Kết quả bóng đá trận Vinder Vatanspor-VRI vs Vorup FB, 00:30 ngày 22/08/2026
4.Liga (Đan Mạch) · 00:30 ngày 22/08/2026
Vinder Vatanspor-VRI 1 Kết thúc HT 1-0 1
Vorup FB
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Diễn biến trận đấu
| Vinder Vatanspor-VRI | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 24' | ||
| HT 1-0 | ||
| 76' | ⚽ 1 - 1 | |
| 90+4' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 7 | 8 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 36 | 29 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 19 | 7 |
| Điểm | 4 | 7 | 22 | 25 |
Chủ = Vinder Vatanspor-VRI · Khách = Vorup FB
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vinder Vatanspor-VRI | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (56%) | Thắng/Thắng | 8 (44%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 4 (22%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Vinder Vatanspor-VRI 2 (50%)Hòa 0 (0%)Vorup FB 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (2-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 20/09/25 | Vorup FB | 5-1 (3-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 06/04/24 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-3 (0-1) | Vorup FB | - | - | B |
| 07/10/23 | Vorup FB | 3-4 (2-2) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vinder Vatanspor-VRI
BBTTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 42/20 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Viby IF | 2-0 (1-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 13/06/26 | Young Boys FD | 4-3 (1-2) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 07/06/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-3 (1-2) | Ostre BK Odense | - | - | T |
| 31/05/26 | Ringkobing | 3-5 (1-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 22/05/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (1-0) | Horsens Freja | - | - | T |
| 16/05/26 | Hedensted | 2-4 (0-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 09/05/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 11-2 (4-1) | Young Boys FD | - | - | T |
| 26/04/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-0 (2-0) | Ringkobing | - | - | T |
| 18/04/26 | Horsens Freja | 1-6 (0-5) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 11/04/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-1 (2-1) | Hedensted | - | - | T |
| 28/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 1-1 (1-1) | ASA Aarhus | - | - | H |
| 21/03/26 | Hobro IK 2 | 0-2 (0-2) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | T |
| 14/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (2-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 07/03/26 | Fuglebakken | 3-2 (0-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 08/11/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-1 (0-1) | Holstebro BK | - | - | B |
| 02/11/25 | Aalborg Freja | 2-1 (1-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 25/10/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-2 (0-0) | Aarhus Fremad 2 | - | - | T |
| 18/10/25 | Viby IF | 3-2 (1-1) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
| 11/10/25 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-3 (2-1) | Norresundby | - | - | H |
| 04/10/25 | ASA Aarhus | 3-0 (0-0) | Vinder Vatanspor-VRI | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vorup FB
TTTTTBTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 32/8 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Skovsgaard | 1-3 (1-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 11/08/26 | Vorup FB | 4-0 (2-0) | Fuglebakken | - | - | T |
| 13/06/26 | SfB Oure | 0-2 (0-1) | Vorup FB | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | Esbjerg 2 | 1-5 (1-0) | Vorup FB | - | - | T |
| 30/05/26 | Vorup FB | 2-0 (1-0) | Marienlyst | - | - | T |
| 22/05/26 | Tarup Paarup IF | 3-2 (1-2) | Vorup FB | - | - | B |
| 16/05/26 | Vorup FB | 5-0 (1-0) | OKS | - | - | T |
| 10/05/26 | Vorup FB | 4-1 (2-0) | SfB Oure | - | - | T |
| 03/05/26 | Vorup FB | 3-2 (3-0) | Esbjerg 2 | - | - | T |
| 26/04/26 | Marienlyst | 0-2 (0-2) | Vorup FB | - | - | T |
| 12/04/26 | OKS | 1-3 (1-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 28/03/26 | Aarhus Fremad 2 | 0-4 (0-0) | Vorup FB | - | - | T |
| 21/03/26 | Vorup FB | 2-0 (0-0) | Viby IF | - | - | T |
| 14/03/26 | Vinder Vatanspor-VRI | 4-2 (2-1) | Vorup FB | - | - | B |
| 07/03/26 | Vorup FB | 0-1 (0-0) | ASA Aarhus | - | - | B |
| 28/01/26 | Vorup FB | 4-4 (0-0) | Odder IGF | - | - | H |
| 07/11/25 | Hobro IK 2 | 1-0 (0-0) | Vorup FB | - | - | B |
| 01/11/25 | Norresundby | 1-2 (1-1) | Vorup FB | - | - | T |
| 25/10/25 | Vorup FB | 3-0 (0-0) | Fuglebakken | - | - | T |
| 18/10/25 | Holstebro BK | 4-1 (1-1) | Vorup FB | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
11
Sút bóng
224
Sút cầu môn
62
Tấn công
4747
Tấn công nguy hiểm
4020
Sút ngoài cầu môn
162
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B2T2 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn3.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vinder Vatanspor-VRI (16 trận)
Ghi 3.38 bàn/trậnMất 1.69 bàn/trận
Vorup FB (18 trận)
Ghi 2.72 bàn/trậnMất 1.06 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vorup FB (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vinder Vatanspor-VRI | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 4.20 | 1.67 | 0.82 | 3.75 | 1.02 | 0.97 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.75 | 4.00 | 1.65 | 0.79 | 3.75 | 0.97 | 0.92 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.11 ↓ | 9.60 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.70 | 4.40 | 1.55 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↓ | 4.10 ↓ | 1.67 ↑ | 0.70 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.70 | 4.30 | 1.53 | 0.78 | 3.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 3.75 ↓ | 4.20 ↓ | 1.67 ↑ | 0.87 ↑ | 3.75 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.75 | 4.00 | 1.65 | 0.79 | 3.75 | 0.97 | 0.92 | -0.75 | 0.84 |
| Live | 7.10 ↑ | 1.11 ↓ | 9.30 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.53 | 4.10 | 1.70 | 0.83 | 3.50 | 0.91 | 0.87 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 6.45 ↑ | 1.17 ↓ | 9.20 ↑ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.70 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.17 ↓ | 7.50 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.70 | 4.40 | 1.46 | 0.78 | 3.75 | 0.78 | 0.92 | -1.00 | 0.66 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.17 ↓ | 9.50 ↑ | 3.37 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.19 | 4.01 | 1.78 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.93 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 6.40 ↑ | 1.14 ↓ | 10.88 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.68 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.22 ↓ | 7.25 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.90 | 4.71 | 1.44 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 0.54 | -1.50 | 1.26 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.24 ↓ | 8.12 ↑ | 2.98 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.62 ↑ | 0.00 | 1.21 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 4.50 | 1.48 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.98 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.09 ↓ | 12.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 3.70 | 1.70 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.13 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.