Kết quả bóng đá trận Wroxham vs Walthamstow, 21:00 ngày 22/08/2026
Ryman(Isthmian) League (Anh) · 21:00 ngày 22/08/2026
Wroxham 2 Kết thúc HT 1-0 1
Walthamstow
🟨 1 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 7
Diễn biến trận đấu
| Wroxham | Phút | |
| Ethan Flack 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| HT 1-0 | ||
| 52' | ⚽ 1 - 1 Elijah Grant | |
| Sam Johnson 2 - 1 ⚽ | 59' | |
| 63' | ||
| 90+2' | ||
| 90+3' | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 7 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 14 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 7 | 25 |
| Điểm | 6 | 3 | 12 | 13 |
Chủ = Wroxham · Khách = Walthamstow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wroxham | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (43%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (14%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Wroxham 1 (100%)Hòa 0 (0%)Walthamstow 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/25 | Wroxham | 2-1 (1-0) | Walthamstow | - | - | T |
Thành tích gần đây — Wroxham
TBTHBTHHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Wroxham | 4-0 (2-0) | Felixstowe Walton United | - | - | T |
| 08/08/26 | Wroxham | 0-2 (0-0) | Ipswich Wanderers | - | - | B |
| 11/02/26 | Stanway Rovers | 0-1 (0-0) | Wroxham | - | - | T |
| 20/12/25 | Wroxham | 1-1 (0-0) | Cambridge City | - | - | H |
| 13/12/25 | Felixstowe Walton United | 2-0 (0-0) | Wroxham | - | - | B |
| 06/12/25 | Wroxham | 2-1 (0-0) | Newmarket Town | - | - | T |
| 22/11/25 | Wroxham | 0-0 (0-0) | Takeley | - | - | H |
| 13/11/25 | Downham Town FC | 1-1 (1-1) | Wroxham | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/10/25 | Wroxham | 2-0 (0-0) | Witham Town | - | - | T |
| 11/10/25 | Wroxham | 1-3 (1-2) | Bowers Pitsea | - | - | B |
| 27/09/25 | Wroxham | 1-1 (1-0) | Grays Athletic | - | - | H |
| 06/09/25 | Enfield 1893 | 1-0 (0-0) | Wroxham | -0.5 | 2.5 | B |
| 30/08/25 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Wroxham | - | - | H |
| 09/08/25 | Wroxham | 2-1 (1-0) | Walthamstow | - | - | T |
| 25/01/25 | Cambridge City | 0-0 (0-0) | Wroxham | - | - | H |
| 08/01/25 | Wroxham | 2-3 (1-1) | Cambridge City | 0 | 3 | B |
| 02/11/24 | Haringey Borough | 2-2 (0-2) | Wroxham | - | - | H |
| 25/09/24 | Brentwood Town | 2-0 (1-0) | Wroxham | -1 | 3.5 | B |
| 21/09/24 | Wroxham | 1-3 (1-0) | Haringey Borough | - | - | B |
| 11/09/24 | Felixstowe Walton United | 2-1 (0-1) | Wroxham | - | - | B |
Thành tích gần đây — Walthamstow
HBBTBBTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Fakenham Town | 1-1 (0-0) | Walthamstow | - | - | H |
| 08/08/26 | Leverstock Green | 2-1 (0-1) | Walthamstow | - | - | B |
| 25/03/26 | Concord Rangers | 3-2 (1-1) | Walthamstow | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | Lowestoft Town | 0-4 (0-3) | Walthamstow | - | - | T |
| 27/12/25 | Waltham Abbey | 1-0 (0-0) | Walthamstow | - | - | B |
| 20/12/25 | Walthamstow | 0-1 (0-1) | Stanway Rovers | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/12/25 | Walthamstow | 3-0 (1-0) | Mildenhall Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/11/25 | Walthamstow | 2-2 (1-1) | Wingate Finchley | - | - | H |
| 12/11/25 | Bowers Pitsea | 1-0 (1-0) | Walthamstow | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/10/25 | Grays Athletic | 1-1 (1-1) | Walthamstow | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/10/25 | Waltham Abbey | 6-0 (2-0) | Walthamstow | - | - | B |
| 20/09/25 | Walthamstow | 5-3 (1-0) | Leighton Town | - | - | T |
| 17/09/25 | Walthamstow | 0-0 (0-0) | Grays Athletic | - | - | H |
| 06/09/25 | Walthamstow | 3-2 (0-2) | Downham Town FC | - | - | T |
| 09/08/25 | Wroxham | 2-1 (1-0) | Walthamstow | - | - | B |
| 16/07/25 | Walthamstow | 1-0 (0-0) | Enfield Town | -1 | 3.25 | T |
| 26/03/25 | Walthamstow | 1-2 (1-2) | Witham Town | - | - | B |
| 05/02/25 | Walthamstow | 3-1 (1-1) | Maldon Tiptree | +0.75 | 3 | T |
| 24/12/24 | Walthamstow | 2-0 (1-0) | Haringey Borough | +1 | 3.25 | T |
| 16/11/24 | Ipswich Wanderers | 1-5 (0-4) | Walthamstow | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
17
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
12
Sút bóng
912
Sút cầu môn
84
Tấn công
9189
Tấn công nguy hiểm
4348
Sút ngoài cầu môn
18
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wroxham (7 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Walthamstow (10 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Walthamstow (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wroxham | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.28 | 2.85 | 0.88 | 2.50 | 0.92 | 0.99 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.26 ↓ | 3.28 | 2.85 | 0.88 | 2.50 | 0.92 | 0.98 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.60 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.91 | 0.25 | 0.67 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.35 | 2.85 ↑ | 0.79 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | 0.84 ↓ | 0.25 | 0.76 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.31 | 2.85 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.87 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.12 | 3.31 | 2.85 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.87 | 0.25 | 0.84 | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.18 ↓ | 3.28 ↓ | 2.96 ↑ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.25 | 3.40 | 2.63 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 1.03 | 0.25 | 0.78 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wroxham | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Walthamstow | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).