Kết quả bóng đá trận YANGON UNITED vs Mahar United, 16:00 ngày 30/08/2026
Professional League (Myanmar) · 16:00 ngày 30/08/2026
YANGON UNITED 2 Kết thúc HT 0-0 0
Mahar United
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| YANGON UNITED | Phút | |
| 38' | ||
| 38' | ||
| 38' | ||
| HT 0-0 | ||
| 73' | ||
| 73' | ||
| Maung Maung Lwin 1 - 0 ⚽ | 86' | |
| 88' | ||
| 88' | ||
| Moustapha Djidjiwa 2 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 9 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 4 |
| Ghi bàn | 11 | 3 | 33 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 5 | 16 |
| Điểm | 9 | 3 | 28 | 12 |
Chủ = YANGON UNITED · Khách = Mahar United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| YANGON UNITED | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (58%) | Thắng/Thắng | 6 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (17%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 6 (26%) |
Bảng xếp hạng
YANGON UNITED
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 3 | - | - |
Mahar United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
YANGON UNITED 15 (75%)Hòa 4 (20%)Mahar United 1 (5%)
Châu Á: Ăn 18 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/02/26 | Mahar United | 0-2 (0-1) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 06/01/26 | YANGON UNITED | 4-0 (0-0) | Mahar United | +2.25 | 3.75 | T |
| 16/05/25 | Mahar United | 2-6 (2-4) | YANGON UNITED | +1.5 | 3.5 | T |
| 11/01/25 | Mahar United | 2-2 (0-0) | YANGON UNITED | +1.75 | 3.75 | H |
| 27/07/24 | YANGON UNITED | 1-0 (0-0) | Mahar United | - | - | T |
| 05/04/24 | Mahar United | 0-3 (0-0) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 10/12/23 | Mahar United | 1-0 (1-0) | YANGON UNITED | +1.75 | 3.25 | B |
| 26/05/23 | YANGON UNITED | 4-0 (1-0) | Mahar United | - | - | T |
| 05/09/22 | Mahar United | 0-3 (0-0) | YANGON UNITED | +2.25 | 3.75 | T |
| 24/07/22 | YANGON UNITED | 5-0 (2-0) | Mahar United | - | - | T |
| 04/09/20 | Mahar United | 1-3 (1-2) | YANGON UNITED | +1 | 3 | T |
| 02/02/20 | YANGON UNITED | 2-0 (0-0) | Mahar United | +1.25 | 3 | T |
| 25/12/19 | YANGON UNITED | 6-3 (4-1) | Mahar United | - | - | T |
| 30/11/19 | YANGON UNITED | 1-0 (0-0) | Mahar United | - | - | T |
| 28/07/19 | Mahar United | 0-0 (0-0) | YANGON UNITED | - | - | H |
| 02/06/19 | YANGON UNITED | 3-1 (1-0) | Mahar United | - | - | T |
| 26/05/19 | Mahar United | 1-1 (1-1) | YANGON UNITED | - | - | H |
| 04/05/19 | YANGON UNITED | 1-1 (0-1) | Mahar United | +1.5 | 3.25 | H |
| 15/07/18 | YANGON UNITED | 5-2 (4-0) | Mahar United | - | - | T |
| 28/01/18 | Mahar United | 1-3 (0-2) | YANGON UNITED | - | - | T |
Thành tích gần đây — YANGON UNITED
TTTTHTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 1 (10%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 32/4 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/03/26 | YANGON UNITED | 4-0 (3-0) | Dagon FC | +2 | 3.25 | T |
| 10/03/26 | Yadanabon FC | 2-3 (1-1) | YANGON UNITED | +2.5 | 3.75 | T |
| 04/03/26 | Hantharwady United | 0-4 (0-3) | YANGON UNITED | +2.25 | 3.25 | T |
| 25/02/26 | Mahar United | 0-2 (0-1) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 20/02/26 | YANGON UNITED | 0-0 (0-0) | Shan United | +0.25 | 2.5 | H |
| 10/02/26 | YANGON UNITED | 2-1 (1-1) | Thitsar Arman FC | +2.5 | 3.5 | T |
| 04/02/26 | YANGON UNITED | 6-1 (1-0) | Yarmanya United FC | - | - | T |
| 30/01/26 | Ispe FC | 0-5 (0-2) | YANGON UNITED | +2 | 3.25 | T |
| 23/01/26 | YANGON UNITED | 4-0 (2-0) | Dagon Port | +3.5 | 5 | T |
| 17/01/26 | Ayeyawady united | 0-2 (0-1) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 12/01/26 | Laconi Lian | 1-7 (0-2) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 06/01/26 | YANGON UNITED | 4-0 (0-0) | Mahar United | +2.25 | 3.75 | T |
| 31/12/25 | Shan United | 0-0 (0-0) | YANGON UNITED | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/12/25 | YANGON UNITED | 0-0 (0-0) | Ayeyawady united | +2.5 | 3.5 | H |
| 02/11/25 | Dagon FC | 0-1 (0-1) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 25/10/25 | YANGON UNITED | 1-0 (0-0) | Hantharwady United | - | - | T |
| 19/10/25 | Dagon Port | 0-9 (0-5) | YANGON UNITED | - | - | T |
| 26/09/25 | Yarmanya United FC | 0-6 (0-2) | YANGON UNITED | +3.5 | 4.25 | T |
| 21/09/25 | Thitsar Arman FC | 2-1 (2-0) | YANGON UNITED | +2 | 3.25 | B |
| 16/09/25 | YANGON UNITED | 3-0 (0-0) | Ispe FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mahar United
TBBBHHHTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/18 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/03/26 | Mahar United | 2-1 (2-1) | Ayeyawady united | -0.25 | 3 | T |
| 12/03/26 | Shan United | 2-1 (1-0) | Mahar United | - | - | B |
| 03/03/26 | Mahar United | 0-1 (0-1) | Dagon FC | -0.75 | 3.25 | B |
| 25/02/26 | Mahar United | 0-2 (0-1) | YANGON UNITED | - | - | B |
| 15/02/26 | Hantharwady United | 0-0 (0-0) | Mahar United | - | - | H |
| 10/02/26 | Laconi Lian | 2-2 (1-2) | Mahar United | - | - | H |
| 05/02/26 | Mahar United | 3-3 (1-2) | Thitsar Arman FC | +0.25 | 3.5 | H |
| 28/01/26 | Yarmanya United FC | 2-4 (0-2) | Mahar United | - | - | T |
| 23/01/26 | Mahar United | 4-1 (1-0) | Ispe FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 18/01/26 | Dagon Port | 4-4 (2-0) | Mahar United | - | - | H |
| 13/01/26 | Mahar United | 2-1 (1-0) | Yadanabon FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 06/01/26 | YANGON UNITED | 4-0 (0-0) | Mahar United | -2.25 | 3.75 | B |
| 31/12/25 | Mahar United | 2-2 (0-2) | Hantharwady United | -0.25 | 3.25 | H |
| 25/12/25 | Mahar United | 5-2 (3-0) | Dagon Port | - | - | T |
| 22/11/25 | Mahar United | 1-5 (1-2) | Shan United | - | - | B |
| 03/11/25 | Ayeyawady united | 1-2 (1-0) | Mahar United | -0.25 | 2.75 | T |
| 27/10/25 | Dagon FC | 2-2 (2-1) | Mahar United | -0.75 | 3 | H |
| 18/10/25 | Ispe FC | 1-0 (0-0) | Mahar United | - | - | B |
| 29/09/25 | Thitsar Arman FC | 3-0 (2-0) | Mahar United | +0.25 | 3.25 | B |
| 22/09/25 | Mahar United | 3-2 (3-1) | Laconi Lian | +1.25 | 3.5 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
100
Phạt góc (HT)
70
Thẻ vàng
30
Sút bóng
157
Sút cầu môn
62
Tấn công
13797
Tấn công nguy hiểm
9642
Sút ngoài cầu môn
95
Đá phạt trực tiếp
149
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Việt vị
52
Quả ném biên
3115
So Sánh Sức Mạnh
71 29
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T15 H4 B1T1 H4 B15
Chủ khách tương đồng
T9 H1 B0T0 H1 B9
Ghi
Tất cả
2.8 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
YANGON UNITED (30 trận)
Ghi 3.17 bàn/trậnMất 0.37 bàn/trận
Mahar United (26 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| YANGON UNITED | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.04 | 15.00 | 35.00 | 0.75 | 4.25 | 0.96 | 0.88 | 3.75 | 0.82 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.02 | 6.00 | 17.00 | 0.63 | 4.25 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.02 | 6.00 | 17.00 | 0.62 ↓ | 4.25 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.03 | 13.00 | 30.00 | 0.95 | 4.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↓ | 85.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.03 | 11.00 | 30.00 | 0.79 | 4.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.16 ↑ | 5.31 ↓ | 25.81 ↓ | 0.97 ↑ | 2.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.08 | 4.99 | 44.00 | 0.77 | 3.50 | 0.93 | 0.78 | 3.00 | 0.92 |
| Live | 2.30 ↑ | 1.63 ↓ | 9.40 ↓ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.08 | 6.10 | 14.70 | 0.84 | 4.00 | 0.90 | 0.81 | 2.50 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.35 ↑ | 17.90 ↑ | 0.82 ↓ | 4.25 | 0.92 ↑ | 0.92 ↑ | 3.75 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.03 | 13.00 | 26.00 | 0.55 | 3.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.04 | 13.50 | 29.00 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.75 ↓ | 0.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.03 | 10.00 | 17.00 | 1.25 | 4.50 | 0.54 | 0.78 | 2.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 5.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.04 | 17.00 | 34.00 | 0.83 | 4.25 | 0.98 | 0.90 | 3.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 5.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.04 | 13.00 | 36.00 | 1.00 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.86 | 4.00 | 0.82 | 0.92 | 3.50 | 0.77 |
| Live | - | - | - | 2.45 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 2.07 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.