Kết quả bóng đá trận Vindbjart vs Flekkeroy IL, 21:00 ngày 22/08/2026
NM Cupen (Na Uy) · 21:00 ngày 22/08/2026
Vindbjart 2 Kết thúc HT 2-0 1
Flekkeroy IL
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Vindbjart | Phút | |
| 3' | ||
| Bendik Liltved Hoel 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| Daniel Stokken Gummedal 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| 90+2' | ⚽ 2 - 1 Tobias Knutsen | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 12 | 5 | 34 | 22 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 11 | 23 |
| Điểm | 9 | 3 | 22 | 15 |
Chủ = Vindbjart · Khách = Flekkeroy IL
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vindbjart | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (30%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 3 (17%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Vindbjart 6 (30%)Hòa 5 (25%)Flekkeroy IL 9 (45%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 4 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 18 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Flekkeroy IL | 2-0 (1-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 19/05/22 | Vindbjart | 0-6 (0-2) | Flekkeroy IL | -2 | 3.75 | B |
| 11/02/22 | Flekkeroy IL | 5-2 (2-2) | Vindbjart | - | - | B |
| 24/07/21 | Vindbjart | 0-1 (0-1) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 26/04/19 | Flekkeroy IL | 2-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 26/04/17 | Flekkeroy IL | 2-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 14/08/16 | Flekkeroy IL | 4-3 (1-0) | Vindbjart | +1.75 | 4.25 | B |
| 30/04/16 | Vindbjart | 3-2 (0-1) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 17/10/15 | Vindbjart | 1-1 (0-0) | Flekkeroy IL | - | - | H |
| 18/07/15 | Flekkeroy IL | 1-1 (1-0) | Vindbjart | - | - | H |
| 22/04/15 | Flekkeroy IL | 1-1 (0-0) | Vindbjart | +0.75 | 3.5 | H |
| 30/08/14 | Flekkeroy IL | 1-1 (1-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 16/05/14 | Vindbjart | 3-1 (0-1) | Flekkeroy IL | +0.5 | 3.5 | T |
| 24/08/13 | Vindbjart | 1-2 (1-0) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 11/05/13 | Flekkeroy IL | 0-2 (0-0) | Vindbjart | -0.25 | 3.5 | T |
| 11/08/12 | Vindbjart | 4-1 (2-0) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 29/04/12 | Flekkeroy IL | 1-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 27/08/11 | Vindbjart | 6-1 (2-0) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 14/05/11 | Flekkeroy IL | 2-1 (1-1) | Vindbjart | - | - | B |
| 28/08/10 | Flekkeroy IL | 0-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vindbjart
TBTTBTTHBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 28/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Vindbjart | 6-0 (3-0) | Akra | - | - | T |
| 08/08/26 | Madla IL | 4-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | B |
| 03/08/26 | Vindbjart | 2-1 (1-1) | Odd Grenland 2 | +1.75 | 4.25 | T |
| 25/07/26 | Hinna | 0-7 (0-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | B |
| 21/06/26 | Akra | 0-2 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 13/06/26 | Vindbjart | 4-0 (1-0) | Haugesund 2 | - | - | T |
| 30/05/26 | Vindbjart | 2-2 (0-1) | Madla IL | - | - | H |
| 23/05/26 | Flekkeroy IL | 2-0 (1-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 16/05/26 | Mandalskameratene | 2-0 (2-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 09/05/26 | Vindbjart | 3-3 (0-2) | Staal Jorpeland | - | - | H |
| 02/05/26 | Odd Grenland 2 | 2-3 (1-2) | Vindbjart | - | - | T |
| 26/04/26 | Vindbjart | 3-0 (0-0) | Viking B | - | - | T |
| 18/04/26 | Varhaug | 0-1 (0-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 11/04/26 | Vindbjart | 2-0 (0-0) | Brodd | - | - | T |
| 07/04/26 | Vag | 1-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 21/02/26 | Vindbjart | 5-2 (1-2) | Vidar | -0.25 | 4 | T |
| 04/02/26 | Start Kristiansand | 2-0 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 26/10/25 | Vag | 1-1 (0-1) | Vindbjart | - | - | H |
| 18/10/25 | Vindbjart | 2-2 (1-0) | Vidar | - | - | H |
Thành tích gần đây — Flekkeroy IL
BBTBTBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/20 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Flekkeroy IL | 0-1 (0-1) | Brodd | - | - | B |
| 08/08/26 | Hinna | 3-2 (1-1) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 01/08/26 | Flekkeroy IL | 2-1 (1-0) | Haugesund 2 | - | - | T |
| 25/07/26 | Madla IL | 5-1 (4-0) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 26/06/26 | Flekkeroy IL | 3-1 (1-1) | Akra | +2.25 | 4 | T |
| 22/06/26 | Odd Grenland 2 | 3-1 (0-0) | Flekkeroy IL | +1.25 | 3.75 | B |
| 14/06/26 | Flekkeroy IL | 4-3 (1-0) | Hinna | +2.5 | 4.25 | T |
| 30/05/26 | Haugesund 2 | 3-4 (3-2) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 23/05/26 | Flekkeroy IL | 2-0 (1-0) | Vindbjart | - | - | T |
| 16/05/26 | Vag | 0-2 (0-0) | Flekkeroy IL | - | - | T |
| 11/05/26 | Flekkeroy IL | 6-0 (4-0) | Stabaek B | +1 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Varhaug | 1-1 (1-0) | Flekkeroy IL | 0 | 3.25 | H |
| 25/04/26 | Flekkeroy IL | 2-1 (0-1) | Mandalskameratene | - | - | T |
| 18/04/26 | Brodd | 2-1 (0-1) | Flekkeroy IL | - | - | B |
| 12/04/26 | Flekkeroy IL | 3-2 (2-0) | Viking B | - | - | T |
| 06/04/26 | Staal Jorpeland | 1-1 (1-0) | Flekkeroy IL | - | - | H |
| 25/10/25 | Vard Haugesund | 4-1 (1-1) | Flekkeroy IL | -1.25 | 3.25 | B |
| 19/10/25 | Flekkeroy IL | 1-1 (1-0) | Brann 2 | -0.75 | 3.75 | H |
| 11/10/25 | Eik-Tonsberg | 2-0 (0-0) | Flekkeroy IL | -1.75 | 3.5 | B |
| 05/10/25 | Flekkeroy IL | 2-1 (0-1) | Sandvikens | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
23
Sút bóng
610
Sút cầu môn
54
Tấn công
6072
Tấn công nguy hiểm
6675
Sút ngoài cầu môn
16
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T6 H5 B9T9 H5 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B3T3 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vindbjart (20 trận)
Ghi 2.55 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Flekkeroy IL (18 trận)
Ghi 2.22 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vindbjart (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Flekkeroy IL (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 1 (20%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 1 (20%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vindbjart | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Flekkeroy kunstgress 2 | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| VENNESLA | Khu vực | Flekkeroy |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.00 | 2.88 | 0.86 | 3.50 | 0.93 | 0.84 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.00 ↓ | 4.00 | 3.00 ↑ | 0.87 ↑ | 3.50 | 0.92 ↓ | 0.77 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 4.50 | 2.70 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.97 ↓ | 4.10 ↓ | 2.95 ↑ | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.75 | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 4.50 | 2.70 | 0.82 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 4.30 ↓ | 2.95 ↑ | 0.82 | 3.50 | 0.88 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.97 | 2.75 | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.88 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.97 | 2.86 ↑ | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.81 ↓ | 0.25 | 1.01 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 4.20 | 2.70 | 0.30 | 2.50 | 2.20 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.70 ↓ | 2.90 ↑ | 0.33 ↑ | 2.50 | 2.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 4.20 | 2.60 | 0.78 | 3.50 | 0.78 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.90 ↓ | 2.80 ↑ | 0.79 ↑ | 3.50 | 0.86 ↑ | 0.74 ↑ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 3.58 | 2.78 | 0.85 | 3.50 | 0.86 | 0.84 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.93 ↓ | 3.75 ↑ | 2.92 ↑ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.94 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 4.10 | 2.65 | 0.78 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.70 ↓ | 2.95 ↑ | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 4.40 | 2.72 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.63 | 0.00 | 1.15 |
| Live | 1.92 ↓ | 3.85 ↓ | 3.13 ↑ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.68 ↑ | 0.25 | 0.96 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.33 | 2.63 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.00 | 4.33 | 2.63 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.70 | 0.80 | 3.50 | 0.85 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.