Kết quả bóng đá trận Yangon City vs Shan United, 16:00 ngày 30/08/2026
Professional League (Myanmar) · 16:00 ngày 30/08/2026
Yangon City 2 Kết thúc HT 0-2 2
Shan United
🟨 1 - 2 🟥 1 - 1 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Yangon City | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 Stephen Banahene | |
| 15' | ⚽ 0 - 2 Stephen O. B. | |
| 34' | ||
| 45' | ⚽ 1 - 2 Yamamura H. (phản lưới) | |
| 45' | ⚽ 1 - 3 | |
| 45' | ⚽ 2 - 3 Yamamura H. (phản lưới) | |
| HT 0-2 | ||
| 54' | ||
| 58' | ||
| 3 - 3 ⚽ | 64' | |
| 4 - 3 ⚽ | 64' | |
| 5 - 3 ⚽ | 65' | |
| 67' | ||
| 6 - 3 ⚽ | 90+4' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 8 |
| Hòa | 3 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 16 | 30 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 7 | 6 |
| Điểm | 3 | 7 | 10 | 26 |
Chủ = Yangon City · Khách = Shan United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Yangon City | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 17 (74%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 1 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Yangon City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 20 | 5 | - | - |
Shan United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 2 | - | - |
Thành tích gần đây — Yangon City
HHBTTTTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 27/9 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/01/26 | Yangon City | 1-1 (1-0) | Mawyawadi | - | - | H |
| 19/01/26 | Chinland | 2-2 (1-1) | Yangon City | - | - | H |
| 14/01/26 | Myanmar Universitet | 2-0 (2-0) | Yangon City | - | - | B |
| 08/01/26 | Glory Goal FC | 0-3 (0-0) | Yangon City | - | - | T |
| 02/01/26 | Yangon City | 8-0 (6-0) | Silver Stars | - | - | T |
| 28/12/25 | Yangon City | 6-0 (2-0) | YB United FC | - | - | T |
| 30/10/25 | Mawyawadi | 1-2 (0-1) | Yangon City | - | - | T |
| 09/10/25 | Yangon City | 1-1 (1-0) | Kachin United FC | - | - | H |
| 11/09/25 | Yangon City | 1-1 (0-0) | Myanmar Universitet | - | - | H |
| 29/08/25 | Silver Stars | 1-3 (1-2) | Yangon City | - | - | T |
| 04/08/25 | Yangon City | 2-1 (2-1) | Glory Goal FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Shan United
TTTTTHTTBB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/8 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/03/26 | Shan United | 1-0 (1-0) | Hantharwady United | - | - | T |
| 12/03/26 | Shan United | 2-1 (1-0) | Mahar United | - | - | T |
| 08/03/26 | Shan United | 5-0 (2-0) | Yarmanya United FC | - | - | T |
| 02/03/26 | Laconi Lian | 0-6 (0-1) | Shan United | - | - | T |
| 25/02/26 | Ispe FC | 1-6 (0-3) | Shan United | +2.5 | 3.75 | T |
| 20/02/26 | YANGON UNITED | 0-0 (0-0) | Shan United | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Yadanabon FC | 0-2 (0-2) | Shan United | +1.75 | 3.5 | T |
| 10/02/26 | Ayeyawady united | 1-3 (0-2) | Shan United | +1.75 | 3.25 | T |
| 05/02/26 | Bangkok United FC | 2-1 (1-1) | Shan United | -1.75 | 3.5 | B |
| 29/01/26 | Johor Darul Takzim | 3-0 (0-0) | Shan United | -5 | 5.5 | B |
| 23/01/26 | Dagon FC | 1-3 (0-1) | Shan United | +1.25 | 3 | T |
| 17/01/26 | Shan United | 5-2 (3-1) | Thitsar Arman FC | +2.5 | 3.25 | T |
| 11/01/26 | Shan United | 0-0 (0-0) | Dagon Port | - | - | H |
| 06/01/26 | Shan United | 4-0 (1-0) | Ispe FC | +2 | 3.5 | T |
| 31/12/25 | Shan United | 0-0 (0-0) | YANGON UNITED | +0.25 | 2.75 | H |
| 24/12/25 | Thitsar Arman FC | 2-3 (1-2) | Shan United | +2 | 3.25 | T |
| 17/12/25 | Lion City Sailors | 3-2 (2-1) | Shan United | -2.75 | 4 | B |
| 04/12/25 | Shan United | 0-3 (0-1) | Nam Dinh FC | -1.5 | 2.75 | B |
| 27/11/25 | Yarmanya United FC | 0-4 (0-1) | Shan United | - | - | T |
| 22/11/25 | Mahar United | 1-5 (1-2) | Shan United | - | - | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
146
Sút cầu môn
85
Tấn công
3635
Tấn công nguy hiểm
2016
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
27% So Sánh Đối đầu 73%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Yangon City (7 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Shan United (28 trận)
Ghi 2.86 bàn/trậnMất 0.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Yangon City | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Han Win Aung | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 6.70 | 4.90 | 1.34 | 0.92 | 4.00 | 0.78 | 0.81 | -2.00 | 0.89 |
| Live | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 9.00 | 5.00 | 1.13 | 0.69 | 3.50 | 0.64 | 0.59 | -1.25 | 0.75 |
| Live | 8.50 ↓ | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 2.10 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 11.00 | 6.50 | 1.20 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 8.40 | 5.40 | 1.25 | 0.86 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.78 ↑ | 1.04 ↓ | 3.41 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 9.80 | 6.80 | 1.10 | 0.78 | 3.50 | 0.92 | 0.94 | -2.25 | 0.76 |
| Live | 140.00 ↑ | 5.10 ↓ | 1.05 ↓ | 3.12 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.85 | 4.01 | 1.42 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.75 | -1.25 | 0.99 |
| Live | 26.00 ↑ | 4.69 ↑ | 1.04 ↓ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 7.52 | 5.26 | 1.24 | 0.95 | 3.25 | 0.75 | 0.79 | -1.75 | 0.92 |
| Live | 10.43 ↑ | 1.12 ↓ | 6.73 ↑ | 2.46 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 10.20 | 6.35 | 1.17 | 0.82 | 3.50 | 0.84 | 1.10 | -1.50 | 0.62 |
| Live | 19.50 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 4.48 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 7.50 | 5.25 | 1.29 | 1.00 | 4.00 | 0.80 | 0.83 | -2.00 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.40 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 8.00 | 4.80 | 1.29 | 1.20 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 22.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.