Kết quả bóng đá trận Zdar nad Sazavou vs Sokol Tasovice, 20:00 ngày 04/10/2026
Group D League (Séc) · 20:00 ngày 04/10/2026
Zdar nad Sazavou 0 Kết thúc HT 0-1 1
Sokol Tasovice
🟨 3 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Nhiệt độ: 20°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Bại | 3 | 1 | 8 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 6 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 18 | 12 |
| Điểm | 0 | 4 | 4 | 14 |
Chủ = Zdar nad Sazavou · Khách = Sokol Tasovice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zdar nad Sazavou | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zdar nad Sazavou (13 trận)
Ghi 0.62 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Sokol Tasovice (17 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Zdar nad Sazavou | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.80 | 2.75 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.65 ↓ | 2.75 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.70 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.60 | 2.70 | 0.53 | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.81 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.80 ↑ | 2.75 ↑ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.78 | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.24 | 4.04 | 2.80 | 0.59 | 2.50 | 1.33 | 2.70 | 1.50 | 0.22 |
| Live | 9.71 ↑ | 3.83 ↓ | 1.39 ↓ | 0.76 ↑ | 1.50 | 1.00 ↓ | 1.23 ↓ | 0.25 | 0.61 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 12.00 ↑ | 3.75 | 1.30 ↓ | 0.90 | 1.50 | 0.90 | 1.35 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Zdar nad Sazavou | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Sokol Tasovice | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).