Kết quả bóng đá trận Viktoria Zizkov vs Banik Ostrava B, 15:15 ngày 16/08/2026
2.Liga (Séc) · 15:15 ngày 16/08/2026
Viktoria Zizkov 1 Kết thúc HT 0-3 4
Banik Ostrava B
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Diễn biến trận đấu
| Viktoria Zizkov | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Filip Sancl | |
| 17' | ⚽ 0 - 2 Marek Havran | |
| Milan Jirasek | 29' | |
| Augusto Batioja | 33' | |
| 34' | ⚽ 0 - 3 Marek Havran | |
| 43' | Tadeas Frydl | |
| HT 0-3 | ||
| Martin Novy | 47' | |
| 56' | ⚽ 0 - 4 Lukas Dvoracek | |
| Adam Toula 1 - 4 ⚽ | 57' | |
| Adam Toula | 72' | |
| 77' | Petr Jaron | |
| 90' | Filip Rajcan | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 11 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 21 | 15 |
| Điểm | 6 | 3 | 13 | 11 |
Chủ = Viktoria Zizkov · Khách = Banik Ostrava B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viktoria Zizkov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (26%) | Thắng/Thắng | 10 (45%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 5 (22%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 4 (18%) |
Bảng xếp hạng
Viktoria Zizkov
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 4 | 1 | 5 | 10 | 17 | 13 | 11 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 9 |
| Sân khách | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 12 | 6 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 9 | - | - |
Banik Ostrava B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 2 | 5 | 17 | 15 | 11 | 12 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 16 |
| Sân khách | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 7 | 9 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Viktoria Zizkov 2 (50%)Hòa 1 (25%)Banik Ostrava B 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | +0.5 | 2.5 | H |
| 21/09/25 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-0) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 2.75 | T |
| 16/04/25 | Banik Ostrava B | 3-4 (1-3) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 2.5 | T |
| 02/10/24 | Viktoria Zizkov | 0-1 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Viktoria Zizkov
TBTBTTBTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Spartak Police Nad Metuji | 2-4 (1-2) | Viktoria Zizkov | - | - | T |
| 07/08/26 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 2.75 | B |
| 31/07/26 | Viktoria Zizkov | 1-0 (0-0) | SK Prostejov | +0.25 | 2.75 | T |
| 24/07/26 | Vysocina jihlava | 1-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 11/07/26 | Viktoria Zizkov | 1-0 (1-0) | Aritma Praha | +1 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Mlada Boleslav | 3-0 (0-0) | Viktoria Zizkov | -1 | 3.25 | B |
| 27/06/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-0) | Slavia Prague B | +0.25 | 3.25 | T |
| 20/06/26 | Viktoria Zizkov | 2-3 (2-2) | Vysocina jihlava | +0.25 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Viktoria Zizkov | 1-2 (1-1) | Slavia Kromeriz | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Artis Brno | 5-1 (1-1) | Viktoria Zizkov | -1.25 | 3 | B |
| 10/05/26 | Viktoria Zizkov | 0-3 (0-1) | Sparta Praha B | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/05/26 | FK Graffin Vlasim | 3-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Viktoria Zizkov | 3-1 (2-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | Usti nad Labem | 3-0 (2-0) | Viktoria Zizkov | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Brno | 1-0 (1-0) | Viktoria Zizkov | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Slavia Prague B | 2-2 (0-2) | Viktoria Zizkov | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 0-2 (0-1) | Viktoria Zizkov | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava B
BBHTTBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 0 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | +1.75 | 3.75 | T |
| 07/07/26 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.75 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | +0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | +0.5 | 3 | B |
| 06/05/26 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Brno | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Banik Ostrava B | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Banik Ostrava B | 2-0 (0-0) | Opava | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | SK Prostejov | 1-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Banik Ostrava B | 0-3 (0-2) | Marila Pribram | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Chrudim | 3-1 (2-1) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Banik Ostrava B | 0-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | +0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
43
Sút bóng
1121
Sút cầu môn
49
Tấn công
6966
Tấn công nguy hiểm
3443
Sút ngoài cầu môn
712
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viktoria Zizkov (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Banik Ostrava B (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Viktoria Zizkov (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Banik Ostrava B (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Viktoria Zizkov | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1903-1-1 | Thành lập | |
| FK Viktoria Žižkov | Sân nhà | |
| 4798 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Josef Dvornik | |
| Praha | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.87 | 2.75 | 0.87 | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.30 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.05 | 0.90 | 2.75 | 0.86 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 80.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.45 | 3.15 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.04 | 3.35 | 3.05 | 0.81 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 43.50 ↑ | 10.87 ↑ | 1.01 ↓ | 2.68 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.05 | 0.90 | 2.75 | 0.86 | 0.83 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 80.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.11 | 3.55 | 2.91 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 16.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.08 ↓ | -0.25 | 4.16 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.24 | 2.96 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 14.50 ↑ | 8.20 ↑ | 1.08 ↓ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.39 | 2.87 | 0.87 | 2.75 | 0.87 | 0.85 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 36.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.05 | 0.84 | 2.75 | 0.84 | 0.79 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.63 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.33 | 3.24 | 2.67 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 19.70 ↑ | 8.78 ↑ | 1.11 ↓ | 2.96 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.80 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.78 ↑ | 5.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.40 | 3.14 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 190.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.71 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Viktoria Zizkov | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Banik Ostrava B | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).