Kết quả bóng đá trận Viktoria Zizkov vs Slavia Prague B, 15:00 ngày 27/06/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 27/06/2026
Viktoria Zizkov 3 Kết thúc HT 2-0 2
Slavia Prague B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 37℃~38℃
Diễn biến trận đấu
| Viktoria Zizkov | Phút | |
| Vojtech Patka 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| Vaclav Prosek 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 2-0 | ||
| Adam Toula 3 - 0 ⚽ | 53' | |
| 64' | ⚽ 3 - 1 Simion Michez | |
| 67' | ⚽ 3 - 2 Frantisek Herak | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 13 | 25 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 20 | 16 |
| Điểm | 4 | 5 | 13 | 19 |
Chủ = Viktoria Zizkov · Khách = Slavia Prague B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viktoria Zizkov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 5 (26%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 3 (20%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (20%) |
| 3 (16%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Viktoria Zizkov 2 (29%)Hòa 4 (57%)Slavia Prague B 1 (14%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/08/25 | Viktoria Zizkov | 1-0 (0-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/04/25 | Viktoria Zizkov | 4-2 (2-2) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/09/24 | Slavia Prague B | 2-2 (1-0) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 3 | H |
| 03/02/24 | Slavia Prague B | 2-2 (1-0) | Viktoria Zizkov | - | - | H |
| 21/01/23 | Slavia Prague B | 3-1 (1-1) | Viktoria Zizkov | - | - | B |
| 20/07/22 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Viktoria Zizkov | -0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Viktoria Zizkov
BBBBBTBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/24 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Viktoria Zizkov | 2-3 (2-2) | Vysocina jihlava | +0.25 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Viktoria Zizkov | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Artis Brno | 5-1 (1-1) | Viktoria Zizkov | -1.25 | 3 | B |
| 10/05/26 | Viktoria Zizkov | 0-3 (0-1) | Sparta Praha B | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | FK Graffin Vlasim | 3-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Viktoria Zizkov | 3-1 (2-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Brno | 1-0 (1-0) | Viktoria Zizkov | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 0-2 (0-1) | Viktoria Zizkov | 0 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Viktoria Zizkov | 1-0 (1-0) | Opava | 0 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | SK Prostejov | 2-2 (1-1) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Viktoria Zizkov | 2-1 (0-1) | Chrudim | +0.5 | 2.5 | T |
| 15/02/26 | Viktoria Zizkov | 8-1 (2-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 30/01/26 | Viktoria Zizkov | 2-1 (0-1) | Usti nad Labem | 0 | 3.25 | T |
| 24/01/26 | Dukla Praha B | 0-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | +0.75 | 3.25 | H |
| 21/01/26 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (0-0) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 3 | B |
| 14/01/26 | Viktoria Zizkov | 0-3 (0-2) | Teplice | -1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Slavia Prague B
TBTBBBTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Slavia Prague B | 3-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Usti nad Labem | 2-1 (2-0) | Slavia Prague B | -0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Slavia Prague B | 2-1 (0-0) | FK MAS Taborsko | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Slavia Kromeriz | 5-0 (2-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Slavia Prague B | 0-1 (0-0) | Brno | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Opava | 1-2 (0-1) | Slavia Prague B | -0.5 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | Slavia Prague B | 1-0 (0-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/04/26 | Chrudim | 6-1 (3-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Slavia Prague B | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | +0.75 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-0 (0-0) | Slavia Prague B | 0 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-1) | Sparta Praha B | +0.75 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Slavia Prague B | 3-4 (2-2) | Zaglebie Lubin B | +1.25 | 3.5 | B |
| 16/02/26 | Slavia Prague B | 2-0 (1-0) | Zhenis | - | - | T |
| 07/02/26 | Slask Wroclaw II | 2-3 (2-1) | Slavia Prague B | +1.25 | 3.5 | T |
| 31/01/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Slovan Bratislava B | - | - | H |
| 17/01/26 | Slavia Prague B | 7-3 (2-1) | Arsenal Ceska Lipa | +1.25 | 3.25 | T |
| 28/11/25 | Marila Pribram | 2-2 (1-0) | Slavia Prague B | +0.5 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
40
Sút bóng
1515
Sút cầu môn
76
Tấn công
113112
Tấn công nguy hiểm
7261
Sút ngoài cầu môn
89
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B1T1 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viktoria Zizkov (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Slavia Prague B (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Viktoria Zizkov (30 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 16 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 14 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 17 (57%)Hòa 1 (3%)Xỉu 12 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
Slavia Prague B (30 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (40%)Hòa 1 (3%)Bại 17 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 15 (50%)Hòa 3 (10%)Xỉu 12 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Viktoria Zizkov | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903-1-1 | Thành lập | |
| FK Viktoria Žižkov | Sân nhà | |
| 4798 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Jan Jelinek | |
| Praha | Khu vực | PRAHA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 4.37 | 2.36 | 1.27 | 4.50 | 0.53 | 0.74 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.13 | 4.37 | 2.36 | 1.27 | 4.50 | 0.53 | 0.74 | 0.00 | 0.93 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Viktoria Zizkov | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Slavia Prague B | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).