Kết quả bóng đá trận Zaglebie Lubin (Youth) vs Lech Poznan (Youth), 20:00 ngày 16/08/2026
Mloda Ekstraklasa (Ba Lan) · 20:00 ngày 16/08/2026
Zaglebie Lubin (Youth) 0 Kết thúc HT 0-0 1
Lech Poznan (Youth)
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Zaglebie Lubin (Youth) | Phút | |
| 25' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 1 | |
| 57' | ||
| 89' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 3 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 10 | 17 | 21 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 19 | 21 |
| Điểm | 3 | 4 | 15 | 13 |
Chủ = Zaglebie Lubin (Youth) · Khách = Lech Poznan (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zaglebie Lubin (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (40%) | Thắng/Thắng | 8 (21%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 10 (26%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (13%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 8 (21%) |
Bảng xếp hạng
Zaglebie Lubin (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 7 | 6 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | - | - |
Lech Poznan (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 7 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Zaglebie Lubin (Youth) 6 (30%)Hòa 5 (25%)Lech Poznan (Youth) 9 (45%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 5 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-2 (1-1) | Lech Poznan (Youth) | - | - | B |
| 30/10/25 | Lech Poznan (Youth) | 4-2 (4-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/11/24 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-0 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
| 10/08/24 | Lech Poznan (Youth) | 4-0 (1-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | -0.75 | 3.25 | B |
| 28/03/24 | Lech Poznan (Youth) | 3-1 (2-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | -0.75 | 3 | B |
| 17/09/23 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-2 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | -0.5 | 3.75 | B |
| 03/06/23 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-3 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | -0.5 | 3.75 | B |
| 19/11/22 | Lech Poznan (Youth) | 1-0 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
| 06/03/22 | Lech Poznan (Youth) | 0-0 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | H |
| 28/08/21 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-1 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
| 30/05/21 | Lech Poznan (Youth) | 0-0 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | H |
| 04/10/20 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-2 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | H |
| 31/10/19 | Zaglebie Lubin (Youth) | 3-1 (3-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
| 01/06/19 | Lech Poznan (Youth) | 0-0 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | +0.25 | 3 | H |
| 10/11/18 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-1 (0-1) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
| 19/11/17 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-2 (0-2) | Lech Poznan (Youth) | - | - | H |
| 23/08/17 | Lech Poznan (Youth) | 1-2 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | -1 | 3.25 | T |
| 13/05/17 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-1 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | -1.25 | 3.5 | T |
| 22/10/16 | Lech Poznan (Youth) | 4-0 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | -1.5 | 3.5 | B |
| 12/03/16 | Lech Poznan (Youth) | 2-1 (1-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Zaglebie Lubin (Youth)
TBBBTBHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Korona Kielce Youth | 1-2 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | T |
| 31/05/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | +0.25 | 3 | B |
| 23/05/26 | Miedz Legnica Youth | 3-1 (1-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
| 17/05/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-2 (1-1) | Lech Poznan (Youth) | - | - | B |
| 10/05/26 | Jagiellonia Bialystok (Youth) | 0-2 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | T |
| 29/04/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-2 (0-2) | Odra Opole Youth | - | - | B |
| 25/04/26 | Stal Rzeszow Youth | 1-1 (0-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | +0.25 | 3 | H |
| 19/04/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-2 (0-2) | Znicz Pruszkow Youth | - | - | H |
| 15/04/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 3-0 (1-0) | Legia Warszawa (Youth) | -1 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Arkonia Szczecin U19 | 3-2 (1-2) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
| 20/03/26 | Slask Wroclaw U21 | 1-5 (0-3) | Zaglebie Lubin (Youth) | -0.25 | 3.5 | T |
| 15/03/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 0-5 (0-3) | Gornik Zabrze (Youth) | - | - | B |
| 08/03/26 | Lechia Gdansk (Youth) | 2-2 (2-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | +0.75 | 3.5 | H |
| 28/02/26 | Wisla Krakow (Youth) | 1-3 (1-1) | Zaglebie Lubin (Youth) | +0.25 | 3 | T |
| 29/11/25 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-0 (2-0) | Resovia Youth | - | - | T |
| 22/11/25 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 5-2 (0-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
| 15/11/25 | Polonia Warszawa (Youth) | 1-0 (1-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | - | - | B |
| 08/11/25 | Zaglebie Lubin (Youth) | 2-0 (2-0) | Miedz Legnica Youth | +0.5 | 3 | T |
| 30/10/25 | Lech Poznan (Youth) | 4-2 (4-0) | Zaglebie Lubin (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 25/10/25 | Zaglebie Lubin (Youth) | 4-2 (2-1) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | +0.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Lech Poznan (Youth)
TBTTBTTTHH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/17 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-2) | Polonia Warszawa (Youth) | - | - | T |
| 31/05/26 | Gornik Zabrze (Youth) | 4-2 (3-1) | Lech Poznan (Youth) | 0 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Lech Poznan (Youth) | 3-0 (1-0) | Lechia Gdansk (Youth) | - | - | T |
| 17/05/26 | Zaglebie Lubin (Youth) | 1-2 (1-1) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
| 09/05/26 | Lech Poznan (Youth) | 0-1 (0-1) | Resovia Youth | - | - | B |
| 30/04/26 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1-3 (1-2) | Lech Poznan (Youth) | +0.5 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Lech Poznan (Youth) | 3-2 (0-0) | Polonia Warszawa (Youth) | - | - | T |
| 19/04/26 | Miedz Legnica Youth | 2-3 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | 0 | 3.5 | T |
| 12/04/26 | Lech Poznan (Youth) | 1-1 (0-0) | Wisla Krakow (Youth) | +0.75 | 3.5 | H |
| 29/03/26 | Lech Poznan (Youth) | 3-3 (0-0) | Jagiellonia Bialystok (Youth) | - | - | H |
| 21/03/26 | Odra Opole Youth | 1-0 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | B |
| 14/03/26 | Lech Poznan (Youth) | 1-0 (0-0) | Stal Rzeszow Youth | +1 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | Znicz Pruszkow Youth | 3-0 (1-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | B |
| 28/02/26 | Lech Poznan (Youth) | 4-0 (2-0) | Arkonia Szczecin U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Lech Poznan (Youth) | 1-3 (0-0) | Unia Swarzedz | - | - | B |
| 17/01/26 | Lech Poznan (Youth) | 5-0 (3-0) | Chrobry Glogow II | - | - | T |
| 29/11/25 | Legia Warszawa (Youth) | 5-1 (3-1) | Lech Poznan (Youth) | - | - | B |
| 22/11/25 | Lech Poznan (Youth) | 3-3 (0-0) | Slask Wroclaw U21 | - | - | H |
| 16/11/25 | Lech Poznan (Youth) | 1-2 (1-2) | Gornik Zabrze (Youth) | - | - | B |
| 08/11/25 | Lechia Gdansk (Youth) | 0-2 (0-0) | Lech Poznan (Youth) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1817
Sút cầu môn
55
Tấn công
9075
Tấn công nguy hiểm
4936
Sút ngoài cầu môn
1312
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T6 H5 B9T9 H5 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B3T3 H2 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zaglebie Lubin (Youth) (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Lech Poznan (Youth) (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Zaglebie Lubin (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Stadion Miejski w Poznaniu | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.40 | 1.93 | 0.67 | 3.50 | 0.66 | 0.59 | -0.25 | 0.75 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.05 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 2.40 ↑ | 0.25 | 0.10 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.80 | 2.05 | 0.82 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 2.85 | 3.80 | 2.05 | 0.82 | 3.50 | 0.82 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.70 | 3.88 | 2.04 | 0.81 | 3.50 | 0.89 | 0.89 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 15.80 ↑ | 4.83 ↑ | 1.10 ↓ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.57 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.90 | 3.63 | 1.98 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.94 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 30.35 ↑ | 6.47 ↑ | 1.09 ↓ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.25 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.25 | 0.82 | 3.50 | 0.87 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.86 | 3.92 | 2.01 | 0.89 | 3.50 | 0.80 | 1.19 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 2.26 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 4.00 | 2.00 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.40 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 3.40 ↓ | 1.50 ↓ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Zaglebie Lubin (Youth) | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Lech Poznan (Youth) | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).