Kết quả bóng đá trận Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija vs FK Kauno Zalgiris II, 19:00 ngày 07/11/2026
2.Hạng Litva · 19:00 ngày 07/11/2026
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 4 Hiệp 2 - 84' HT 1-0 0
FK Kauno Zalgiris II
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 1
Nhiệt độ: 5°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 14 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 13 | 15 |
| Điểm | 4 | 6 | 16 | 19 |
Chủ = Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija · Khách = FK Kauno Zalgiris II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 7 (23%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 3 (10%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 11 (38%) |
Bảng xếp hạng
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 3 | 8 | 33 | 31 | 36 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 1 | 3 | 18 | 12 | 22 | 6 |
| Sân khách | 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 19 | 14 | 7 |
FK Kauno Zalgiris II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 1 | 15 | 18 | 34 | 16 | 14 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 0 | 7 | 11 | 15 | 12 | 12 |
| Sân khách | 10 | 1 | 1 | 8 | 7 | 19 | 4 | 15 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
FK Kauno Zalgiris II (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.65 | 3.80 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↓ | 4.30 ↑ | 4.00 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.90 | 2.80 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.60 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.64 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 45.00 ↑ | 1.43 ↑ | 3.50 | 0.46 ↓ | 1.40 ↑ | 0.25 | 0.47 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.98 | 0.54 | 2.50 | 1.26 | 0.32 | 0.00 | 1.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 1.65 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 0.50 ↑ | 0.00 | 1.50 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| FK Kauno Zalgiris II | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).