Kết quả bóng đá trận We United FC vs Mighty Avengers, 06:00 ngày 08/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 06:00 ngày 08/08/2026
We United FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
Mighty Avengers
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| We United FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| HT 1-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 56' | |
| 65' | ||
| 79' | ||
| 90+2' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 26 | 21 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 11 |
Chủ = We United FC · Khách = Mighty Avengers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| We United FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 6 (43%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
We United FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Mighty Avengers 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/05/26 | Mighty Avengers | 1-1 (1-1) | We United FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — We United FC
BTBBBBHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/28 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/07/26 | South East FC | 4-0 (1-0) | We United FC | - | - | B |
| 05/07/26 | We United FC | 2-1 (1-0) | Bath Estate | - | - | T |
| 14/06/26 | We United FC | 2-6 (2-2) | South East FC | - | - | B |
| 08/06/26 | We United FC | 1-3 (0-2) | Dublanc FC | - | - | B |
| 01/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 4-2 (2-0) | We United FC | - | - | B |
| 23/05/26 | We United FC | 2-3 (2-1) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 18/05/26 | Mighty Avengers | 1-1 (1-1) | We United FC | - | - | H |
| 14/05/26 | Bath Estate | 1-3 (0-1) | We United FC | - | - | T |
| 23/11/25 | We United FC | 1-4 (0-3) | Dublanc FC | - | - | B |
| 20/10/25 | We United FC | 2-1 (0-1) | South East FC | - | - | T |
| 13/10/25 | We United FC | 4-1 (3-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 24/08/25 | South East FC | 0-1 (0-0) | We United FC | - | - | T |
| 10/08/25 | We United FC | 2-7 (0-3) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 07/08/25 | Dublanc FC | 3-0 (1-0) | We United FC | - | - | B |
| 21/07/25 | We United FC | 1-1 (1-1) | East Central FC | - | - | H |
| 14/07/25 | We United FC | 3-0 (0-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 10/07/25 | Mahaut Soca Strikers | 3-2 (1-1) | We United FC | - | - | B |
| 05/07/25 | Point Michel FC | 3-4 (2-2) | We United FC | - | - | T |
| 22/06/25 | We United FC | 7-0 (5-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 15/06/25 | DS FC | 0-3 (0-1) | We United FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mighty Avengers
TTBHBBBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/26 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Mahaut Soca Strikers | 1-3 (0-3) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 25/07/26 | Mighty Avengers | 3-2 (3-1) | South East FC | - | - | T |
| 11/07/26 | Portsmouth Bombers | 5-1 (4-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 05/07/26 | Mighty Avengers | 1-1 (0-1) | Promex Harlem United SC | - | - | H |
| 18/06/26 | Bath Estate | 2-0 (1-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 13/06/26 | Mighty Avengers | 2-3 (1-1) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
| 07/06/26 | Point Michel FC | 3-1 (1-1) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 30/05/26 | Dublanc FC | 8-0 (3-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
| 27/05/26 | Mighty Avengers | 3-0 (1-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 18/05/26 | Mighty Avengers | 1-1 (1-1) | We United FC | - | - | H |
| 10/05/26 | Mighty Avengers | 0-3 (0-2) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 01/05/26 | South East FC | 5-1 (2-0) | Mighty Avengers | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
21
Sút bóng
333
Sút cầu môn
71
Tấn công
151107
Tấn công nguy hiểm
11139
Sút ngoài cầu môn
262
Đá phạt trực tiếp
1013
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
Việt vị
10
So Sánh Sức Mạnh
69 31
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
We United FC (15 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 2.60 bàn/trận
Mighty Avengers (15 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 2.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| We United FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 5.00 | 4.50 | 0.95 | 4.00 | 0.75 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.07 ↓ | 29.00 ↑ | 92.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 4.20 | 4.00 | 0.89 | 3.50 | 0.89 | 0.82 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.21 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 2.35 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 5.25 | 5.25 | 0.65 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 40.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.28 | 5.48 | 6.87 | 0.75 | 3.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.97 ↑ | 31.05 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.21 | 5.30 | 6.85 | 0.87 | 5.00 | 0.81 | 0.89 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.80 ↑ | 28.00 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.25 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 4.10 | 3.50 | 0.82 | 3.50 | 0.74 | 0.77 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.33 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.10 | 5.25 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 4.30 | 3.72 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 4.20 | 3.60 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.75 | 3.90 | 0.85 | 3.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.