Kết quả bóng đá trận Viktoria Plzen U19 vs Opava U19, 15:30 ngày 08/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 15:30 ngày 08/08/2026
Viktoria Plzen U19 1 Kết thúc HT 0-3 4
Opava U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Viktoria Plzen U19 | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Richter O. | |
| 10' | ⚽ 0 - 2 Ondrej Masopust | |
| 24' | ||
| 37' | ⚽ 0 - 3 Petr Kramar | |
| 45' | ||
| HT 0-3 | ||
| Martin Lexa 1 - 3 ⚽ | 52' | |
| 53' | ||
| 59' | ||
| 66' | ⚽ 1 - 4 Halfar A. | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 4 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 6 | 25 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 7 | 9 | 8 |
| Điểm | 7 | 3 | 21 | 6 |
Chủ = Viktoria Plzen U19 · Khách = Opava U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viktoria Plzen U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (34%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (25%) |
| 5 (14%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (25%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Bảng xếp hạng
Viktoria Plzen U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 15 | 5 | 9 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 5 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | - | - |
Opava U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 3 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Viktoria Plzen U19 12 (60%)Hòa 5 (25%)Opava U19 3 (15%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/25 | Opava U19 | 3-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.5 | 3.5 | B |
| 02/11/24 | Viktoria Plzen U19 | 1-0 (0-0) | Opava U19 | - | - | T |
| 20/04/22 | Opava U19 | 0-3 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 21/08/21 | Viktoria Plzen U19 | 4-1 (1-0) | Opava U19 | - | - | T |
| 12/09/20 | Viktoria Plzen U19 | 2-2 (2-1) | Opava U19 | - | - | H |
| 31/08/19 | Viktoria Plzen U19 | 2-2 (1-0) | Opava U19 | - | - | H |
| 03/03/18 | Viktoria Plzen U19 | 6-0 (2-0) | Opava U19 | - | - | T |
| 19/08/17 | Opava U19 | 1-4 (0-2) | Viktoria Plzen U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 22/04/17 | Opava U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 08/10/16 | Viktoria Plzen U19 | 2-1 (2-0) | Opava U19 | +1.5 | 3.5 | T |
| 16/04/16 | Opava U19 | 2-3 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 19/09/15 | Viktoria Plzen U19 | 4-2 (2-1) | Opava U19 | +1.25 | 3.5 | T |
| 28/02/15 | Opava U19 | 3-0 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/08/14 | Viktoria Plzen U19 | 1-1 (1-1) | Opava U19 | +1.25 | 3.5 | H |
| 04/06/14 | Opava U19 | 0-3 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 16/11/13 | Viktoria Plzen U19 | 0-0 (0-0) | Opava U19 | +2.25 | 4.25 | H |
| 09/03/13 | Opava U19 | 2-5 (2-2) | Viktoria Plzen U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/08/12 | Viktoria Plzen U19 | 3-1 (1-0) | Opava U19 | +2.25 | 3.75 | T |
| 09/03/12 | Opava U19 | 3-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | +1.25 | 3.75 | B |
| 20/08/11 | Viktoria Plzen U19 | 6-1 (3-1) | Opava U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Viktoria Plzen U19
TTTHHBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/06/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-2 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.25 | 3.75 | T |
| 06/06/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (4-1) | Slovacko U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Pardubice U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Viktoria Plzen U19 | 0-0 (0-0) | Slovan Liberec U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | Brno U19 | 1-1 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (2-2) | Slavia Praha U19 | +0.25 | 3.75 | B |
| 02/05/26 | Dukla Praha U19 | 0-3 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.25 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-2 (0-1) | Hradec Kralove U19 | 0 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 5-1 (2-1) | Sparta Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | MFK Karvina U19 | 1-0 (1-0) | Viktoria Plzen U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 20/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | +0.75 | 3 | B |
| 14/03/26 | Vysocina Jihlava U19 | 1-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 31/01/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (0-0) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 21/11/25 | Viktoria Plzen U19 | 2-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | T |
| 18/11/25 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | -1 | 3.75 | T |
| 08/11/25 | Slovacko U19 | 1-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | - | - | T |
| 31/10/25 | Viktoria Plzen U19 | 1-1 (0-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Opava U19
TBTBBBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/23 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/06/25 | Opava U19 | 3-1 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.25 | 3.5 | T |
| 07/06/25 | Vysocina Jihlava U19 | 3-1 (1-1) | Opava U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 30/05/25 | Opava U19 | 3-2 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 24/05/25 | Dukla Praha U19 | 3-1 (2-1) | Opava U19 | - | - | B |
| 17/05/25 | Opava U19 | 0-2 (0-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | B |
| 10/05/25 | Banik Ostrava U19 | 4-2 (2-1) | Opava U19 | - | - | B |
| 03/05/25 | Opava U19 | 3-2 (2-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 26/04/25 | Sigma Olomouc U19 | 3-0 (1-0) | Opava U19 | - | - | B |
| 18/04/25 | Opava U19 | 0-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 12/04/25 | Slovacko U19 | 2-2 (1-1) | Opava U19 | -1 | 3 | H |
| 05/04/25 | Sparta Praha U19 | 2-1 (1-0) | Opava U19 | - | - | B |
| 29/03/25 | Opava U19 | 2-0 (2-0) | Slovan Liberec U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 22/03/25 | Jablonec U19 | 2-1 (1-0) | Opava U19 | 0 | 3 | B |
| 14/03/25 | Opava U19 | 2-3 (0-2) | Slavia Praha U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 08/03/25 | Pardubice U19 | 0-2 (0-1) | Opava U19 | - | - | T |
| 23/11/24 | Tescoma Zlin U19 | 2-0 (2-0) | Opava U19 | -1.75 | 3.75 | B |
| 20/11/24 | Opava U19 | 1-6 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -1.25 | 3 | B |
| 16/11/24 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (0-1) | Opava U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 09/11/24 | Opava U19 | 2-2 (1-1) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | H |
| 02/11/24 | Viktoria Plzen U19 | 1-0 (0-0) | Opava U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1113
Sút cầu môn
610
Tấn công
11582
Tấn công nguy hiểm
4846
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
1714
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Phạm lỗi
1017
Việt vị
40
Quả ném biên
3619
So Sánh Sức Mạnh
68 32
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T12 H5 B3T3 H5 B12
Chủ khách tương đồng
T7 H4 B0T0 H4 B7
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.8 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viktoria Plzen U19 (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Opava U19 (4 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Viktoria Plzen U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 5.00 | 3.60 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 84.00 ↑ | 48.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.33 | 0.84 | 3.50 | 0.94 | 0.88 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 31.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 5.50 | 0.65 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.37 | 3.03 | 0.77 | 4.25 | 0.93 | 0.91 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 16.50 ↑ | 6.40 ↑ | 1.07 ↓ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.49 | 4.50 | 3.90 | 0.75 | 3.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↑ | 4.20 ↓ | 4.20 ↑ | 0.79 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.91 | 3.36 | 3.03 | 0.79 | 4.25 | 0.91 | 0.91 | 1.50 | 0.79 |
| Live | 16.50 ↑ | 6.40 ↑ | 1.07 ↓ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.54 | 4.07 | 3.82 | 0.80 | 3.50 | 0.88 | 0.88 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 20.00 ↑ | 10.90 ↑ | 1.05 ↓ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.33 ↑ | 2.50 | 2.10 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.56 | 4.34 | 3.91 | 0.83 | 3.50 | 0.88 | 0.90 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 17.06 ↑ | 7.38 ↑ | 1.10 ↓ | 2.40 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 4.50 | 3.90 | 0.66 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.85 ↑ | 5.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 5.00 | 3.82 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | 1.36 | 1.50 | 0.52 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.76 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 5.00 | 3.60 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.65 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.00 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.