Kết quả bóng đá trận VVV Venlo vs KAS Eupen, 23:00 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 01/08/2026
VVV Venlo 2 Kết thúc HT 0-2 3
KAS Eupen
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Địa điểm: De Koel Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23℃~24℃
Diễn biến trận đấu
| VVV Venlo | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Igor Plastun | |
| 28' | ⚽ 0 - 2 Yentl Van Genechten | |
| 37' | ||
| HT 0-2 | ||
| 1 - 2 ⚽ | 51' | |
| 57' | ||
| 57' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 87' | |
| 89' | ||
| 90+4' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 5 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 6 | 22 | 32 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 18 | 11 |
| Điểm | 9 | 3 | 16 | 22 |
Chủ = VVV Venlo · Khách = KAS Eupen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VVV Venlo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 5 (42%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
VVV Venlo 0 (0%)Hòa 1 (100%)KAS Eupen 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/13 | VVV Venlo | 1-1 (0-0) | KAS Eupen | +0.5 | 3 | H |
Thành tích gần đây — VVV Venlo
BBTHTTTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/19 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | VVV Venlo | 0-1 (0-1) | Fortuna Koln | +0.25 | 3 | B |
| 21/07/26 | FC Viktoria koln | 5-3 (2-1) | VVV Venlo | - | - | B |
| 18/07/26 | VVV Venlo | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | +1.5 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | De Treffers | 2-2 (1-2) | VVV Venlo | - | - | H |
| 07/07/26 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | - | - | T |
| 04/07/26 | VVV Venlo | 3-2 (1-2) | Monchengladbach AM. | +0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | VVV Venlo | 3-1 (3-0) | Almere City FC | 0 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Helmond Sport | 2-0 (0-0) | VVV Venlo | 0 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | VVV Venlo | 3-3 (0-1) | De Graafschap | -0.25 | 3.5 | H |
| 07/04/26 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (0-0) | VVV Venlo | -0.25 | 3.5 | B |
| 04/04/26 | VVV Venlo | 3-0 (1-0) | SC Cambuur | -0.5 | 3.5 | T |
| 21/03/26 | Emmen | 2-2 (2-0) | VVV Venlo | -0.5 | 3.25 | H |
| 18/03/26 | VVV Venlo | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | +0.75 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | MVV Maastricht | 2-1 (0-0) | VVV Venlo | +0.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | VVV Venlo | 0-3 (0-0) | RKC Waalwijk | 0 | 3 | B |
| 28/02/26 | ADO Den Haag | 1-0 (1-0) | VVV Venlo | -1.75 | 3.5 | B |
| 21/02/26 | VVV Venlo | 1-1 (0-0) | FC Oss | +0.5 | 3 | H |
| 14/02/26 | Vitesse Arnhem | 2-2 (1-0) | VVV Venlo | -0.5 | 3 | H |
| 07/02/26 | VVV Venlo | 1-0 (0-0) | FC Eindhoven | +0.5 | 3 | T |
| 03/02/26 | FC Utrecht (Youth) | 2-2 (0-1) | VVV Venlo | 0 | 3 | H |
Thành tích gần đây — KAS Eupen
TTHTTTBHTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | KAS Eupen | 8-0 (1-0) | Aywaille | - | - | T |
| 25/07/26 | FC Wiltz 71 | 0-9 (0-3) | KAS Eupen | +1.5 | 3.25 | T |
| 21/07/26 | KAS Eupen | 2-2 (1-2) | Al-Taawoun | - | - | H |
| 16/07/26 | KAS Eupen | 2-1 (2-1) | Union La Calamine | +2.25 | 3.75 | T |
| 11/07/26 | Wegberg-Beeck | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | - | - | T |
| 04/07/26 | Groene Ster | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | +1.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | RFC de Liege | 2-1 (1-1) | KAS Eupen | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | KAS Eupen | 3-3 (2-1) | Beerschot Wilrijk | -0.5 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Club Brugge Ⅱ | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | KAS Eupen | 0-0 (0-0) | Seraing United | +0.5 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Anderlecht II | 0-1 (0-1) | KAS Eupen | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | KAS Eupen | 0-1 (0-1) | Lierse | +0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | KAS Eupen | 4-0 (2-0) | Gent B | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | RWDM Brussels | 2-2 (0-0) | KAS Eupen | 0 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | KAS Eupen | 1-1 (0-1) | Francs Borains | +0.25 | 2.5 | H |
| 07/02/26 | KAS Eupen | 1-0 (1-0) | Kortrijk | -0.5 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Genk II | 2-0 (0-0) | KAS Eupen | +0.5 | 2.75 | B |
| 28/01/26 | KAS Eupen | 1-1 (1-0) | Lokeren | 0 | 2.5 | H |
| 25/01/26 | KVSK Lommel | 3-2 (0-2) | KAS Eupen | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/01/26 | KAS Eupen | 1-2 (0-2) | Red Star Waasland | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1513
Sút cầu môn
65
Tấn công
7364
Tấn công nguy hiểm
3833
Sút ngoài cầu môn
98
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VVV Venlo (12 trận)
Ghi 2.08 bàn/trậnMất 1.92 bàn/trận
KAS Eupen (14 trận)
Ghi 2.71 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VVV Venlo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903-2-7 | Thành lập | 1945-7-9 |
| De Koel | Sân nhà | Kehweger Stadium |
| 6000 | Sức chứa | 4200 |
| Peter Uneken | HLV | Felice Mazzu |
| Venlo | Khu vực | AS Eupen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.63 | 0.92 | 3.00 | 0.83 | 0.74 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 76.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 2.35 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.07 | 3.45 | 2.94 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 83.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.05 ↓ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.07 | 3.45 | 2.94 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 83.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.05 ↓ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.06 | 3.50 | 2.63 | 0.89 | 3.00 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 26.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.07 ↓ | 1.92 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.09 | 3.29 | 2.71 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.91 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 46.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.09 ↓ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.62 | 3.25 | 2.34 | 0.85 | 2.50 | 0.89 | 0.74 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 31.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.07 ↓ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.60 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.40 ↑ | 3.40 ↓ | 2.45 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.32 | 2.77 | 0.88 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 8.36 ↑ | 1.13 ↓ | 8.14 ↑ | 2.54 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.60 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.37 ↑ | 3.40 ↓ | 2.45 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.75 | 2.65 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 9.73 ↑ | 1.16 ↓ | 9.73 ↑ | 4.63 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.10 ↓ | 12.00 ↑ | 3.65 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 28.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| VVV Venlo | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| KAS Eupen | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).