Kết quả bóng đá trận Walsall vs Notts County, 21:00 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 21:00 ngày 01/08/2026
Walsall 0 Kết thúc HT 0-0 0
Notts County
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Địa điểm: Bescot Stadium Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 8 | 15 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 11 | 12 |
| Điểm | 5 | 5 | 13 | 13 |
Chủ = Walsall · Khách = Notts County
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Walsall | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (44%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Walsall 8 (40%)Hòa 5 (25%)Notts County 7 (35%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Walsall | 1-2 (1-0) | Notts County | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/12/25 | Notts County | 0-0 (0-0) | Walsall | 0 | 2.25 | H |
| 01/01/25 | Notts County | 1-2 (1-0) | Walsall | 0 | 2.75 | T |
| 04/12/24 | Walsall | 3-2 (0-0) | Notts County | +0.5 | 2.75 | T |
| 13/04/24 | Walsall | 1-3 (0-2) | Notts County | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/12/23 | Notts County | 1-2 (1-0) | Walsall | -1 | 2.75 | T |
| 20/07/19 | Notts County | 2-1 (0-1) | Walsall | +0.25 | 3 | B |
| 27/07/16 | Notts County | 3-2 (2-0) | Walsall | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/15 | Walsall | 0-0 (0-0) | Notts County | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/11/14 | Notts County | 1-2 (1-1) | Walsall | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/01/14 | Notts County | 1-5 (0-3) | Walsall | 0 | 2.25 | T |
| 17/08/13 | Walsall | 1-1 (0-0) | Notts County | +0.25 | 2.5 | H |
| 16/02/13 | Walsall | 1-1 (1-0) | Notts County | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/08/12 | Notts County | 0-1 (0-0) | Walsall | -0.75 | 2.5 | T |
| 01/02/12 | Walsall | 0-1 (0-1) | Notts County | 0 | 2.5 | B |
| 10/09/11 | Notts County | 2-1 (1-0) | Walsall | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/02/11 | Notts County | 1-1 (0-0) | Walsall | -0.5 | 2.5 | H |
| 01/01/11 | Walsall | 0-3 (0-2) | Notts County | 0 | 2.5 | B |
| 14/04/07 | Notts County | 1-2 (1-1) | Walsall | 0 | 2.25 | T |
| 25/11/06 | Walsall | 2-1 (2-0) | Notts County | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Walsall
BBHBBTBBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/21 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | AFC Telford United | 1-0 (1-0) | Walsall | +0.75 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Walsall | 0-5 (0-3) | Aston Villa | -1 | 3 | B |
| 11/07/26 | Leamington | 0-0 (0-0) | Walsall | +1.5 | 3 | H |
| 02/05/26 | Bromley | 3-1 (1-0) | Walsall | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Walsall | 0-2 (0-1) | Harrogate Town | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Barrow | 1-3 (0-2) | Walsall | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Walsall | 0-4 (0-0) | Cheltenham Town | +0.75 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Swindon Town | 2-1 (0-0) | Walsall | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Walsall | 2-2 (1-0) | Gillingham | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Colchester United | 1-1 (0-0) | Walsall | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Walsall | 2-1 (0-1) | Newport County | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/03/26 | Walsall | 0-0 (0-0) | Cambridge United | -0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | Crewe Alexandra | 0-3 (0-1) | Walsall | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/03/26 | Salford City | 1-0 (0-0) | Walsall | -0.75 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Walsall | 1-2 (1-0) | Notts County | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/03/26 | Walsall | 0-1 (0-1) | Fleetwood Town | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Shrewsbury Town | 1-2 (1-1) | Walsall | 0 | 2.25 | T |
| 24/02/26 | Walsall | 0-2 (0-1) | Milton Keynes Dons | -0.25 | 2.25 | B |
| 19/02/26 | Grimsby Town | 2-2 (0-1) | Walsall | -0.5 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Walsall | 1-3 (0-1) | Barnet | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Notts County
BBBTTHTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | Notts County | 0-2 (0-1) | Nottingham Forest | -1 | 3 | B |
| 14/07/26 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | -0.75 | 3 | B |
| 11/07/26 | Viborg | 2-0 (0-0) | Notts County | -0.75 | 3 | B |
| 04/07/26 | Alfreton Town | 0-5 (0-2) | Notts County | +1.25 | 3 | T |
| 25/05/26 | Notts County | 3-0 (2-0) | Salford City | 0 | 2.25 | T |
| 16/05/26 | Notts County | 0-0 (0-0) | Chesterfield | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/05/26 | Chesterfield | 0-1 (0-1) | Notts County | -0.25 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Notts County | 1-1 (1-0) | Bristol Rovers | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Colchester United | 0-1 (0-0) | Notts County | 0 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Notts County | 1-2 (1-1) | Barnet | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Cambridge United | 4-0 (3-0) | Notts County | -0.5 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Notts County | 3-1 (2-0) | Newport County | +1 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Salford City | 2-1 (0-0) | Notts County | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Harrogate Town | 0-2 (0-1) | Notts County | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/03/26 | Oldham Athletic | 3-0 (1-0) | Notts County | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Notts County | 5-2 (2-2) | Cheltenham Town | +1 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Accrington Stanley | 0-4 (0-2) | Notts County | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Notts County | 2-3 (2-2) | Chesterfield | +0.25 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Walsall | 1-2 (1-0) | Notts County | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Notts County | 0-1 (0-0) | Grimsby Town | +0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
11
Sút bóng
86
Sút cầu môn
44
Tấn công
6873
Tấn công nguy hiểm
1814
Sút ngoài cầu môn
42
Đá phạt trực tiếp
106
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Quả ném biên
1111
So Sánh Sức Mạnh
34 66
14% So Sánh Đối đầu 86%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B4T4 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Walsall (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Notts County (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Walsall | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1888 | Thành lập | 1862 |
| Bescot Stadium | Sân nhà | Meadow Lane Stadium |
| 11500 | Sức chứa | 21300 |
| Darren Byfield | HLV | |
| Walsall | Khu vực | Nottingham |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.30 | 2.41 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.01 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 9.50 ↑ | 5.70 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.30 | 0.86 | 2.50 | 0.81 | 0.75 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.17 ↓ | 9.00 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.67 | 3.20 | 2.32 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 1.01 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.77 ↑ | 3.20 | 2.24 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.42 | 0.84 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.85 ↑ | 3.30 ↑ | 2.43 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.67 | 3.20 | 2.32 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 1.01 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.77 ↑ | 3.20 | 2.24 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.56 | 3.25 | 2.21 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.71 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.16 ↓ | 8.00 ↑ | 2.17 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.59 | 3.03 | 2.29 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.11 ↓ | 9.00 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.99 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.68 | 3.23 | 2.41 | 0.94 | 2.50 | 0.86 | 1.03 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.60 ↑ | 3.22 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.30 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.09 ↓ | 9.50 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.25 | 2.40 | 0.86 | 2.50 | 0.87 | 0.75 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.27 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.73 | 3.07 | 2.31 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.72 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 10.18 ↑ | 1.08 ↓ | 11.01 ↑ | 2.55 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 0.96 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.20 | 2.30 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 10.50 ↑ | 1.10 ↓ | 10.00 ↑ | 0.98 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.00 | 3.38 | 2.08 | 0.92 | 2.50 | 0.75 | 1.21 | 0.00 | 0.56 |
| Live | 10.90 ↑ | 1.12 ↓ | 11.50 ↑ | 5.11 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.38 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.40 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.22 ↓ | 7.00 ↑ | 2.50 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Walsall | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Notts County | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).