Kết quả bóng đá trận Villarreal U19 vs CD Castellon U19, 16:30 ngày 10/10/2026
Giải VĐQG Trẻ Tây Ban Nha · 16:30 ngày 10/10/2026
Villarreal U19 4 Kết thúc HT 1-0 1
CD Castellon U19
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Villarreal U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 19 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 13 | 18 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 13 |
Chủ = Villarreal U19 · Khách = CD Castellon U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Villarreal U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 2 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (26%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 4 (22%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 4 (22%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 4 (22%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Thẻ vàng
01
Sút bóng
11
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
43%57%
Việt vị
21
Quả ném biên
69
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Villarreal U19 (29 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
CD Castellon U19 (22 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Villarreal U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.55 | 3.40 | 3.80 | 0.72 | 3.00 | 0.62 | 0.63 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.83 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.15 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.88 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.40 ↑ | 100.00 ↑ | 5.55 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.58 | 3.75 | 4.00 | 0.92 | 3.00 | 0.78 | 0.80 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 14.00 ↑ | 2.04 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.61 | 3.54 | 3.99 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.88 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.09 ↑ | 11.50 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.69 | 4.00 | 4.03 | 0.71 | 2.75 | 0.97 | 0.30 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.96 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.57 ↑ | 0.00 | 1.41 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 4.00 | 3.90 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Villarreal U19 | +3/4 | 0 | 0 | 1 |
| CD Castellon U19 | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).