Kết quả bóng đá trận Wigan Athletic vs Aston Villa U21, 01:00 ngày 19/08/2026
EFL Trophy · 01:00 ngày 19/08/2026
Wigan Athletic 3 Kết thúc HT 2-0 2
Aston Villa U21
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 7
Địa điểm: DW Stadium Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| Wigan Athletic | Phút | |
| 22' | Benjamin Tomaso Broggio | |
| K Marni Miller(Assists:Connor Barrett) (Kiến tạo: Connor Barrett) 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| Josh Feeney 1 - 1 ⚽ | 40' | |
| HT 2-0 | ||
| Jeremiah Chilokoa-Mullen | 66' | |
| 75' | ⚽ 1 - 2 Tommi OReilly(Assists:Rodrigo Fortes) (Kiến tạo: Rodrigo Fortes) | |
| 78' | ⚽ 1 - 3 Kane Taylor(Assists:Benjamin Tomaso Broggio) (Kiến tạo: Benjamin Tomaso Broggio) | |
| Dara Costelloe(Assists:Reece Greenhalgh) (Kiến tạo: Reece Greenhalgh) 2 - 3 ⚽ | 81' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 12 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 16 | 20 |
| Điểm | 3 | 3 | 11 | 13 |
Chủ = Wigan Athletic · Khách = Aston Villa U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wigan Athletic | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 1 (20%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (20%) |
| 5 (45%) | Bại/Bại | 2 (40%) |
Thành tích gần đây — Wigan Athletic
BHBHTBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/15 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Cambridge United | 3-2 (2-0) | Wigan Athletic | 0 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Barnsley | 1-1 (0-1) | Wigan Athletic | 0 | 2.5 | H |
| 01/08/26 | Grimsby Town | 2-0 (1-0) | Wigan Athletic | 0 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Southport FC | 0-0 (0-0) | Wigan Athletic | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | AFC Fylde | 0-3 (0-2) | Wigan Athletic | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Bury | 4-0 (1-0) | Wigan Athletic | - | - | B |
| 18/07/26 | Wigan Athletic | 1-3 (0-2) | Port Vale | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Stevenage Borough | 1-0 (0-0) | Wigan Athletic | -0.75 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Wigan Athletic | 0-1 (0-0) | AFC Wimbledon | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Port Vale | 0-0 (0-0) | Wigan Athletic | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/04/26 | Wigan Athletic | 3-0 (1-0) | Rotherham United | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Wigan Athletic | 2-1 (1-1) | Mansfield Town | 0 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Northampton Town | 1-3 (0-2) | Wigan Athletic | 0 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | Wigan Athletic | 0-0 (0-0) | Leyton Orient | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Reading | 3-0 (2-0) | Wigan Athletic | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Wigan Athletic | 2-0 (1-0) | Exeter City | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/03/26 | Barnsley | 1-1 (0-1) | Wigan Athletic | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Wigan Athletic | 2-0 (1-0) | Bradford City | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/03/26 | Wigan Athletic | 0-3 (0-2) | Plymouth Argyle | 0 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Blackpool | 1-1 (1-1) | Wigan Athletic | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Aston Villa U21
TBHTBTHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/07/26 | Tamworth | 1-2 (1-0) | Aston Villa U21 | - | - | T |
| 02/05/26 | Aston Villa U21 | 2-3 (1-1) | Manchester City U21 | - | - | B |
| 25/04/26 | Southampton U21 | 3-3 (1-1) | Aston Villa U21 | -0.5 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Stoke City U21 | 0-1 (0-1) | Aston Villa U21 | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Aston Villa U21 | 0-2 (0-2) | Middlesbrough U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Blackburn Rovers U21 | 1-2 (1-0) | Aston Villa U21 | +0.25 | 3.75 | T |
| 04/04/26 | Brighton U21 | 0-0 (0-0) | Aston Villa U21 | -0.25 | 3.25 | H |
| 21/03/26 | Leicester City U21 | 2-3 (0-2) | Aston Villa U21 | -0.5 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Aston Villa U21 | 2-1 (1-1) | Norwich City U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | Aston Villa U21 | 0-4 (0-4) | Manchester City U21 | - | - | B |
| 07/02/26 | Aston Villa U21 | 3-4 (2-3) | Newcastle U21 | +0.75 | 3.75 | B |
| 31/01/26 | Birmingham U21 | 1-1 (0-0) | Aston Villa U21 | +0.5 | 3.5 | H |
| 24/01/26 | Aston Villa U21 | 5-4 (2-1) | Ipswich U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 17/01/26 | Derby County U21 | 0-0 (0-0) | Aston Villa U21 | 0 | 3.5 | H |
| 08/11/25 | Aston Villa U21 | 2-0 (1-0) | Wolverhampton U21 | 0 | 3.5 | T |
| 01/11/25 | Aston Villa U21 | 0-2 (0-1) | Crystal Palace U21 | 0 | 3.5 | B |
| 29/10/25 | Leyton Orient | 1-0 (0-0) | Aston Villa U21 | -1.75 | 3.5 | B |
| 25/10/25 | West Ham U21 | 1-0 (1-0) | Aston Villa U21 | -0.75 | 3.75 | B |
| 04/10/25 | Aston Villa U21 | 3-3 (2-0) | Sunderland U21 | - | - | H |
| 01/10/25 | Peterborough United | 4-2 (0-1) | Aston Villa U21 | -1.25 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
37
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
912
Sút cầu môn
65
Tấn công
5792
Tấn công nguy hiểm
4254
Sút ngoài cầu môn
35
Cản bóng
02
Đá phạt trực tiếp
1014
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Chuyền bóng
438511
TL chuyền bóng thành công
87%88%
Phạm lỗi
1410
Việt vị
22
Cứu thua
34
Tắc bóng
75
Quả ném biên
1522
Cắt bóng
84
Tạt bóng thành công
63
Chuyền dài
1724
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.130.89
Cơ hội rõ rệt
45
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wigan Athletic (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Aston Villa U21 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wigan Athletic (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wigan Athletic | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1932 | Thành lập | |
| DW Stadium | Sân nhà | |
| 25135 | Sức chứa | 0 |
| Ryan Lowe | HLV | |
| Wigan | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.40 | 4.55 | 5.20 | 0.91 | 3.25 | 0.81 | 0.95 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.88 ↑ | 3.80 ↓ | 3.00 ↓ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | 1.08 ↑ | 0.75 | 0.70 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.50 | 0.68 | 3.00 | 1.08 | 0.95 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.75 | 0.94 | 3.25 | 0.84 | 0.93 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 4.40 | 5.20 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.89 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.50 | 5.00 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | 1.20 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.50 | 4.30 | 4.80 | 0.73 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.84 ↑ | 3.80 ↓ | 3.40 ↓ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 4.40 | 5.20 | 0.89 | 3.25 | 0.85 | 0.89 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.43 | 4.65 | 5.30 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.97 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 29.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 3.57 | 3.37 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 0.84 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 160.00 ↑ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.50 | 4.28 | 5.05 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.81 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.20 ↑ | 68.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.40 | 5.00 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.52 | 4.60 | 4.80 | 0.73 | 3.00 | 1.01 | 0.73 | 1.00 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 35.00 ↑ | 6.86 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.17 | 4.95 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.85 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.40 ↑ | 29.49 ↑ | 3.14 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 4.20 | 4.80 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 126.00 ↑ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.70 | 5.29 | 1.00 | 3.25 | 0.73 | 0.60 | 0.75 | 1.20 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 142.00 ↑ | 4.52 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.42 | 4.50 | 5.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 3.75 ↓ | 3.25 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.50 | 4.75 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.40 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.00 | 5.00 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | 1.25 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.83 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.