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 15/08/2026
Zwickau 2 Kết thúc HT 2-1 1
FSV luckenwalde
🟨 0 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Zwickau | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Claas Zamzow | |
| Tim Hannemann 1 - 1 ⚽ | 24' | |
| Daniel Haubner 2 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 2-1 | ||
| 61' | Felix Pilger | |
| 62' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 23 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 18 | 23 |
| Điểm | 9 | 0 | 19 | 5 |
Chủ = Zwickau · Khách = FSV luckenwalde
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zwickau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (44%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 3 (25%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 6 (50%) |
Bảng xếp hạng
Zwickau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 9 | 13 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 5 | 7 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | - | - |
FSV luckenwalde
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 1 | 0 | 6 | 5 | 18 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 13 | 0 | 18 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Zwickau 8 (100%)Hòa 0 (0%)FSV luckenwalde 0 (0%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | T |
| 01/11/25 | Zwickau | 3-0 (1-0) | FSV luckenwalde | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/25 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Zwickau | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/10/24 | Zwickau | 1-0 (0-0) | FSV luckenwalde | +0.75 | 2.75 | T |
| 28/01/24 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-1) | Zwickau | -0.5 | 2.75 | T |
| 05/08/23 | Zwickau | 2-0 (1-0) | FSV luckenwalde | - | - | T |
| 06/03/16 | FSV luckenwalde | 0-5 (0-4) | Zwickau | +2 | 3.25 | T |
| 30/08/15 | Zwickau | 3-0 (3-0) | FSV luckenwalde | +2 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Zwickau
HBBTBTTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Berliner FC Dynamo | 0-0 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | H |
| 05/08/26 | Chemnitzer | 3-1 (2-0) | Zwickau | - | - | B |
| 01/08/26 | Zwickau | 0-3 (0-2) | Greifswalder FC | - | - | B |
| 26/07/26 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (1-1) | Zwickau | - | - | T |
| 17/07/26 | Sparta Praha B | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | B |
| 14/07/26 | VFC Plauen | 3-7 (2-4) | Zwickau | - | - | T |
| 11/07/26 | Zwickau | 6-3 (3-2) | Usti nad Labem | - | - | T |
| 08/07/26 | Zwickau | 1-1 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | H |
| 03/07/26 | Schweinfurt 05 FC | 4-2 (3-1) | Zwickau | - | - | B |
| 16/05/26 | Zwickau | 1-0 (0-0) | BSG Chemie Leipzig | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | Chemnitzer | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | B |
| 03/05/26 | Zwickau | 2-1 (0-0) | Rot-Weiss Erfurt | 0 | 3 | T |
| 26/04/26 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Zwickau | 1-0 (0-0) | BFC Preussen | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Greifswalder FC | 1-2 (1-2) | Zwickau | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Carl Zeiss Jena | 5-1 (2-1) | Zwickau | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/04/26 | Zwickau | 2-2 (1-1) | Berliner FC Dynamo | +0.75 | 2.75 | H |
| 25/03/26 | Zwickau | 2-0 (1-0) | Hertha BSC Berlin Youth | - | - | T |
| 21/03/26 | Hallescher FC | 3-0 (2-0) | Zwickau | -0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Zwickau | 1-0 (1-0) | Hertha Zehlendorf | +1.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — FSV luckenwalde
BTBBHBHHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/16 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FSV luckenwalde | 2-3 (1-2) | SV Tasmania Berlin | - | - | B |
| 05/08/26 | Magdeburg Am | 0-1 (0-0) | FSV luckenwalde | - | - | T |
| 01/08/26 | RSV Eintracht | 3-0 (2-0) | FSV luckenwalde | - | - | B |
| 25/07/26 | FSV luckenwalde | 1-3 (1-1) | FC Lokomotive Leipzig | - | - | B |
| 14/07/26 | Mahdov FC | 1-1 (0-0) | FSV luckenwalde | +0.5 | 3 | H |
| 11/07/26 | Union Klosterfelde | 3-2 (2-1) | FSV luckenwalde | - | - | B |
| 08/07/26 | FSV luckenwalde | 1-1 (1-1) | FSV Optik Rathenow | - | - | H |
| 27/06/26 | FSV luckenwalde | 0-0 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | H |
| 16/05/26 | ZFC Meuselwitz | 1-1 (0-1) | FSV luckenwalde | 0 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Berliner FC Dynamo | 0 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Hertha BSC Berlin Youth | 0-1 (0-1) | FSV luckenwalde | - | - | T |
| 26/04/26 | FSV luckenwalde | 0-1 (0-0) | Zwickau | 0 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | SV Babelsberg 03 | 2-3 (1-3) | FSV luckenwalde | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | FSV luckenwalde | 1-1 (1-1) | Eilenburg | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/04/26 | FSV luckenwalde | 1-4 (1-3) | Hallescher FC | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Carl Zeiss Jena | 1-0 (1-0) | FSV luckenwalde | -1 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | BFC Preussen | 3-1 (2-0) | FSV luckenwalde | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/03/26 | Berliner FC Dynamo | 0-1 (0-1) | FSV luckenwalde | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | BSG Chemie Leipzig | 1-0 (1-0) | FSV luckenwalde | 0 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | FSV luckenwalde | 1-1 (0-1) | Greifswalder FC | +0.25 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
01
So Sánh Sức Mạnh
61 39
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T8 H0 B0T0 H0 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B0T0 H0 B4
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zwickau (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
FSV luckenwalde (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Zwickau (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Zwickau | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 3.94 | 3.87 | 0.54 | 2.50 | 1.25 | 1.97 | 1.50 | 0.32 |
| Live | 1.67 | 3.94 | 3.87 | 0.54 | 2.50 | 1.25 | 1.97 | 1.50 | 0.32 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.