Kết quả bóng đá trận Wolfsberger AC vs Sturm Graz, 20:30 ngày 01/11/2026
Bundesliga (Áo) · 20:30 ngày 01/11/2026
Wolfsberger AC 1 Kết thúc HT 1-0 1
Sturm Graz
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Nhiệt độ: 5℃~6℃
Diễn biến trận đấu
| Wolfsberger AC | Phút | |
| 27' | ⚽ 0 - 1 B.Beganović | |
| 28' | 📺 VAR | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 5 | 19 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 23 | 17 |
| Điểm | 1 | 1 | 5 | 14 |
Chủ = Wolfsberger AC · Khách = Sturm Graz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wolfsberger AC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (45%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 4 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (20%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Bảng xếp hạng
Wolfsberger AC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 5 | 10 | 31 | 32 | 26 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 14 | 15 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 2 | 6 | 15 | 18 | 11 | 9 |
Sturm Graz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 6 | 0 | 18 | 9 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 3 | 7 | 2 |
| Sân khách | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 6 | 11 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
13
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
01
Cản bóng
01
TL kiểm soát bóng
33%67%
Chuyền bóng
92189
TL chuyền bóng thành công
68%81%
Phạm lỗi
23
Việt vị
10
Cứu thua
01
Quả ném biên
611
Chuyền dài
69
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wolfsberger AC (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Wolfsberger AC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1946 | Thành lập | 1909-5-10 |
| Lavanttal Arena | Sân nhà | UPC-Arena |
| 0 | Sức chứa | 15322 |
| Thomas Silberberger | HLV | Fabio Ingolitsch |
| Austria | Khu vực | Graz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 4.05 | 4.20 | 1.55 | 0.97 | 3.25 | 0.75 | 0.91 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 4.55 ↑ | 4.30 ↑ | 1.48 ↓ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.89 ↑ | 1.03 ↑ | -0.75 | 0.75 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.57 | 0.77 | 3.00 | 0.97 | 0.82 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 304.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.80 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.50 | 4.10 | 1.62 | 1.03 | 3.25 | 0.81 | 1.01 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.91 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.05 | 4.05 | 1.73 | 0.98 | 3.25 | 0.86 | 0.96 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.90 ↑ | 130.00 ↑ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.18 ↓ | -0.25 | 3.57 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 5.25 | 4.50 | 1.57 | 1.20 | 3.50 | 0.63 | 0.83 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.67 ↓ | -1.00 | 1.10 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 4.05 | 4.05 | 1.73 | 0.98 | 3.25 | 0.86 | 0.96 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.70 ↑ | 300.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.69 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.70 ↑ | 41.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.14 ↓ | -0.25 | 3.84 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.02 | 3.90 | 1.67 | 1.04 | 3.25 | 0.82 | 0.95 | -0.75 | 0.93 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.70 ↑ | 185.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 4.00 | 1.57 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 34.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.20 | 1.57 | 0.78 | 3.00 | 0.95 | 0.82 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 232.00 ↑ | 6.71 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.94 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 4.85 | 4.30 | 1.57 | 1.16 | 3.50 | 0.59 | 0.51 | -1.50 | 1.31 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 141.00 ↑ | 5.12 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 1.83 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 4.20 | 1.57 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.85 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 4.50 ↓ | 1.20 ↓ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wolfsberger AC | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Sturm Graz | +1 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).