Kết quả bóng đá trận Ypiranga(RS) vs Floresta CE, 02:00 ngày 10/08/2026
Brasileiro, Serie C · 02:00 ngày 10/08/2026
Ypiranga(RS) 4 Kết thúc HT 3-0 1
Floresta CE
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Ypiranga(RS) | Phút | |
| 17' | Gabriel Antonio Augusto Ferreira | |
| Alex dos Santos Goncalves 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| Mago 2 - 0 ⚽ | 33' | |
| 36' | Matheus Martins | |
| Mago 3 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 3-0 | ||
| 51' | Stephannyo Afonso Lopes de Oliveira | |
| Nicolas Schulz 4 - 0 ⚽ | 62' | |
| Dionisio Pereira de Souza | 68' | |
| 70' | ⚽ 4 - 1 Lima M. | |
| 82' | Joao Victor | |
| Marcelo Antonio de Oliveira | 86' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 5 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 15 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 9 | 11 |
| Điểm | 5 | 9 | 19 | 15 |
Chủ = Ypiranga(RS) · Khách = Floresta CE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ypiranga(RS) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (28%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 8 (28%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Ypiranga(RS)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 27 | 24 | 29 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 16 | 8 | 21 | 2 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 16 | 8 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | - | - |
Floresta CE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Ypiranga(RS) 1 (25%)Hòa 1 (25%)Floresta CE 2 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/25 | Floresta CE | 2-1 (2-1) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 2 | B |
| 13/08/24 | Floresta CE | 2-2 (0-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 2 | H |
| 15/08/23 | Floresta CE | 2-0 (0-0) | Ypiranga(RS) | 0 | 2 | B |
| 08/05/22 | Ypiranga(RS) | 2-0 (2-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Ypiranga(RS)
TBTHTHBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | Maranhao | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.5 | T |
| 29/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-1) | Confianca SE | +0.5 | 2 | H |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (1-0) | Botafogo PB | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Ypiranga(RS) | 1-4 (1-2) | Maringa FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | B |
| 06/05/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 28/04/26 | Caxias RS | 2-1 (1-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 1.75 | B |
| 19/04/26 | Ypiranga(RS) | 3-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 13/04/26 | Itabaiana(SE) | 1-2 (0-2) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | T |
| 07/04/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-0) | Figueirense | +0.25 | 1.75 | H |
| 28/03/26 | Sao Luiz(RS) | 0-2 (0-1) | Ypiranga(RS) | 0 | 2.25 | T |
| 12/03/26 | Athletic Club MG | 2-0 (0-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/02/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (2-0) | Ji-Parana FC | - | - | T |
| 22/02/26 | Internacional RS | 4-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | -1.25 | 2.25 | B |
| 16/02/26 | Ypiranga(RS) | 0-3 (0-2) | Internacional RS | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Floresta CE
HHHTBBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Floresta CE | 1-1 (0-0) | Maringa FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/07/26 | Caxias RS | 0-0 (0-0) | Floresta CE | -0.5 | 2.25 | H |
| 05/07/26 | Guarani SP | 0-0 (0-0) | Floresta CE | -1 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Floresta CE | 2-1 (1-0) | Barra FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 22/06/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Floresta CE | -0.5 | 1.75 | B |
| 15/06/26 | Floresta CE | 1-2 (1-0) | Figueirense | +0.25 | 1.75 | B |
| 31/05/26 | Floresta CE | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.25 | 1.75 | T |
| 26/05/26 | SC Paysandu Para | 2-1 (2-0) | Floresta CE | -0.5 | 2 | B |
| 17/05/26 | Floresta CE | 3-2 (2-1) | Amazonas FC | 0 | 1.75 | T |
| 10/05/26 | Itabaiana(SE) | 0-0 (0-0) | Floresta CE | -0.25 | 2 | H |
| 05/05/26 | Floresta CE | 1-2 (0-2) | Maranhao | +0.75 | 2 | B |
| 26/04/26 | Botafogo PB | 1-2 (1-1) | Floresta CE | -0.75 | 2 | T |
| 21/04/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Floresta CE | 1-1 (1-1) | Santa Cruz PE | 0 | 2 | H |
| 06/04/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-1) | Floresta CE | -0.5 | 2 | T |
| 27/02/26 | Ferroviario CE | 1-0 (0-0) | Floresta CE | 0 | 2.25 | B |
| 23/02/26 | Ceara | 4-0 (2-0) | Floresta CE | -1.5 | 2.5 | B |
| 16/02/26 | Floresta CE | 0-3 (0-2) | Ceara | -1 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Horizonte CE | 0-1 (0-1) | Floresta CE | +0.25 | 2 | T |
| 03/02/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviario CE | +0.5 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
24
Sút bóng
710
Sút cầu môn
41
Tấn công
108109
Tấn công nguy hiểm
4150
Sút ngoài cầu môn
39
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ypiranga(RS) (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Floresta CE (29 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ypiranga(RS) (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 2 (13%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUVUU
Floresta CE (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ypiranga(RS) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.87 | 3.00 | 4.10 | 0.87 | 2.00 | 0.82 | 0.84 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.00 | 4.10 | 0.95 | 2.00 | 0.84 | 0.92 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 36.00 ↑ | 3.55 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.86 | 3.00 | 4.00 | 0.92 | 2.00 | 0.84 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.40 ↑ | 60.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.05 | 4.00 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 60.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 2.95 | 3.85 | 0.85 | 2.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.88 ↑ | 38.33 ↑ | 3.61 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.86 | 3.00 | 4.00 | 0.92 | 2.00 | 0.84 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.50 ↑ | 60.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.10 | 4.15 | 0.89 | 2.00 | 0.87 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 2.90 | 3.77 | 0.95 | 2.00 | 0.85 | 0.94 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.20 ↑ | 30.00 ↑ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 2.94 | 4.09 | 0.94 | 2.00 | 0.82 | 0.94 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.40 ↑ | 34.00 ↑ | 5.85 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.00 | 3.90 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.00 | 3.90 | 0.72 | 1.75 | 0.98 | 0.90 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 301.00 ↑ | 8.57 ↑ | 5.75 | 0.04 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.86 | 2.98 | 4.17 | 0.90 | 2.00 | 0.84 | 0.87 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.27 ↓ | 4.60 ↑ | 13.90 ↑ | 2.99 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 2.95 | 3.90 | 0.49 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.25 ↑ | 5.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.10 | 4.11 | 1.60 | 2.50 | 0.43 | 0.38 | 0.00 | 1.66 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.00 | 4.00 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.40 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 2.80 | 3.90 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ypiranga(RS) | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Floresta CE | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).