Kết quả bóng đá trận Villaralbo CF vs UD Santa Marta, 17:00 ngày 13/09/2026

Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 13/09/2026
Villaralbo CF
1 Kết thúc HT 1-1 2
UD Santa Marta
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 7 - 7

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 03 35
Hòa 10 33
Bại 20 42
Ghi bàn 26 1114
Mất bàn 41 1311
Điểm 19 1218

Chủ = Villaralbo CF · Khách = UD Santa Marta

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Villaralbo CF (2)Hiệp 1 / Cả trậnUD Santa Marta (5)
0 (0%)Thắng/Thắng1 (20%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (20%)
0 (0%)Hòa/Bại1 (20%)
1 (50%)Bại/Hòa1 (20%)
1 (50%)Bại/Bại1 (20%)

Bảng xếp hạng

Villaralbo CF

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng000000016
Sân nhà000000016
Sân khách000000016

UD Santa Marta

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng000000014
Sân nhà000000014
Sân khách000000014

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
3
Sút bóng
2
4
Sút cầu môn
0
3
Sút ngoài cầu môn
2
1
TL kiểm soát bóng
48%
52%
Việt vị
0
1
Quả ném biên
0
2
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Villaralbo CF (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
UD Santa Marta (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Villaralbo CF Thông tin UD Santa Marta
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm3.002.752.000.642.000.69---
Live2.90 ↓2.63 ↓2.10 ↑0.68 ↑2.000.65 ↓---
InterwettenSớm3.103.102.300.451.501.45---
Live100.00 ↑12.00 ↑1.03 ↓3.80 ↑3.500.12 ↓---
LadbrokesSớm3.402.752.151.502.500.48---
Live41.00 ↑8.50 ↑1.03 ↓3.40 ↑2.500.15 ↓---
18BetSớm3.153.152.200.812.000.920.86-0.250.86
Live3.50 ↑3.00 ↓2.200.87 ↑2.000.87 ↓0.89 ↑-0.250.85 ↓
1xBetSớm3.153.102.221.442.500.491.470.000.48
Live67.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓5.11 ↑3.500.13 ↓1.17 ↓0.000.69 ↑
Bet 365Sớm3.103.102.150.782.001.030.85-0.250.95
Live81.00 ↑19.00 ↑1.02 ↓7.75 ↑3.500.08 ↓1.15 ↑0.000.68 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Villaralbo CF-1/4Chưa có trận cùng mức
UD Santa Marta+1/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).