Kết quả bóng đá trận Vindbjart vs Odd Grenland 2, 23:00 ngày 03/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 03/08/2026
Vindbjart 2 Kết thúc HT 1-1 1
Odd Grenland 2
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Vindbjart | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Hinrik Hardarson | |
| Sander Svela 1 - 1 ⚽ | 18' | |
| 45+1' | ||
| HT 1-1 | ||
| 56' | Godwill Fabio Ambrose | |
| Anujan Rajendram 2 - 1 ⚽ | 66' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 12 | 4 | 34 | 15 |
| Mất bàn | 1 | 8 | 11 | 23 |
| Điểm | 9 | 3 | 22 | 8 |
Chủ = Vindbjart · Khách = Odd Grenland 2
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vindbjart | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 8 (44%) |
Bảng xếp hạng
Vindbjart
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 10 | 2 | 5 | 44 | 20 | 32 | 2 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 2 | 1 | 24 | 9 | 17 | 4 |
| Sân khách | 9 | 5 | 0 | 4 | 20 | 11 | 15 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 7 | - | - |
Odd Grenland 2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 4 | 4 | 9 | 26 | 43 | 16 | 13 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 2 | 4 | 14 | 20 | 8 | 13 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 23 | 8 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Vindbjart 8 (42%)Hòa 4 (21%)Odd Grenland 2 7 (37%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 14/07/24 | Vindbjart | 3-0 (2-0) | Odd Grenland 2 | - | - | T |
| 22/06/24 | Odd Grenland 2 | 2-3 (2-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 04/09/23 | Vindbjart | 2-3 (2-0) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 3.75 | B |
| 06/05/23 | Odd Grenland 2 | 0-1 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 16/09/17 | Odd Grenland 2 | 3-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 05/06/17 | Vindbjart | 2-4 (1-0) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 3.25 | B |
| 22/10/16 | Odd Grenland 2 | 3-4 (1-2) | Vindbjart | +1 | 3.75 | T |
| 04/07/16 | Vindbjart | 3-0 (1-0) | Odd Grenland 2 | +1.5 | 4.25 | T |
| 24/10/15 | Odd Grenland 2 | 8-4 (4-1) | Vindbjart | -1 | 3.5 | B |
| 28/07/15 | Vindbjart | 1-1 (0-1) | Odd Grenland 2 | - | - | H |
| 25/08/14 | Odd Grenland 2 | 4-3 (4-2) | Vindbjart | +0.25 | 3.75 | B |
| 12/05/14 | Vindbjart | 2-4 (1-1) | Odd Grenland 2 | - | - | B |
| 13/10/12 | Odd Grenland 2 | 3-2 (1-0) | Vindbjart | -0.75 | 3.75 | B |
| 01/07/12 | Vindbjart | 6-1 (3-0) | Odd Grenland 2 | +0.75 | 3.75 | T |
| 01/08/11 | Vindbjart | 0-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | +0.75 | 3.25 | H |
| 11/04/11 | Odd Grenland 2 | 1-2 (0-0) | Vindbjart | -0.25 | 3.5 | T |
| 04/09/10 | Vindbjart | 2-2 (1-2) | Odd Grenland 2 | - | - | H |
| 26/05/10 | Odd Grenland 2 | 2-2 (0-1) | Vindbjart | -0.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Vindbjart
TBTTHBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Hinna | 0-7 (0-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | B |
| 21/06/26 | Akra | 0-2 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 13/06/26 | Vindbjart | 4-0 (1-0) | Haugesund 2 | - | - | T |
| 30/05/26 | Vindbjart | 2-2 (0-1) | Madla IL | - | - | H |
| 23/05/26 | Flekkeroy IL | 2-0 (1-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 16/05/26 | Mandalskameratene | 2-0 (2-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 09/05/26 | Vindbjart | 3-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 02/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 26/04/26 | Vindbjart | 3-0 (0-0) | Viking B | - | - | T |
| 18/04/26 | Varhaug | 0-1 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 11/04/26 | Vindbjart | 2-0 (0-0) | Brodd | - | - | T |
| 07/04/26 | Vag | 1-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 21/02/26 | Vindbjart | 5-2 (1-2) | Vidar | -0.25 | 4 | T |
| 04/02/26 | Start Kristiansand | 2-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 26/10/25 | Vag | 1-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 18/10/25 | Vindbjart | 2-2 (1-0) | Vidar | - | - | H |
| 11/10/25 | Staal Jorpeland | 3-1 (2-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 04/10/25 | Vindbjart | 5-2 (2-0) | Madla IL | - | - | T |
| 27/09/25 | Stord IL | 0-4 (0-1) | Vindbjart | - | - | T |
Thành tích gần đây — Odd Grenland 2
HHTBBBHTBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/20 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Odd Grenland 2 | 1-1 (1-1) | Vag | +0.5 | 3.75 | H |
| 28/06/26 | Varhaug | 2-2 (0-1) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 3.5 | H |
| 22/06/26 | Odd Grenland 2 | 3-1 (0-0) | Flekkeroy IL | -1.25 | 3.75 | T |
| 15/06/26 | Staal Jorpeland | 5-2 (3-1) | Odd Grenland 2 | -0.5 | 3.75 | B |
| 31/05/26 | Odd Grenland 2 | 1-2 (1-2) | Akra | - | - | B |
| 26/05/26 | Brodd | 2-1 (1-1) | Odd Grenland 2 | -1.25 | 3.75 | B |
| 14/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-2 (0-1) | Madla IL | - | - | H |
| 07/05/26 | Haugesund 2 | 1-2 (1-0) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 4 | T |
| 02/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | B |
| 26/04/26 | Hinna | 1-1 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | H |
| 20/04/26 | Viking B | 4-0 (1-0) | Odd Grenland 2 | -0.75 | 3.75 | B |
| 12/04/26 | Odd Grenland 2 | 1-7 (1-4) | Mandalskameratene | - | - | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | T |
| 26/10/25 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Odd Grenland 2 | - | - | B |
| 19/10/25 | Odd Grenland 2 | 3-1 (1-0) | Kvik Halden | - | - | T |
| 12/10/25 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 06/10/25 | Drobak-Frogn IL | 0-1 (0-1) | Odd Grenland 2 | +0.25 | 3.75 | T |
| 02/10/25 | Fredrikstad B | 0-5 (0-3) | Odd Grenland 2 | +0.5 | 4 | T |
| 22/09/25 | Odd Grenland 2 | 5-1 (2-1) | Stabaek B | +1 | 4.25 | T |
| 14/09/25 | Grei | 1-3 (1-2) | Odd Grenland 2 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
12
Sút bóng
157
Sút cầu môn
76
Tấn công
97109
Tấn công nguy hiểm
8364
Sút ngoài cầu môn
81
Đá phạt trực tiếp
1111
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
41
Quả ném biên
2615
So Sánh Sức Mạnh
55 45
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B7T7 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B3T3 H3 B3
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vindbjart (20 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Odd Grenland 2 (18 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Odd Grenland 2 (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (63%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vindbjart | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| VENNESLA | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.80 | 4.20 | 3.10 | 1.27 | 4.50 | 0.56 | 0.87 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.70 | 3.47 | 2.03 | 0.81 | 4.50 | 0.89 | 0.98 | 0.75 | 0.72 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 145.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 5.75 | 6.75 | 1.05 | 4.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 18.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.35 | 4.50 | 5.20 | 0.73 | 4.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 30.98 ↑ | 100.00 ↑ | 1.50 ↑ | 3.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.26 | 5.30 | 5.80 | 0.94 | 4.25 | 0.76 | 0.89 | 1.75 | 0.81 |
| Live | 1.46 ↑ | 4.60 ↓ | 4.10 ↓ | 1.00 ↑ | 4.25 | 0.70 ↓ | 1.19 ↑ | 1.50 | 0.54 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 3.68 | 2.98 | 0.84 | 3.75 | 0.96 | 0.84 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.50 ↑ | 105.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.45 | 0.80 | 4.00 | 0.94 | 0.89 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.50 ↑ | 18.10 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.61 ↓ | 1.28 ↑ | 0.50 | 0.56 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 0.53 | 3.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.90 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.37 | 4.96 | 5.16 | 0.81 | 4.00 | 0.90 | 0.89 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.78 ↑ | 4.61 ↓ | 2.98 ↓ | 0.93 ↑ | 4.00 | 0.81 ↓ | 0.79 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.33 | 5.50 | 5.50 | 1.15 | 4.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 176.00 ↑ | 1.95 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.34 | 5.80 | 5.81 | 1.16 | 4.50 | 0.62 | 0.82 | 1.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 2.79 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.77 ↑ | 0.25 | 0.41 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.00 | 0.90 | 4.25 | 0.90 | 0.90 | 1.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.35 | 4.80 | 5.80 | 1.20 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.