Kết quả bóng đá trận Villarrubia CF vs CD Guadalajara B, 17:00 ngày 18/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 18/10/2026
Villarrubia CF 4 Kết thúc HT 4-0 0
CD Guadalajara B
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Diễn biến trận đấu
| Villarrubia CF | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 19' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 28' | |
| HT 4-0 | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 14 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 11 | 16 | 22 |
| Điểm | 3 | 0 | 12 | 6 |
Chủ = Villarrubia CF · Khách = CD Guadalajara B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Villarrubia CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (50%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (50%) | Hòa/Thắng | 7 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (22%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 8 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Villarrubia CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
CD Guadalajara B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Thẻ vàng
01
Sút bóng
65
Sút cầu môn
21
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
55%45%
Việt vị
20
Quả ném biên
1011
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Villarrubia CF (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CD Guadalajara B (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Villarrubia CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.95 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.20 | 3.95 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.00 | 4.00 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.35 | 3.90 | 0.87 | 2.25 | 0.85 | 0.86 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.90 ↑ | 3.35 | 4.00 ↑ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.85 | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.20 | 4.15 | 1.13 | 2.50 | 0.64 | 0.34 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.46 ↑ | 0.00 | 1.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.25 | 3.80 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 7.75 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.