Kết quả bóng đá trận Walferdange vs Atert Bissen, 21:00 ngày 23/08/2026

National Hạng Luxembourg · 21:00 ngày 23/08/2026
Walferdange
1 Kết thúc HT 1-2 2
Atert Bissen
🟨 2 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C

Diễn biến trận đấu

Walferdange Phút Atert Bissen
Francisco Jose Peti Monteiro(Assists:Patrick Macedo) 1 - 0 3'
21' 1 - 1 Roman Ferber
36' 1 - 2 Joel da Cruz(Assists:Roman Ferber) (Kiến tạo: Roman Ferber)
HT 1-2
60'
75'
78'
84'
90+6'
FT 1-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 12 53
Hòa 00 02
Bại 21 55
Ghi bàn 34 2411
Mất bàn 45 2325
Điểm 36 1511

Chủ = Walferdange · Khách = Atert Bissen

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Walferdange (16)Hiệp 1 / Cả trậnAtert Bissen (18)
4 (25%)Thắng/Thắng4 (22%)
0 (0%)Thắng/Hòa2 (11%)
1 (6%)Thắng/Bại0 (0%)
2 (13%)Hòa/Thắng2 (11%)
0 (0%)Hòa/Hòa3 (17%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (11%)
2 (13%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (6%)Bại/Hòa0 (0%)
6 (38%)Bại/Bại5 (28%)

Bảng xếp hạng

Walferdange

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng42026668
Sân nhà310245310
Sân khách11002136
6 gần64021513--

Atert Bissen

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng43016596
Sân nhà210124312
Sân khách22004163
6 gần6222614--

Thành tích gần đây — Walferdange

TBTBTTTBBT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/22 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
LUX D116/08/26UN Kaerjeng 971-2 (0-1)Walferdange10-6--T
LUX D109/08/26Walferdange0-1 (0-1)Progres Niedercorn---B
LUX D102/08/26Walferdange3-2 (1-2)Hostert3-7--T
INT CF23/07/26Walferdange2-4 (1-2)Luxembourg City4-4--B
INT CF17/07/26FC Lorentzweiler3-5 (2-1)Walferdange3-4+0.53T
INT CF16/07/26Walferdange3-2 (2-0)Jeunesse Esch5-11-0.253T
INT CF11/07/26Mamer1-6 (0-2)Walferdange7-1--T
INT CF10/07/26Victoria Rosport3-2 (1-2)Walferdange---B
INT CF04/07/26Eintracht Trier4-0 (1-0)Walferdange---B
INT CF27/06/26Walferdange2-1 (0-0)US Mondorf-les-Bains2-13-1.253T
LUX D102/06/26Jeunesse Canach1-1 (1-0)Walferdange9-1--H
LUX D201/05/26FC Schifflange 950-1 (0-0)Walferdange9-3--T
LUX D229/03/26Mondercange1-1 (1-0)Walferdange3-4--H
LUX D215/02/26US Feulen2-0 (2-0)Walferdange2-2--B
INT CF29/01/26Walferdange5-2 (3-0)Koerich-Simmern---T
INT CF17/01/26Victoria Rosport3-2 (2-0)Walferdange---B
LUX D230/11/25Fola Esch2-1 (0-1)Walferdange5-3--B
LUX D216/11/25FC Marisca Mersch1-3 (1-1)Walferdange10-8--T
LUX D201/11/25Walferdange4-3 (1-1)FC Wiltz 712-4--T
LUX D212/10/25Walferdange1-2 (1-0)Mondercange1-14--B

Thành tích gần đây — Atert Bissen

BTBTHHBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/25 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
LUX D116/08/26Atert Bissen0-4 (0-1)Progres Niedercorn6-3--B
LUX D110/08/26Jeunesse Esch0-2 (0-1)Atert Bissen6-2--T
INT CF06/08/26Atert Bissen0-8 (0-0)Sedan---B
LUX D105/08/26Atert Bissen2-0 (1-0)F91 Dudelange7-2--T
UEFA ECL31/07/26Gyori ETO1-1 (0-1)Atert Bissen2-4-1.753.25H
INT CF25/07/26Atert Bissen1-1 (1-0)RFC de Liege3-6-0.753H
UEFA ECL22/07/26Atert Bissen2-6 (1-3)Gyori ETO5-4-1.253B
INT CF18/07/26Atert Bissen0-2 (0-2)Excelsior Virton0-1--B
UEFA CL16/07/26Atert Bissen1-2 (1-1)KI Klaksvik4-3-0.252.75B
INT CF11/07/26Atert Bissen2-1 (1-1)Hostert---T
UEFA CL08/07/26KI Klaksvik2-1 (1-0)Atert Bissen2-1-0.752.25B
LS-Cup28/06/26Atert Bissen1-1 (1-1)FC Differdange 03---H
LUX D123/05/26Atert Bissen1-0 (0-0)FC Differdange 033-2--T
LUX D117/05/26Jeunesse Canach0-5 (0-2)Atert Bissen2-5--T
LUX D110/05/26Atert Bissen3-2 (0-0)Rodange 915-6--T
LUX D103/05/26Racing Union Luxemburg0-5 (0-3)Atert Bissen5-1--T
LUX D126/04/26Atert Bissen2-2 (0-0)Mamer6-6--H
LUX Cup23/04/26Atert Bissen1-2 (0-0)Progres Niedercorn4-2--B
LUX D119/04/26Hostert0-3 (0-3)Atert Bissen9-2--T
LUX D112/04/26UN Kaerjeng 971-2 (1-0)Atert Bissen3-5--T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
5
Phạt góc (HT)
0
4
Thẻ vàng
2
3
Sút bóng
15
20
Sút cầu môn
5
6
Tấn công
84
108
Tấn công nguy hiểm
30
55
Sút ngoài cầu môn
10
14
TL kiểm soát bóng
51%
49%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%
55%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Walferdange (18 trận)
Ghi 2.06 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Atert Bissen (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)1 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
WalferdangeAtert Bissen

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
WalferdangeAtert Bissen

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

45
Thắng 2+
64
Thắng 1
24
Hòa
53
Thua 1
34
Thua 2+
WalferdangeAtert Bissen

Thông tin đội bóng

Walferdange Thông tin Atert Bissen
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Vitor Jose Joaquim Pereira
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm4.704.001.570.502.501.30---
Live6.00 ↑4.30 ↑1.43 ↓1.10 ↑3.500.60 ↓---
10BETSớm4.804.201.490.853.000.82---
Live6.00 ↑4.40 ↑1.42 ↓0.91 ↑3.250.77 ↓---
WewbetSớm4.263.821.510.833.000.850.80-1.000.88
Live22.00 ↑6.95 ↑1.08 ↓1.20 ↑3.500.61 ↓0.52 ↓-0.251.35 ↑
LadbrokesSớm5.754.501.400.482.501.50---
Live51.00 ↑11.00 ↑1.01 ↓0.22 ↓2.502.70 ↑---
18BetSớm4.604.201.500.783.000.780.73-1.000.83
Live6.50 ↑4.60 ↑1.38 ↓0.92 ↑3.250.73 ↓0.90 ↑-1.250.75 ↓
PinnacleSớm5.164.291.500.833.000.960.99-1.000.81
Live30.08 ↑8.23 ↑1.10 ↓3.04 ↑3.500.23 ↓0.25 ↓-0.252.78 ↑
BwinSớm5.754.601.391.153.500.61---
Live81.00 ↑12.00 ↑1.02 ↓3.20 ↑3.500.16 ↓---
1xBetSớm4.524.301.571.073.250.671.06-0.750.69
Live64.00 ↑17.00 ↑1.03 ↓5.11 ↑3.500.13 ↓2.24 ↑0.000.34 ↓
SNAISớm7.005.001.33------
Live7.005.001.33------
Bet 365Sớm4.754.201.500.803.001.000.95-1.000.85
Live81.00 ↑19.00 ↑1.02 ↓4.25 ↑3.500.16 ↓2.30 ↑0.000.33 ↓
William HillSớm6.004.201.361.153.500.60---
Live151.00 ↑101.00 ↑1.01 ↓20.00 ↑3.500.01 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.