Kết quả bóng đá trận ZFC Meuselwitz vs SSC Weissenfels, 19:00 ngày 30/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 30/08/2026
ZFC Meuselwitz 3 Kết thúc HT 2-1 2
SSC Weissenfels
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| ZFC Meuselwitz | Phút | |
| E. Stiller 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 13' | ⚽ 1 - 1 Yannick Luib | |
| Tim Kiessling 2 - 1 ⚽ | 44' | |
| HT 2-1 | ||
| Florian Hansch 3 - 1 ⚽ | 46' | |
| 60' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 3 | 2 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 18 | 14 |
| Điểm | 9 | 6 | 14 | 11 |
Chủ = ZFC Meuselwitz · Khách = SSC Weissenfels
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ZFC Meuselwitz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (19%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 5 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 13 (31%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Thành tích gần đây — ZFC Meuselwitz
TTHTBHBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/19 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | VfB 1921 Krieschow | 0-1 (0-0) | ZFC Meuselwitz | - | - | T |
| 09/08/26 | ZFC Meuselwitz | 2-0 (0-0) | VfB Empor Glauchau | - | - | T |
| 25/07/26 | ZFC Meuselwitz | 3-3 (2-0) | SG Barockstadt | - | - | H |
| 11/07/26 | ZFC Meuselwitz | 1-0 (1-0) | BFC Preussen | - | - | T |
| 03/07/26 | ZFC Meuselwitz | 0-3 (0-3) | Erzgebirge Aue | - | - | B |
| 16/05/26 | ZFC Meuselwitz | 1-1 (0-1) | FSV luckenwalde | 0 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | BFC Preussen | 2-1 (0-1) | ZFC Meuselwitz | - | - | B |
| 03/05/26 | ZFC Meuselwitz | 0-4 (0-3) | BSG Chemie Leipzig | 0 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Chemnitzer | 3-2 (1-1) | ZFC Meuselwitz | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | ZFC Meuselwitz | 0-3 (0-2) | Rot-Weiss Erfurt | -0.25 | 3 | B |
| 16/04/26 | ZFC Meuselwitz | 0-1 (0-1) | Berliner FC Dynamo | 0 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Magdeburg Am | 2-1 (1-0) | ZFC Meuselwitz | -0.5 | 3 | B |
| 04/04/26 | ZFC Meuselwitz | 3-2 (1-2) | Hallescher FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 02/04/26 | ZFC Meuselwitz | 2-3 (1-0) | BFC Preussen | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Greifswalder FC | 2-0 (2-0) | ZFC Meuselwitz | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Eilenburg | 5-1 (3-1) | ZFC Meuselwitz | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (0-0) | ZFC Meuselwitz | -1 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | ZFC Meuselwitz | 4-0 (2-0) | VSG Altglienicke | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/03/26 | ZFC Meuselwitz | 0-1 (0-1) | FC Lokomotive Leipzig | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Hertha Zehlendorf | 1-1 (0-0) | ZFC Meuselwitz | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — SSC Weissenfels
TTBTBHBHT
Thắng 4 (44%)Hòa 2 (22%)Bại 3 (33%)
Ghi/Mất: 16/15 (9 trận) Châu Á: 4/2/3 T/X: 8/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | SSC Weissenfels | 1-0 (1-0) | SG Union Sandersdorf | - | - | T |
| 09/08/26 | FC Frankfurt | 0-3 (0-2) | SSC Weissenfels | - | - | T |
| 06/06/24 | SSC Weissenfels | 1-4 (1-3) | SV Blau-Weiss Zorbau | - | - | B |
| 01/06/24 | SSC Weissenfels | 6-2 (4-0) | VfB Ottersleben | - | - | T |
| 30/05/24 | BSV Halle-Ammendorf | 4-0 (1-0) | SSC Weissenfels | - | - | B |
| 12/05/24 | 1. FC Lok Stendal | 1-1 (1-0) | SSC Weissenfels | - | - | H |
| 08/05/24 | SSC Weissenfels | 2-4 (1-2) | Germania Halberstadt | - | - | B |
| 27/04/24 | SSC Weissenfels | 0-0 (0-0) | SV Westerhausen | - | - | H |
| 27/01/24 | SG Union Sandersdorf | 0-2 (0-2) | SSC Weissenfels | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ZFC Meuselwitz (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
SSC Weissenfels (8 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ZFC Meuselwitz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Georg-Martin Leopold | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.83 | 4.08 | 3.13 | 1.00 | 3.50 | 0.69 | 0.46 | 0.00 | 1.46 |
| Live | 1.83 | 4.08 | 3.13 | 1.00 | 3.50 | 0.69 | 0.46 | 0.00 | 1.46 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.