Kết quả bóng đá trận Wolves vs Racing Santander, 23:00 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 01/08/2026
Wolves 3 Kết thúc HT 1-0 0
Racing Santander
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Địa điểm: Molineux Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Diễn biến trận đấu
| Wolves | Phút | |
| Fernando López González 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| HT 1-0 | ||
| 53' | ||
| 57' | ||
| Hugo Bueno López 2 - 0 ⚽ | 76' | |
| Yerson Mosquera 3 - 0 ⚽ | 79' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 22 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 9 | 17 |
| Điểm | 9 | 4 | 22 | 12 |
Chủ = Wolves · Khách = Racing Santander
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wolves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (56%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích gần đây — Wolves
TBTHHBHBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Doncaster Rovers | 0-2 (0-0) | Wolves | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Wolves | 1-2 (1-1) | Real Sociedad | +0.25 | 2.75 | B |
| 23/07/26 | Maidenhead United | 0-1 (0-0) | Wolves | +2 | 4 | T |
| 24/05/26 | Burnley | 1-1 (0-1) | Wolves | -0.25 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Wolves | 1-1 (1-1) | Fulham | -0.5 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Brighton Hove Albion | 3-0 (2-0) | Wolves | -1.5 | 3 | B |
| 02/05/26 | Wolves | 1-1 (0-1) | Sunderland A.F.C | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Wolves | 0-1 (0-0) | Tottenham Hotspur | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Leeds United | 3-0 (2-0) | Wolves | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | West Ham United | 4-0 (1-0) | Wolves | -0.75 | 2.75 | B |
| 17/03/26 | Brentford | 2-2 (2-1) | Wolves | -1 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Wolves | 1-3 (0-0) | Liverpool | -1.25 | 3 | B |
| 04/03/26 | Wolves | 2-1 (0-0) | Liverpool | -1.25 | 3 | T |
| 28/02/26 | Wolves | 2-0 (0-0) | Aston Villa | -0.5 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Crystal Palace | 1-0 (0-0) | Wolves | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/02/26 | Wolves | 2-2 (0-1) | Arsenal | -1.5 | 2.5 | H |
| 15/02/26 | Grimsby Town | 0-1 (0-0) | Wolves | +1.25 | 2.75 | T |
| 12/02/26 | Nottingham Forest | 0-0 (0-0) | Wolves | -0.75 | 2.5 | H |
| 07/02/26 | Wolves | 1-3 (0-3) | Chelsea | -1 | 3 | B |
| 31/01/26 | Wolves | 0-2 (0-1) | AFC Bournemouth | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Racing Santander
BBHTHTTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Racing Santander | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | -0.5 | 3 | B |
| 18/07/26 | Real Sociedad | 1-1 (1-0) | Racing Santander | -0.5 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | Racing Santander | 4-1 (3-0) | Cadiz | +1.25 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Malaga | 1-1 (1-0) | Racing Santander | -0.75 | 3.5 | H |
| 16/05/26 | Racing Santander | 4-1 (1-1) | Real Valladolid | +1 | 3 | T |
| 10/05/26 | Leganes | 1-2 (0-1) | Racing Santander | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | +1 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | AD Ceuta | 0-0 (0-0) | Racing Santander | +0.25 | 3 | H |
| 18/04/26 | Real Sociedad B | 1-3 (0-2) | Racing Santander | +0.25 | 3 | T |
| 13/04/26 | Racing Santander | 5-1 (2-1) | Almeria | +0.25 | 3 | T |
| 05/04/26 | Andorra FC | 6-2 (2-2) | Racing Santander | 0 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | Racing Santander | 3-1 (1-0) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Racing Santander | 0-4 (0-2) | Albacete | +0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-1) | Racing Santander | +0.25 | 2.5 | T |
| 09/03/26 | Racing Santander | 4-3 (1-1) | Cordoba | +0.5 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Castellon | 1-3 (0-3) | Racing Santander | -0.75 | 3 | T |
| 23/02/26 | Racing Santander | 1-0 (1-0) | Burgos | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Eibar | 2-1 (0-1) | Racing Santander | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
20
Sút bóng
143
Sút cầu môn
40
Tấn công
7180
Tấn công nguy hiểm
4636
Sút ngoài cầu môn
103
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wolves (14 trận)
Ghi 2.36 bàn/trậnMất 0.71 bàn/trận
Racing Santander (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wolves | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1877 | Thành lập | 1913-6-14 |
| Molineux Stadium | Sân nhà | El Sardinero |
| 28565 | Sức chứa | 22271 |
| César Peixoto | HLV | Jose Alberto Lopez |
| England | Khu vực | Santander |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.75 | 3.80 | 0.97 | 3.00 | 0.78 | 0.76 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.65 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.60 | 3.55 | 1.02 | 3.00 | 0.80 | 0.79 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 241.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 1.03 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.65 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.90 ↑ | 26.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.70 | 3.85 | 0.93 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.18 ↓ | 5.05 ↑ | 26.97 ↑ | 1.64 ↑ | 3.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.60 | 3.55 | 1.02 | 3.00 | 0.80 | 0.79 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.50 ↑ | 241.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 1.01 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.65 | 3.30 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.50 ↑ | 21.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.79 | 3.51 | 3.61 | 1.02 | 3.00 | 0.80 | 0.79 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.00 ↑ | 20.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.82 | 3.69 | 3.63 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.82 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.30 ↑ | 26.00 ↑ | 4.15 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 1.00 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.30 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.70 ↑ | 4.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.62 | 3.82 | 0.93 | 3.00 | 0.78 | 0.89 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 2.10 ↑ | 2.45 ↓ | 4.35 ↑ | 0.75 ↓ | 1.25 | 0.99 ↑ | 0.74 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.30 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.87 ↑ | 1.50 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.84 | 3.75 | 0.76 | 2.75 | 1.02 | 1.00 | 0.75 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.63 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.60 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wolves | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Racing Santander | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).