Kết quả bóng đá trận Wolfsberger AC Amateure vs SVG Bleiburg, 21:30 ngày 30/08/2026
3.Liga (Áo) · 21:30 ngày 30/08/2026
Wolfsberger AC Amateure 2 Kết thúc HT 0-2 2
SVG Bleiburg
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Wolfsberger AC Amateure | Phút | |
| 29' | ||
| 30' | ⚽ 0 - 1 | |
| 41' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 1 - 2 ⚽ | 49' | |
| 51' | ||
| 72' | ||
| 89' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 90' | |
| 90+4' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 25 | 13 |
| Mất bàn | 10 | 7 | 21 | 21 |
| Điểm | 1 | 4 | 15 | 6 |
Chủ = Wolfsberger AC Amateure · Khách = SVG Bleiburg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wolfsberger AC Amateure | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 4 (21%) |
Bảng xếp hạng
Wolfsberger AC Amateure
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 12 | 5 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 6 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | - | - |
SVG Bleiburg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 3 | 2 | 7 | 9 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 13 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Wolfsberger AC Amateure 1 (33%)Hòa 1 (33%)SVG Bleiburg 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/07/22 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 17/07/20 | SVG Bleiburg | 2-2 (1-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 07/02/18 | Wolfsberger AC Amateure | 9-0 (7-0) | SVG Bleiburg | - | - | T |
Thành tích gần đây — Wolfsberger AC Amateure
BBTHTBTTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/19 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wolfsberger AC Amateure | 2-3 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 15/08/26 | SK Austria Klagenfurt | 5-0 (2-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 08/08/26 | Wolfsberger AC Amateure | 3-1 (2-0) | SV Donau Klagenfurt | - | - | T |
| 01/08/26 | ATSV Wolfsberg | 1-1 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 25/07/26 | Allerheiligen | 1-3 (0-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | T |
| 06/06/26 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 5-3 (3-0) | SC Kalsdorf | +0.5 | 3 | T |
| 23/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 6-1 (3-1) | Union Dietach | - | - | T |
| 17/05/26 | LASK (Youth) | 2-2 (2-2) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 10/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-0 (0-0) | Lafnitz | - | - | H |
| 01/05/26 | SC Gleisdorf | 2-2 (1-2) | Wolfsberger AC Amateure | -0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-1 (0-1) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Weiz | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 12/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-2 (0-1) | Wallern | - | - | B |
| 04/04/26 | Union Gurten | 3-0 (2-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/03/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-2 (0-1) | Askoe Oedt | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Atus Velden | 1-0 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 15/03/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-0 (0-0) | SV Ried B | - | - | H |
| 07/03/26 | SK Treibach | 3-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 28/02/26 | Wolfsberger AC Amateure | 3-0 (0-0) | USV St. Anna | - | - | T |
Thành tích gần đây — SVG Bleiburg
BHHBBBBBTT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SVG Bleiburg | 3-4 (2-2) | SK Austria Klagenfurt | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Donau Klagenfurt | 0-0 (0-0) | SVG Bleiburg | - | - | H |
| 08/08/26 | SVG Bleiburg | 2-2 (0-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 01/08/26 | Atus Velden | 1-0 (0-0) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 25/07/26 | Traiskirchen | 4-0 (1-0) | SVG Bleiburg | -1.75 | 3 | B |
| 12/06/26 | SVG Bleiburg | 1-2 (1-0) | SK Treibach | - | - | B |
| 10/06/26 | SK Treibach | 3-1 (3-1) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 05/06/26 | SVG Bleiburg | 1-2 (0-1) | SV Donau Klagenfurt | - | - | B |
| 30/05/26 | ASKO Kottmannsdorf | 1-2 (1-1) | SVG Bleiburg | - | - | T |
| 23/05/26 | SVG Bleiburg | 4-0 (1-0) | SV Dellach Gail | - | - | T |
| 17/05/26 | VST Volkermarkt | 2-1 (1-1) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 03/05/26 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 30/04/26 | SVG Bleiburg | 2-1 (0-0) | KAC 1909 | 0 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | SVG Bleiburg | 1-6 (0-2) | SV Lendorf | - | - | B |
| 17/04/26 | SAK Klagenfurt | 2-2 (0-1) | SVG Bleiburg | - | - | H |
| 11/04/26 | SVG Bleiburg | 0-0 (0-0) | SK Austria Klagenfurt Amateure | - | - | H |
| 28/03/26 | SVG Bleiburg | 0-1 (0-0) | TSV Grafenstein | - | - | B |
| 08/11/25 | SV Spittal | 0-0 (0-0) | SVG Bleiburg | - | - | H |
| 01/11/25 | SV Donau Klagenfurt | 0-1 (0-1) | SVG Bleiburg | -0.5 | 3 | T |
| 25/10/25 | SVG Bleiburg | 1-2 (0-1) | ASKO Kottmannsdorf | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
33
Sút bóng
87
Sút cầu môn
34
Tấn công
12082
Tấn công nguy hiểm
7443
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
69%31%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
9 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wolfsberger AC Amateure (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
SVG Bleiburg (19 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.84 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wolfsberger AC Amateure | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.95 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.17 ↓ | 12.00 ↑ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.80 | 3.00 | 0.77 | 3.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 10.02 ↑ | 5.91 ↑ | 1.23 ↓ | 0.75 ↓ | 3.75 | 0.97 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.83 | 2.77 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.87 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.13 ↓ | 10.60 ↑ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.72 | 3.34 | 0.82 | 3.25 | 0.89 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 6.89 ↑ | 1.16 ↓ | 8.97 ↑ | 2.37 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.60 | 3.30 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.12 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.90 | 4.10 | 3.13 | 0.80 | 3.25 | 0.90 | 0.68 | 0.25 | 1.06 |
| Live | 12.70 ↑ | 1.06 ↓ | 16.50 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.90 | 2.70 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.10 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wolfsberger AC Amateure | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| SVG Bleiburg | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).