Kết quả bóng đá trận VVV Venlo vs Emmen, 21:45 ngày 30/08/2026

Eerste Divisie (Hà Lan) · 21:45 ngày 30/08/2026
VVV Venlo
Sắp đá --:--:--
Emmen
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: De Koel

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 108
Thắng 23 54
Hòa 00 10
Bại 10 44
Ghi bàn 710 2116
Mất bàn 55 2014
Điểm 69 1612

Chủ = VVV Venlo · Khách = Emmen

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

VVV Venlo (10)Hiệp 1 / Cả trậnEmmen (7)
3 (30%)Thắng/Thắng1 (14%)
1 (10%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (10%)Hòa/Thắng3 (43%)
1 (10%)Bại/Thắng0 (0%)
4 (40%)Bại/Bại3 (43%)

Bảng xếp hạng

VVV Venlo

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng32017565
Sân nhà21015539
Sân khách11002035

Emmen

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng330010592
Sân nhà22004161
Sân khách11006433
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

VVV Venlo (11 trận)
Ghi 1.91 bàn/trậnMất 2.09 bàn/trận
Emmen (8 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.75 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

VVV Venlo Thông tin Emmen
1903-2-7 Thành lập 1925-8-21
De Koel Sân nhà Univé Stadion
6000 Sức chứa 8500
Peter Uneken HLV Dam Menno van
Venlo Khu vực Emmen
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm2.283.852.350.813.250.910.860.000.92
Live2.283.852.350.813.250.910.860.000.92
EasybetsSớm2.463.702.600.933.250.820.840.000.91
Live2.45 ↓3.702.50 ↓0.80 ↓3.251.00 ↑0.87 ↑0.000.93 ↑
VcbetSớm2.403.802.450.853.250.940.870.000.92
Live2.403.802.450.83 ↓3.250.96 ↑0.86 ↓0.000.93 ↑
Mansion88Sớm2.353.552.420.863.250.960.910.000.93
Live2.34 ↓3.60 ↑2.41 ↓0.84 ↓3.250.98 ↑0.89 ↓0.000.95 ↑
InterwettenSớm2.653.452.401.303.500.550.950.000.75
Live2.45 ↓3.55 ↑2.55 ↑0.95 ↓3.500.75 ↑0.80 ↓0.000.90 ↑
10BETSớm2.603.552.360.793.000.88---
Live2.40 ↓3.65 ↑2.50 ↑0.78 ↓3.250.89 ↑---
12betSớm2.373.552.390.863.250.960.910.000.93
Live2.34 ↓3.60 ↑2.41 ↑0.84 ↓3.250.98 ↑0.89 ↓0.000.95 ↑
CrownSớm2.333.952.400.853.250.950.880.000.94
Live2.333.952.400.853.250.950.880.000.94
SbobetSớm2.353.522.420.913.250.950.910.000.97
Live2.353.522.420.913.250.950.910.000.97
WewbetSớm2.423.712.420.993.250.870.920.000.96
Live2.40 ↓3.80 ↑2.40 ↓0.86 ↓3.251.00 ↑0.920.000.96
LadbrokesSớm2.373.602.400.402.501.75---
Live2.373.602.400.402.501.75---
18BetSớm2.803.602.200.893.250.840.80-0.250.92
Live2.40 ↓3.80 ↑2.45 ↑0.79 ↓3.250.94 ↑0.83 ↑0.000.89 ↓
PinnacleSớm2.973.712.130.893.250.860.89-0.250.88
Live2.45 ↓3.78 ↑2.54 ↑0.80 ↓3.251.00 ↑0.87 ↓0.000.93 ↑
BwinSớm2.403.702.450.983.500.72---
Live2.403.702.450.983.500.72---
1xBetSớm2.803.552.171.133.500.641.100.000.65
Live2.38 ↓3.88 ↑2.49 ↑0.82 ↓3.250.94 ↑0.83 ↓0.000.90 ↑
SNAISớm2.303.752.50------
Live2.40 ↑3.752.40 ↓------
Bet 365Sớm2.453.702.450.853.250.950.900.000.90
Live2.40 ↓3.702.40 ↓0.853.250.950.88 ↓0.000.93 ↑
William HillSớm2.403.502.501.153.500.650.820.000.90
Live2.403.70 ↑2.501.05 ↓3.500.73 ↑0.83 ↑0.000.90

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
VVV Venlo0101
Emmen0200

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).