Kết quả bóng đá trận VfL Bochum (Youth) vs Rot-Weiss Oberhausen, 19:00 ngày 15/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 15/08/2026
VfL Bochum (Youth) 1 Kết thúc HT 0-2 2
Rot-Weiss Oberhausen
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| VfL Bochum (Youth) | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Timur Mehmet Kesim | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 Tim Bohmer | |
| HT 0-2 | ||
| L. Pick 1 - 2 ⚽ | 72' | |
| Luis Pick 2 - 2 ⚽ | 72' | |
| 79' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 5 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 9 | 9 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 9 | 2 | 17 | 11 |
| Điểm | 6 | 9 | 17 | 22 |
Chủ = VfL Bochum (Youth) · Khách = Rot-Weiss Oberhausen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VfL Bochum (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 4 (29%) |
| 2 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Bảng xếp hạng
VfL Bochum (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | - | - |
Rot-Weiss Oberhausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 4 | 10 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 14 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 2 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
VfL Bochum (Youth) 3 (30%)Hòa 2 (20%)Rot-Weiss Oberhausen 5 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | VfL Bochum (Youth) | 2-5 (1-3) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | B |
| 09/11/25 | Rot-Weiss Oberhausen | 1-0 (1-0) | VfL Bochum (Youth) | -1 | 3 | B |
| 15/01/25 | VfL Bochum (Youth) | 1-0 (1-0) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | T |
| 12/04/15 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-3 (1-1) | VfL Bochum (Youth) | -1.25 | 2.75 | T |
| 05/10/14 | VfL Bochum (Youth) | 1-1 (1-0) | Rot-Weiss Oberhausen | -0.75 | 2.75 | H |
| 22/03/14 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-1 (1-0) | VfL Bochum (Youth) | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/09/13 | VfL Bochum (Youth) | 0-2 (0-1) | Rot-Weiss Oberhausen | 0 | 2.5 | B |
| 13/04/13 | Rot-Weiss Oberhausen | 0-0 (0-0) | VfL Bochum (Youth) | -0.25 | 2.5 | H |
| 21/10/12 | VfL Bochum (Youth) | 1-3 (1-2) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.25 | 3 | B |
| 16/07/11 | VfL Bochum (Youth) | 4-0 (2-0) | Rot-Weiss Oberhausen | -0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — VfL Bochum (Youth)
BHTTBHBBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/21 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Gutersloh | 2-1 (1-1) | VfL Bochum (Youth) | -0.75 | 3 | B |
| 01/08/26 | VfL Bochum (Youth) | 1-1 (0-0) | Borussia Dortmund (Youth) | - | - | H |
| 25/07/26 | RKC Waalwijk | 0-2 (0-0) | VfL Bochum (Youth) | - | - | T |
| 15/07/26 | SC Freiburg (Youth) | 0-3 (0-2) | VfL Bochum (Youth) | - | - | T |
| 07/07/26 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | - | - | B |
| 16/05/26 | VfL Bochum (Youth) | 2-2 (2-1) | Fortuna Dusseldorf (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 09/05/26 | Gutersloh | 6-0 (1-0) | VfL Bochum (Youth) | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | VfL Bochum (Youth) | 2-5 (1-3) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | B |
| 27/04/26 | VfL Bochum (Youth) | 1-1 (0-1) | Monchengladbach AM. | 0 | 3 | H |
| 18/04/26 | VfL Bochum (Youth) | 3-2 (2-1) | Bocholt FC | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | VfL Bochum (Youth) | 4-1 (0-0) | Wuppertaler | +0.5 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Sportfreunde Lotte | 2-2 (1-0) | VfL Bochum (Youth) | -0.25 | 2.75 | H |
| 26/03/26 | Bonner | 2-2 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | VfL Bochum (Youth) | 0-0 (0-0) | Siegen Sportfreunde | -0.25 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | SC Paderborn 07 II | 0-2 (0-1) | VfL Bochum (Youth) | -0.25 | 3 | T |
| 08/03/26 | VfL Bochum (Youth) | 3-1 (1-0) | Wiedenbruck | +0.5 | 3 | T |
| 05/03/26 | SSVg Velbert | 2-3 (1-3) | VfL Bochum (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Koln Am | 1-3 (1-0) | VfL Bochum (Youth) | -0.5 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | VfL Bochum (Youth) | 1-4 (1-2) | Schalke 04 (Youth) | -0.5 | 3 | B |
| 15/02/26 | Borussia Dortmund (Youth) | 4-1 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | -1.25 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Rot-Weiss Oberhausen
HTHBTBBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/17 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 0-0 (0-0) | Sportfreunde Lotte | +1.5 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | Bonner | 1-2 (1-1) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | T |
| 25/07/26 | Eintracht Frankfurt (Youth) | 2-2 (1-1) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | H |
| 18/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 1-3 (1-1) | Borussia Dortmund | -2.5 | 4.75 | B |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 5-2 (2-2) | Hamburger SV (Youth) | - | - | T |
| 04/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-3 (1-2) | VfL Bochum | -1 | 3.25 | B |
| 30/06/26 | RKC Waalwijk | 2-1 (1-1) | Rot-Weiss Oberhausen | -0.75 | 3.5 | B |
| 16/05/26 | Bocholt FC | 2-2 (2-1) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.25 | 3.5 | H |
| 09/05/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 1-0 (0-0) | Monchengladbach AM. | - | - | T |
| 02/05/26 | VfL Bochum (Youth) | 2-5 (1-3) | Rot-Weiss Oberhausen | - | - | T |
| 29/04/26 | Bonner | 1-1 (1-1) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-2 (1-0) | Wuppertaler | +1.5 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Sportfreunde Lotte | 0-1 (0-1) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 3-1 (2-0) | Siegen Sportfreunde | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | SC Paderborn 07 II | 3-0 (2-0) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-1 (1-0) | Wiedenbruck | +1.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Koln Am | 1-2 (1-2) | Rot-Weiss Oberhausen | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-2 (1-1) | Schalke 04 (Youth) | +0.25 | 3 | H |
| 01/03/26 | Borussia Dortmund (Youth) | 1-2 (0-1) | Rot-Weiss Oberhausen | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-2 (0-0) | SV Rodinghausen | +0.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
45 55
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B5T5 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VfL Bochum (Youth) (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Rot-Weiss Oberhausen (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
VfL Bochum (Youth) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Rot-Weiss Oberhausen (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VfL Bochum (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1938 | Thành lập | 1904-12-18 |
| Ruhrstadion | Sân nhà | Niederrhein Stadion |
| 32645 | Sức chứa | 21318 |
| HLV | Mario Basler | |
| Bochum | Khu vực | Oberhausen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.73 | 0.73 | 3.00 | 0.93 | 0.93 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 3.00 ↓ | 3.40 ↓ | 2.03 ↑ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 0.92 ↓ | -0.25 | 0.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.55 | 1.96 | 0.84 | 3.00 | 0.98 | 0.88 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 2.82 ↓ | 3.55 | 2.07 ↑ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.84 ↓ | 0.77 ↓ | -0.50 | 1.07 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 3.40 | 1.96 | 0.72 | 3.00 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↑ | 3.45 ↑ | 1.86 ↓ | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.55 | 1.96 | 0.85 | 3.00 | 0.97 | 0.80 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 2.82 ↓ | 3.55 | 2.07 ↑ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.84 ↓ | 0.77 ↓ | -0.50 | 1.07 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.92 | 3.70 | 1.97 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.79 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 2.78 ↓ | 3.75 ↑ | 2.02 ↑ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.94 | 0.82 ↑ | -0.50 | 1.02 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.95 | 3.34 | 1.99 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | -0.50 | 0.99 |
| Live | 3.19 ↑ | 3.65 ↑ | 1.87 ↓ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.86 ↓ | 0.68 ↓ | -0.75 | 1.19 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.95 | 3.71 | 2.05 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 2.87 ↓ | 3.77 ↑ | 2.07 ↑ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.86 ↓ | 0.97 | -0.25 | 0.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 2.87 ↓ | 3.60 | 2.05 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.00 | 3.50 | 2.00 | 0.70 | 3.00 | 0.87 | 0.86 | -0.25 | 0.70 |
| Live | 3.05 ↑ | 3.60 ↑ | 2.05 ↑ | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.79 | 3.87 | 1.75 | 0.98 | 3.25 | 0.81 | 0.83 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 3.12 ↓ | 3.70 ↓ | 2.05 ↑ | 0.88 ↓ | 3.25 | 0.94 ↑ | 1.01 ↑ | -0.25 | 0.82 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.04 | 3.70 | 2.04 | 0.98 | 3.25 | 0.73 | 0.55 | -0.75 | 1.30 |
| Live | 3.08 ↑ | 3.48 ↓ | 2.04 | 1.02 ↑ | 3.50 | 0.69 ↓ | 0.88 ↑ | -0.25 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.05 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.30 | 2.05 | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.67 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.