Kết quả bóng đá trận Virtus Francavilla vs Nardo, 23:00 ngày 30/08/2026
Serie D Cúp Ý · 23:00 ngày 30/08/2026
Virtus Francavilla 2 Kết thúc HT 1-1 1
Nardo
🟨 4 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Virtus Francavilla | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 14' | |
| 34' | ||
| 42' | ||
| HT 1-1 | ||
| 78' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 84' | |
| 90+4' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 16 | 7 |
| Điểm | 4 | 3 | 17 | 14 |
Chủ = Virtus Francavilla · Khách = Nardo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Virtus Francavilla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 5 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 4 (22%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 3 (16%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Virtus Francavilla 2 (50%)Hòa 0 (0%)Nardo 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Virtus Francavilla | 1-0 (0-0) | Nardo | - | - | T |
| 16/11/25 | Nardo | 3-0 (2-0) | Virtus Francavilla | - | - | B |
| 27/04/25 | Nardo | 1-0 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | B |
| 15/12/24 | Virtus Francavilla | 2-1 (1-0) | Nardo | - | - | T |
Thành tích gần đây — Virtus Francavilla
HBBBHTTTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Virtus Francavilla | 2-2 (1-1) | Sarnese | - | - | H |
| 26/04/26 | Pompei | 4-1 (0-1) | Virtus Francavilla | - | - | B |
| 19/04/26 | Virtus Francavilla | 0-3 (0-1) | FC Francavilla | - | - | B |
| 12/04/26 | Virtus Francavilla | 0-2 (0-1) | A.S Andria Bat | - | - | B |
| 02/04/26 | Afragolese 1944 | 2-2 (2-0) | Virtus Francavilla | - | - | H |
| 29/03/26 | Virtus Francavilla | 1-0 (0-0) | Nardo | - | - | T |
| 22/03/26 | Real Acerrana | 0-1 (0-1) | Virtus Francavilla | - | - | T |
| 15/03/26 | Virtus Francavilla | 2-1 (0-0) | SS Nola 1925 | - | - | T |
| 01/03/26 | Heraclea | 1-3 (1-1) | Virtus Francavilla | - | - | T |
| 22/02/26 | Virtus Francavilla | 0-1 (0-0) | FBC Gravina | - | - | B |
| 15/02/26 | Citta di Fasano | 0-3 (0-1) | Virtus Francavilla | - | - | T |
| 08/02/26 | Virtus Francavilla | 0-2 (0-1) | Paganese | - | - | B |
| 01/02/26 | Real Agro Aversa | 0-0 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | H |
| 25/01/26 | Virtus Francavilla | 2-2 (1-1) | Ferrandina | - | - | H |
| 18/01/26 | ASD Martina Franca | 0-4 (0-2) | Virtus Francavilla | -0.5 | 2 | T |
| 11/01/26 | Virtus Francavilla | 2-0 (1-0) | Manfredonia | - | - | T |
| 04/01/26 | Barletta | 0-0 (0-0) | Virtus Francavilla | -0.5 | 2 | H |
| 21/12/25 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | H |
| 14/12/25 | Virtus Francavilla | 1-1 (1-0) | Pompei | - | - | H |
| 07/12/25 | FC Francavilla | 1-2 (0-0) | Virtus Francavilla | - | - | T |
Thành tích gần đây — Nardo
BTBTHTBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/7 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/26 | ASD Martina Franca | 2-1 (2-1) | Nardo | - | - | B |
| 03/05/26 | Nardo | 1-0 (1-0) | Barletta | - | - | T |
| 26/04/26 | Ferrandina | 1-0 (0-0) | Nardo | - | - | B |
| 19/04/26 | Nardo | 2-0 (0-0) | Manfredonia | - | - | T |
| 12/04/26 | Sarnese | 0-0 (0-0) | Nardo | - | - | H |
| 02/04/26 | Nardo | 2-0 (1-0) | Pompei | +1 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Virtus Francavilla | 1-0 (0-0) | Nardo | - | - | B |
| 22/03/26 | Nardo | 2-1 (1-0) | FC Francavilla | - | - | T |
| 15/03/26 | Real Acerrana | 0-0 (0-0) | Nardo | - | - | H |
| 01/03/26 | Nardo | 3-2 (2-0) | A.S Andria Bat | - | - | T |
| 22/02/26 | Nardo | 0-0 (0-0) | Heraclea | - | - | H |
| 15/02/26 | Afragolese 1944 | 0-0 (0-0) | Nardo | - | - | H |
| 08/02/26 | Nardo | 3-0 (1-0) | Citta di Fasano | - | - | T |
| 01/02/26 | SS Nola 1925 | 3-1 (2-1) | Nardo | - | - | B |
| 25/01/26 | Nardo | 1-0 (0-0) | Real Agro Aversa | - | - | T |
| 18/01/26 | FBC Gravina | 2-2 (1-1) | Nardo | - | - | H |
| 11/01/26 | Nardo | 1-1 (1-0) | ASD Martina Franca | - | - | H |
| 04/01/26 | Paganese | 0-1 (0-0) | Nardo | -0.5 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Barletta | 0-0 (0-0) | Nardo | -0.5 | 2.25 | H |
| 14/12/25 | Nardo | 1-0 (0-0) | Ferrandina | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
80
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
40
Sút bóng
144
Sút cầu môn
72
Tấn công
8159
Tấn công nguy hiểm
5822
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Virtus Francavilla (18 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Nardo (19 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 0.79 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Virtus Francavilla (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Nardo (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Virtus Francavilla | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.10 | 2.55 | 0.97 | 2.25 | 0.84 | 0.95 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 2.95 | 2.95 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 2.35 ↓ | 3.70 ↑ | 3.80 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.50 | 2.85 | 2.41 | 0.88 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.27 ↓ | 2.95 ↑ | 2.80 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.38 | 2.95 | 2.79 | 0.96 | 2.25 | 0.78 | 1.02 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.38 | 2.95 | 2.80 ↑ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.80 ↑ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.74 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.76 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.05 ↑ | 3.30 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.75 ↑ | 0.80 ↑ | 0.25 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 2.95 | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 2.95 | 2.70 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.05 | 2.55 | 1.18 | 2.50 | 0.58 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.