Kết quả bóng đá trận Virtus Bolzano vs FC Obermais, 20:30 ngày 01/11/2026
Serie D (Ý) · 20:30 ngày 01/11/2026
Virtus Bolzano 0 Kết thúc HT 0-0 0
FC Obermais
🟨 1 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 5
Nhiệt độ: 13°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 9 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 26 | 16 |
| Điểm | 4 | 2 | 10 | 10 |
Chủ = Virtus Bolzano · Khách = FC Obermais
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Virtus Bolzano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 5 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 5 (24%) |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Virtus Bolzano (9 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.89 bàn/trận
FC Obermais (29 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 1.28 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Virtus Bolzano | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.00 | 2.25 | 0.63 | 2.50 | 0.71 | 0.56 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 6.50 ↑ | 2.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.15 | 2.50 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 3.05 ↓ | 2.40 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.78 | 3.00 | 2.34 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 1.04 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 5.26 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.91 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.90 ↓ | 2.45 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.40 | 0.80 | 2.50 | 0.73 | 0.78 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.11 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 1.82 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.38 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Virtus Bolzano | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Obermais | 0 | 0 | 1 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).