Kết quả bóng đá trận Weston Super Mare vs Chelmsford City, 21:00 ngày 31/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Weston Super Mare 1 Kết thúc HT 0-0 1
Chelmsford City
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Weston Super Mare | Phút | |
| 42' | ||
| HT 0-0 | ||
| 51' | ||
| Louie Derrick 1 - 0 ⚽ | 60' | |
| 63' | ⚽ 1 - 1 George Alexander | |
| 90+2' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 17 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 10 | 10 |
| Điểm | 4 | 5 | 14 | 17 |
Chủ = Weston Super Mare · Khách = Chelmsford City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Weston Super Mare | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Weston Super Mare
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 5 | 11 | 4 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 5 | - | - |
Chelmsford City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 10 |
| Sân khách | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Weston Super Mare 8 (40%)Hòa 5 (25%)Chelmsford City 7 (35%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Chelmsford City | 1-0 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.5 | B |
| 06/12/25 | Chelmsford City | 0-2 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | T |
| 16/08/25 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Chelmsford City | 0 | 2.5 | H |
| 15/03/25 | Chelmsford City | 0-1 (0-1) | Weston Super Mare | 0 | 2.5 | T |
| 24/08/24 | Weston Super Mare | 2-0 (0-0) | Chelmsford City | -0.25 | 2.5 | T |
| 30/01/24 | Chelmsford City | 1-1 (1-0) | Weston Super Mare | -0.75 | 2.75 | H |
| 07/10/23 | Weston Super Mare | 0-3 (0-3) | Chelmsford City | 0 | 2.5 | B |
| 16/03/19 | Chelmsford City | 2-2 (2-0) | Weston Super Mare | -1.25 | 2.75 | H |
| 12/12/18 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Chelmsford City | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/18 | Weston Super Mare | 0-1 (0-1) | Chelmsford City | 0 | 2.75 | B |
| 09/09/17 | Chelmsford City | 1-1 (1-0) | Weston Super Mare | -1 | 2.75 | H |
| 17/12/16 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Chelmsford City | -0.5 | 3.25 | H |
| 03/09/16 | Chelmsford City | 1-0 (0-0) | Weston Super Mare | -0.75 | 2.75 | B |
| 27/02/16 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Chelmsford City | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/01/16 | Chelmsford City | 2-3 (2-1) | Weston Super Mare | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/01/15 | Weston Super Mare | 3-1 (1-0) | Chelmsford City | -0.25 | 2.75 | T |
| 20/09/14 | Chelmsford City | 3-2 (2-0) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/04/14 | Weston Super Mare | 2-0 (1-0) | Chelmsford City | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/08/13 | Chelmsford City | 1-2 (1-0) | Weston Super Mare | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/03/13 | Weston Super Mare | 3-0 (1-0) | Chelmsford City | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Weston Super Mare
TBHTTBBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hemel Hempstead Town | 1-3 (1-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | T |
| 22/08/26 | Weston Super Mare | 2-3 (1-1) | Dover Athletic | +1 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Torquay United | 0-0 (0-0) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Weston Super Mare | 3-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.5 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | Weston Super Mare | 3-0 (1-0) | Chesham United | 0 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Gloucester City | +0.75 | 3 | B |
| 25/07/26 | Weston Super Mare | 0-2 (0-1) | Exeter City | -0.75 | 3 | B |
| 22/07/26 | Taunton Town | 0-4 (0-3) | Weston Super Mare | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Weston Super Mare | 1-2 (0-1) | Torquay United | - | - | B |
| 11/07/26 | Clevedon Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | - | - | H |
| 08/07/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-2) | Bristol Rovers | -0.75 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Hornchurch | 2-0 (0-0) | Weston Super Mare | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/04/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-0) | Weston Super Mare | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Weston Super Mare | 1-1 (0-1) | Dorking | 0 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Dagenham Redbridge | 0-0 (0-0) | Weston Super Mare | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Horsham | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Enfield Town | +1.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Salisbury FC | 1-2 (0-2) | Weston Super Mare | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | Weston Super Mare | 0-0 (0-0) | Hemel Hempstead Town | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Chelmsford City
THHHTTBTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Chelmsford City | 1-0 (1-0) | Maidenhead United | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/08/26 | Folkestone | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | 0 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Chelmsford City | 0-0 (0-0) | Truro City | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Hemel Hempstead Town | 1-1 (0-1) | Chelmsford City | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/07/26 | Canvey Island | 0-1 (0-1) | Chelmsford City | +1.5 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Bishop's Stortford | 1-3 (1-1) | Chelmsford City | - | - | T |
| 25/04/26 | Chelmsford City | 1-3 (1-3) | Eastbourne Borough | +1.5 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Chesham United | 0-2 (0-0) | Chelmsford City | 0 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Hornchurch | 3-3 (1-2) | Chelmsford City | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Chelmsford City | 1-1 (0-0) | Maidenhead United | +0.25 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | Dagenham Redbridge | 3-3 (0-1) | Chelmsford City | +0.25 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Chelmsford City | 3-0 (1-0) | Enfield Town | +1.25 | 3 | T |
| 31/03/26 | Chelmsford City | 1-1 (1-0) | AFC Totton | +0.75 | 3 | H |
| 28/03/26 | Chippenham Town | 0-1 (0-0) | Chelmsford City | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/03/26 | Farnborough Town | 4-2 (2-1) | Chelmsford City | +0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | Chelmsford City | 1-2 (0-1) | Dover Athletic | +1 | 3 | B |
| 17/03/26 | Chelmsford City | 2-0 (0-0) | Slough Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Worthing | 2-0 (2-0) | Chelmsford City | -0.5 | 3 | B |
| 11/03/26 | Dorking | 1-1 (0-0) | Chelmsford City | 0 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Chelmsford City | 7-1 (4-0) | Bath City | +0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
12
Sút bóng
88
Sút cầu môn
33
Tấn công
2326
Tấn công nguy hiểm
1314
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
118
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
810
Việt vị
01
Quả ném biên
2623
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B4T4 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Weston Super Mare (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Chelmsford City (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Weston Super Mare (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOO
Chelmsford City (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Weston Super Mare | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1938 | |
| Woodspring Stadium | Sân nhà | Melbourne Stadium |
| 3500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Weston-super-Mare | Khu vực | Chelmsford |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.38 | 3.10 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.14 ↓ | 8.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.99 | 2.50 | 0.79 | 0.88 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 3.35 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.35 | 3.15 | 2.67 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.76 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.20 | 3.05 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.10 | 2.85 | 0.91 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.34 ↑ | 3.05 ↓ | 2.60 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.35 | 3.15 | 2.67 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.76 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.28 | 3.20 | 2.50 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.76 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 3.12 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.35 | 3.01 | 2.60 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.12 ↓ | 8.40 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.18 | 2.98 | 0.75 | 2.25 | 1.01 | 0.93 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 15.30 ↑ | 1.04 ↓ | 13.90 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.62 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.15 | 3.00 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.93 | 3.25 | 2.23 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.83 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 11.44 ↑ | 1.13 ↓ | 9.85 ↑ | 2.99 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.60 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.13 ↓ | 9.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.04 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 6.36 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.63 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Weston Super Mare | 0 | 2 | 0 | 0 |
| Chelmsford City | 0 | 0 | 2 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).