Kết quả bóng đá trận Wanderers FC Reserve vs Cerro Largo Reserves, 00:00 ngày 03/11/2026
Giải VĐQG Dự bị Uruguay · 00:00 ngày 03/11/2026
Wanderers FC Reserve 2 Kết thúc HT 2-0 0
Cerro Largo Reserves
🟨 3 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 2
Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Wanderers FC Reserve | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| 18' | ||
| 26' | ||
| HT 2-0 | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 18 | 19 |
| Điểm | 4 | 3 | 10 | 7 |
Chủ = Wanderers FC Reserve · Khách = Cerro Largo Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wanderers FC Reserve | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 5 (21%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 4 (18%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
10
Sút bóng
51
Sút cầu môn
40
Sút ngoài cầu môn
11
TL kiểm soát bóng
60%40%
Việt vị
20
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wanderers FC Reserve (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Cerro Largo Reserves (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Wanderers FC Reserve | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.20 | 5.50 | 0.70 | 3.00 | 1.03 | 0.99 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.07 ↓ | 0.00 | 4.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 3.70 | 4.20 | 0.74 | 3.25 | 0.60 | 0.75 | 1.25 | 0.59 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.83 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.67 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.21 | 5.20 | 9.70 | 1.09 | 4.00 | 0.71 | 0.88 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 2.63 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 4.10 | 4.40 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.47 ↓ | 4.40 ↑ | 5.00 ↑ | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 4.40 | 5.20 | 0.84 | 3.25 | 0.92 | 0.92 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.08 ↓ | 0.00 | 3.57 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.40 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.51 | 4.30 | 4.40 | 0.83 | 3.50 | 0.73 | 0.83 | 1.00 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 291.00 ↑ | 3.47 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.47 ↑ | 0.25 | 0.23 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.54 | 4.10 | 4.86 | 0.99 | 3.50 | 0.73 | 1.33 | 1.50 | 0.50 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 2.42 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 4.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wanderers FC Reserve | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Cerro Largo Reserves | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).