Kết quả bóng đá trận Zamora CF vs Cultural Leonesa, 02:00 ngày 13/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 13/08/2026
Zamora CF 1 Kết thúc HT 1-1 1
Cultural Leonesa
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Diễn biến trận đấu
| Zamora CF | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 Pedro Alberto Ponomar Benito | |
| Javier Carbonell 1 - 1 ⚽ | 35' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 12 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 10 | 6 |
| Điểm | 4 | 6 | 16 | 16 |
Chủ = Zamora CF · Khách = Cultural Leonesa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zamora CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 4 (44%) | Hòa/Hòa | 4 (40%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Zamora CF 6 (30%)Hòa 6 (30%)Cultural Leonesa 8 (40%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/03/25 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-0) | Zamora CF | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/09/24 | Zamora CF | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2 | B |
| 01/05/22 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Zamora CF | -0.5 | 2.25 | H |
| 12/12/21 | Zamora CF | 2-2 (1-1) | Cultural Leonesa | 0 | 2 | H |
| 09/05/21 | Cultural Leonesa | 2-3 (1-0) | Zamora CF | +1 | 2 | T |
| 18/04/21 | Zamora CF | 3-2 (3-1) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2 | T |
| 09/10/20 | Zamora CF | 1-1 (0-1) | Cultural Leonesa | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/08/19 | Zamora CF | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | B |
| 17/05/15 | Zamora CF | 0-1 (0-1) | Cultural Leonesa | - | - | B |
| 04/01/15 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 19/01/14 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/09/13 | Zamora CF | 3-0 (2-0) | Cultural Leonesa | +0.75 | 2.25 | T |
| 23/01/11 | Zamora CF | 3-0 (1-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/09/10 | Cultural Leonesa | 1-1 (1-1) | Zamora CF | - | - | H |
| 21/02/10 | Cultural Leonesa | 2-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 04/10/09 | Zamora CF | 3-2 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | T |
| 22/02/09 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 05/10/08 | Zamora CF | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | B |
| 10/02/08 | Cultural Leonesa | 4-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 23/09/07 | Zamora CF | 2-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | - | T |
Thành tích gần đây — Zamora CF
HHHBTTBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 05/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 30/07/26 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | - | H |
| 20/06/26 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/06/26 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | -0.25 | 2 | B |
| 23/05/26 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (1-0) | Zamora CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Zamora CF | 1-2 (1-0) | Cacereno | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | T |
| 02/05/26 | Zamora CF | 3-0 (0-0) | Ponferradina | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | T |
| 19/04/26 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Zamora CF | 2-3 (1-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Zamora CF | 2-1 (1-0) | Pontevedra | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Real Madrid Castilla | 2-2 (1-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | CD Arenteiro | +0.75 | 2 | T |
| 08/03/26 | Real Aviles | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 0 | 2.25 | T |
| 02/03/26 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | CD Guadalajara | +0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Cultural Leonesa
HHBHBTBHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/15 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 01/08/26 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Albacete | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Cultural Leonesa | 2-2 (1-1) | Cadiz | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-0) | Cordoba | 0 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Granada CF | 1-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.75 | 2 | B |
| 04/04/26 | Cultural Leonesa | 1-0 (1-0) | Real Valladolid | 0 | 2.25 | T |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Cultural Leonesa | 0-4 (0-2) | Andorra FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/03/26 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -1.5 | 3 | H |
| 14/03/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-1) | Racing Santander | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/03/26 | Almeria | 3-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.75 | B |
| 02/03/26 | Cultural Leonesa | 0-3 (0-0) | Las Palmas | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Leganes | 1-1 (0-1) | Cultural Leonesa | -0.75 | 2.25 | H |
| 15/02/26 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Real Zaragoza | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
01
Sút bóng
138
Sút cầu môn
33
Tấn công
184120
Tấn công nguy hiểm
7538
Sút ngoài cầu môn
105
Đá phạt trực tiếp
1113
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Việt vị
40
Quả ném biên
1516
So Sánh Sức Mạnh
73 27
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B8T8 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B4T4 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zamora CF (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Cultural Leonesa (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Zamora CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1969 | Thành lập | |
| Estadio Ruta de la Plata | Sân nhà | |
| 7818 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Cuco Ziganda | |
| Zamora | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.31 | 0.86 | 2.50 | 0.84 | 0.94 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 17.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.80 | 0.86 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.29 ↓ | 6.00 ↑ | 1.95 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.70 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.12 ↓ | 14.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.75 | 0.84 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 9.68 ↑ | 1.09 ↓ | 16.78 ↑ | 5.58 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 3.35 | 2.35 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.12 ↓ | 8.60 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.06 | 2.69 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.99 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.60 | 3.23 | 2.48 | 0.93 | 2.50 | 0.87 | 0.98 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 8.85 ↑ | 1.12 ↓ | 11.20 ↑ | 4.15 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.62 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.77 | 3.19 | 2.22 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.77 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.79 ↑ | 3.15 ↓ | 2.30 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | 0.75 ↓ | -0.25 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.65 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 16.00 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.35 | 3.57 | 2.71 | 0.86 | 2.50 | 0.86 | 0.73 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 14.80 ↑ | 1.04 ↓ | 19.40 ↑ | 5.46 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.60 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.60 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 33.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Zamora CF | +1/4 | 2 | 0 | 2 |
| Cultural Leonesa | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).