Kết quả bóng đá trận Viktoria Plzen B vs SK Motorlet Praha, 15:30 ngày 16/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:30 ngày 16/08/2026
Viktoria Plzen B 1 Kết thúc HT 1-0 0
SK Motorlet Praha
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Viktoria Plzen B | Phút | |
| Jan Kopic 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| HT 1-0 | ||
| 66' | Jan Walter | |
| Ruzicka O. | 70' | |
| 75' | Bernardo Frizoni Da Cruz Dias | |
| Jan Abrham | 86' | |
| 90+1' | Filip Simaichl | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 21 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 19 | 10 |
| Điểm | 6 | 6 | 16 | 17 |
Chủ = Viktoria Plzen B · Khách = SK Motorlet Praha
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viktoria Plzen B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 7 (47%) |
| 1 (9%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
Viktoria Plzen B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 7 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 14 | - | - |
SK Motorlet Praha
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Viktoria Plzen B 6 (43%)Hòa 5 (36%)SK Motorlet Praha 3 (21%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/11/25 | SK Motorlet Praha | 1-3 (0-1) | Viktoria Plzen B | +0.75 | 2.75 | T |
| 24/05/25 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | Viktoria Plzen B | 0 | 2.75 | H |
| 27/10/24 | Viktoria Plzen B | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +1.75 | 3.5 | B |
| 02/03/24 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | +0.5 | 2.75 | H |
| 06/08/23 | Viktoria Plzen B | 3-1 (2-1) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 25/03/23 | SK Motorlet Praha | 0-5 (0-3) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 28/08/22 | Viktoria Plzen B | 2-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 02/04/22 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 22/08/21 | Viktoria Plzen B | 1-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 3.25 | H |
| 13/09/20 | Viktoria Plzen B | 4-4 (2-2) | SK Motorlet Praha | +0.75 | 3.25 | H |
| 01/09/19 | Viktoria Plzen B | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | +1.25 | 3.25 | H |
| 15/05/10 | SK Motorlet Praha | 2-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | +0.75 | 2.75 | B |
| 11/10/09 | Viktoria Plzen B | 3-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Viktoria Plzen B
HBTBBTHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/22 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (0-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 05/06/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | +0.75 | 3 | T |
| 30/05/26 | Domazlice | 5-2 (2-1) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 24/05/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Admira Praha | +1.25 | 3.25 | B |
| 20/05/26 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 15/05/26 | Sokol Hostoun | 2-2 (2-0) | Viktoria Plzen B | +0.75 | 2.75 | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Ceske Budejovice B | 2-2 (0-2) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 26/04/26 | Viktoria Plzen B | 2-2 (0-1) | Aritma Praha | +1.25 | 3 | H |
| 19/04/26 | Taborsko B | 0-6 (0-3) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | +1.5 | 3.5 | T |
| 02/04/26 | Bohemians1905 B | 3-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (2-1) | FK Pribram B | +1.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Viktoria Plzen B | 5-1 (2-1) | Dukla Praha B | +1.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | SK Kladno | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 08/03/26 | Viktoria Plzen B | 2-1 (0-0) | SK Petrin Plzen | +2 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | 0 | 2.75 | B |
| 20/02/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 14/02/26 | SpVgg Weiden | 0-1 (0-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
Thành tích gần đây — SK Motorlet Praha
TTTHBHBHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | SK Senci Doubravka | 2-5 (1-4) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 07/08/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 01/08/26 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 26/07/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 06/06/26 | SK Kladno | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | H |
| 30/05/26 | SK Motorlet Praha | 0-2 (0-1) | SK Petrin Plzen | - | - | B |
| 24/05/26 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 3.25 | H |
| 20/05/26 | SK Motorlet Praha | 2-2 (1-0) | Bohemians1905 B | +0.5 | 3 | H |
| 17/05/26 | FK Pribram B | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Loko Vltavin | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Domazlice | - | - | T |
| 19/04/26 | Admira Praha | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (0-0) | Sokol Hostoun | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | SK Motorlet Praha | 3-1 (1-1) | Ceske Budejovice B | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Aritma Praha | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | SK Motorlet Praha | 0-0 (0-0) | Taborsko B | - | - | H |
| 07/03/26 | FK Kraluv Dvur | 1-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
23
Sút bóng
911
Sút cầu môn
46
Tấn công
83113
Tấn công nguy hiểm
6564
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
1323
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
1613
Việt vị
60
Quả ném biên
1418
So Sánh Sức Mạnh
53 47
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T6 H5 B3T3 H5 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B1T1 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viktoria Plzen B (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
SK Motorlet Praha (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Viktoria Plzen B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | |
| Stadion Města Plzně | Sân nhà | |
| 7425 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Plzen | Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.80 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 85.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.75 | 3.70 | 0.80 | 2.75 | 0.98 | 0.85 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.35 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.80 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.90 | 3.20 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.82 | 3.60 | 3.00 | 0.73 | 2.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.13 ↑ | 100.00 ↑ | 2.63 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 3.60 | 3.35 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.10 | 0.75 | 2.75 | 0.95 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.60 ↑ | 17.50 ↑ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.16 | 3.10 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.60 ↑ | 130.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.61 | 3.78 | 4.30 | 0.79 | 2.75 | 0.95 | 0.78 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.45 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.00 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 8.49 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.61 | 3.97 | 4.27 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.78 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.18 ↑ | 30.00 ↑ | 2.79 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.65 | 4.10 | 4.13 | 0.62 | 2.50 | 1.16 | 1.65 | 1.50 | 0.42 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 45.00 ↑ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.50 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.40 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.