Kết quả bóng đá trận Wisla Krakow II vs KSZO Ostrowiec, 17:00 ngày 12/09/2026
III Liga (Ba Lan) · 17:00 ngày 12/09/2026
Wisla Krakow II 0 Kết thúc HT 0-1 1
KSZO Ostrowiec
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Wisla Krakow II | Phút | |
| 4' | ||
| 14' | ⚽ 0 - 1 | |
| 15' | ⚽ 0 - 2 | |
| 15' | ⚽ 0 - 3 Lazarz P. | |
| 27' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 8 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 10 | 10 |
| Điểm | 4 | 6 | 12 | 20 |
Chủ = Wisla Krakow II · Khách = KSZO Ostrowiec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wisla Krakow II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 10 (29%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
11
Sút bóng
43
Sút cầu môn
11
Sút ngoài cầu môn
32
TL kiểm soát bóng
42%58%
Phạm lỗi
67
Quả ném biên
87
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wisla Krakow II (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
KSZO Ostrowiec (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Wisla Krakow II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004 | |
| Sân nhà | Miejski Stadion Sportowy | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Ostrowiec Świętokrzyski |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.65 | 2.10 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.80 | 1.78 | 0.73 | 3.00 | 0.84 | 0.75 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.70 ↓ | 2.05 ↑ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.88 ↑ | -0.25 | 0.76 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.12 | 3.70 | 1.96 | 1.03 | 3.25 | 0.69 | 0.57 | -0.75 | 1.20 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.52 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wisla Krakow II | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| KSZO Ostrowiec | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).