Kết quả bóng đá trận Vizela U19 vs FC Porto U19, 23:00 ngày 29/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 29/08/2026
Vizela U19 2 Kết thúc HT 0-2 5
FC Porto U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Vizela U19 | Phút | |
| 18' | ⚽ 0 - 1 | |
| 19' | ⚽ 0 - 2 Rodrigo Goncalves | |
| 39' | ⚽ 0 - 3 Rodrigo Goncalves | |
| 43' | ||
| HT 0-2 | ||
| 1 - 3 ⚽ | 49' | |
| 2 - 3 ⚽ | 54' | |
| 64' | ||
| 70' | ⚽ 2 - 4 Joao Teixeira | |
| 75' | ⚽ 2 - 5 Eduardo Ferreira | |
| 89' | ||
| 90+2' | ⚽ 2 - 6 Neto A. | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 14 | 23 |
| Mất bàn | 9 | 7 | 24 | 13 |
| Điểm | 3 | 4 | 10 | 22 |
Chủ = Vizela U19 · Khách = FC Porto U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vizela U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (9%) | Thắng/Thắng | 21 (51%) |
| 4 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 8 (20%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (7%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 1 (2%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 13 (38%) | Bại/Bại | 4 (10%) |
Bảng xếp hạng
Vizela U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 6 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | - | - |
FC Porto U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 8 | 1 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Vizela U19 1 (5%)Hòa 3 (16%)FC Porto U19 15 (79%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 16 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/12/25 | Vizela U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | -1.25 | 3.25 | B |
| 20/09/25 | FC Porto U19 | 5-3 (2-1) | Vizela U19 | - | - | B |
| 21/01/24 | FC Porto U19 | 4-3 (2-3) | Vizela U19 | -1.75 | 3.25 | B |
| 29/10/23 | Vizela U19 | 0-1 (0-1) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 22/04/23 | FC Porto U19 | 3-1 (1-1) | Vizela U19 | - | - | B |
| 19/02/23 | Vizela U19 | 2-1 (1-0) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 28/01/23 | FC Porto U19 | 1-1 (1-1) | Vizela U19 | - | - | H |
| 22/10/22 | Vizela U19 | 1-2 (0-1) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 08/01/22 | Vizela U19 | 0-2 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 02/10/21 | FC Porto U19 | 3-0 (2-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 08/01/20 | FC Porto U19 | 2-1 (2-0) | Vizela U19 | -2.5 | 3.75 | B |
| 27/09/19 | Vizela U19 | 2-2 (0-0) | FC Porto U19 | -1.5 | 3 | H |
| 23/01/16 | FC Porto U19 | 10-0 (0-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 17/10/15 | Vizela U19 | 0-0 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | H |
| 11/01/14 | Vizela U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 28/09/13 | FC Porto U19 | 3-2 (0-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 28/02/09 | FC Porto U19 | 1-0 (0-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 01/11/08 | Vizela U19 | 1-4 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 25/08/07 | Vizela U19 | 1-3 (1-1) | FC Porto U19 | -1.75 | - | B |
Thành tích gần đây — Vizela U19
BBBTHTHHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Rio Ave U19 | 1-0 (1-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 08/08/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 1-0 (1-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Pacos Ferreira U19 | 3-2 (1-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 11/04/26 | Vizela U19 | 2-1 (0-0) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | T |
| 04/04/26 | Vizela U19 | 3-3 (1-1) | Moreirense U19 | - | - | H |
| 14/03/26 | Braga U19 | 1-2 (0-1) | Vizela U19 | -1.5 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Vizela U19 | 2-2 (1-0) | Chaves U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Vizela U19 | 2-2 (2-0) | Pacos Ferreira U19 | - | - | H |
| 21/02/26 | Vitoria SC Guimaraes U19 | 4-1 (3-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 14/02/26 | Chaves U19 | 0-0 (0-0) | Vizela U19 | - | - | H |
| 08/02/26 | Moreirense U19 | 1-0 (0-0) | Vizela U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Vizela U19 | 1-8 (0-4) | Braga U19 | -0.25 | 3 | B |
| 10/01/26 | Vizela U19 | 3-4 (0-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | B |
| 21/12/25 | Vizela U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | -1.25 | 3.25 | B |
| 13/12/25 | Vizela U19 | 3-3 (2-1) | Gil Vicente U19 | - | - | H |
| 07/12/25 | Vizela U19 | 2-2 (2-0) | Braga U19 | - | - | H |
| 22/11/25 | Pacos Ferreira U19 | 2-3 (1-1) | Vizela U19 | - | - | T |
| 08/11/25 | Moreirense U19 | 0-2 (0-0) | Vizela U19 | - | - | T |
| 01/11/25 | FC Famalicao U19 | 3-3 (3-1) | Vizela U19 | - | - | H |
| 25/10/25 | Vizela U19 | 0-1 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Porto U19
TTTTBHTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 30/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Porto U19 | 3-1 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Porto U19 | 1-0 (1-0) | Feirense U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Sporting Lisbon U19 | 1-3 (0-2) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Porto U19 | 3-2 (2-1) | FC Famalicao U19 | - | - | T |
| 02/05/26 | Uniao Leiria U19 | 2-1 (1-0) | FC Porto U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Porto U19 | 3-3 (0-0) | Benfica U19 | - | - | H |
| 17/04/26 | FC Porto U19 | 3-0 (0-0) | Gil Vicente U19 | +2.25 | 3.5 | T |
| 10/04/26 | Rio Ave U19 | 0-4 (0-1) | FC Porto U19 | +0.75 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | FC Porto U19 | 3-0 (0-0) | Santa Clara U19 | +1.75 | 3.25 | T |
| 13/03/26 | FC Porto U19 | 6-0 (3-0) | Sporting Lisbon U19 | +1.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | FC Famalicao U19 | 2-3 (1-2) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 01/03/26 | FC Porto U19 | 5-0 (1-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 21/02/26 | Benfica U19 | 4-4 (2-3) | FC Porto U19 | - | - | H |
| 07/02/26 | Gil Vicente U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 31/01/26 | FC Porto U19 | 3-0 (1-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 24/01/26 | Santa Clara U19 | 1-1 (1-0) | FC Porto U19 | +1.25 | 2.75 | H |
| 11/01/26 | Gil Vicente U19 | 0-1 (0-0) | FC Porto U19 | - | - | T |
| 04/01/26 | FC Porto U19 | 4-2 (1-0) | Pacos Ferreira U19 | - | - | T |
| 21/12/25 | Vizela U19 | 1-2 (0-0) | FC Porto U19 | +1.25 | 3.25 | T |
| 17/12/25 | FC Porto U19 | 1-2 (0-1) | Braga U19 | +1.25 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
12
Sút bóng
1621
Sút cầu môn
67
Tấn công
106151
Tấn công nguy hiểm
3971
Sút ngoài cầu môn
1014
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
29 71
14% So Sánh Đối đầu 86%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B15T15 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B7T7 H2 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vizela U19 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
FC Porto U19 (30 trận)
Ghi 2.57 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vizela U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Capucho | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 7.50 | 5.25 | 1.30 | 0.92 | 3.25 | 0.89 | 0.87 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 7.50 | 5.00 ↓ | 1.30 | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 0.85 ↓ | -1.50 | 0.96 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 6.60 | 4.40 | 1.29 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 6.60 | 4.40 | 1.29 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 9.00 | 5.50 | 1.22 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 6.57 | 5.07 | 1.29 | 0.88 | 3.50 | 0.83 | 0.93 | -1.50 | 0.78 |
| Live | 6.36 ↓ | 4.95 ↓ | 1.33 ↑ | 0.79 ↓ | 3.25 | 0.96 ↑ | 0.85 ↓ | -1.50 | 0.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 7.06 | 5.10 | 1.31 | 0.87 | 3.50 | 0.83 | 0.93 | -1.50 | 0.77 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.03 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 2.13 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.00 | 4.75 | 1.36 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.85 | -1.50 | 0.95 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 6.50 | 0.14 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 7.00 | 4.50 | 1.33 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vizela U19 | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
| FC Porto U19 | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).