Kết quả bóng đá trận VfB Stuttgart II vs FC Viktoria koln, 00:30 ngày 17/08/2026
3.Liga (Đức) · 00:30 ngày 17/08/2026
VfB Stuttgart II 1 Kết thúc HT 0-1 3
FC Viktoria koln
🟨 4 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| VfB Stuttgart II | Phút | |
| Yanik Spalt | 36' | |
| 45+1' | ⚽ 1 - 0 Maximilian Herwerth (phản lưới) | |
| HT 0-1 | ||
| Oliver Rolke(Assists:Jarzinho Malanga) (Kiến tạo: Jarzinho Malanga) 2 - 0 ⚽ | 50' | |
| 53' | ⚽ 2 - 1 Alexander Prokopenko(Assists:Kilian Jakob) (Kiến tạo: Kilian Jakob) | |
| 61' | ⚽ 2 - 2 David Otto(Assists:Yannick Tonye) (Kiến tạo: Yannick Tonye) | |
| Dominik Nothnagel | 70' | |
| Alexander Groib | 71' | |
| Ertugrul Yigit | 79' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 25 | 22 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 20 | 19 |
| Điểm | 3 | 4 | 12 | 16 |
Chủ = VfB Stuttgart II · Khách = FC Viktoria koln
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VfB Stuttgart II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 8 (62%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Bảng xếp hạng
VfB Stuttgart II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 19 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 16 | 12 | - | - |
FC Viktoria koln
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 7 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 6 | 3 | 8 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
VfB Stuttgart II 1 (25%)Hòa 0 (0%)FC Viktoria koln 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | FC Viktoria koln | 2-0 (0-0) | VfB Stuttgart II | 0 | 2.75 | B |
| 20/09/25 | VfB Stuttgart II | 2-1 (1-0) | FC Viktoria koln | 0 | 2.75 | T |
| 09/04/25 | VfB Stuttgart II | 1-2 (1-1) | FC Viktoria koln | 0 | 2.5 | B |
| 02/11/24 | FC Viktoria koln | 2-0 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — VfB Stuttgart II
TBTTBBTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 27/21 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Havelse | 2-3 (1-1) | VfB Stuttgart II | +0.5 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | VfB Stuttgart II | 0-1 (0-0) | Astoria Walldorf | - | - | B |
| 25/07/26 | SSV Ulm 1846 | 0-4 (0-3) | VfB Stuttgart II | - | - | T |
| 18/07/26 | 1 FC Normannia Gmund | 0-3 (0-2) | VfB Stuttgart II | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Stuttgart II | 3-4 (0-2) | VfL Osnabruck | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Hansa Rostock | 5-3 (3-1) | VfB Stuttgart II | -1 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | VfB Stuttgart II | 6-1 (2-0) | Rot-Weiss Essen | -0.5 | 3.25 | T |
| 27/04/26 | Havelse | 3-2 (1-0) | VfB Stuttgart II | +0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | VfB Stuttgart II | 2-2 (2-0) | Erzgebirge Aue | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Alemannia Aachen | 3-1 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.5 | 3 | B |
| 09/04/26 | VfB Stuttgart II | 1-1 (0-0) | SSV Ulm 1846 | +0.25 | 3 | H |
| 04/04/26 | VfB Stuttgart II | 3-1 (0-0) | Jahn Regensburg | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Schweinfurt 05 FC | 3-1 (0-0) | VfB Stuttgart II | +0.75 | 3 | B |
| 15/03/26 | VfB Stuttgart II | 1-0 (0-0) | TSG Hoffenheim (Youth) | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | SV Wehen Wiesbaden | 2-1 (2-0) | VfB Stuttgart II | -0.25 | 3 | B |
| 04/03/26 | VfB Stuttgart II | 1-2 (0-0) | Energie Cottbus | 0 | 3 | B |
| 28/02/26 | FC Viktoria koln | 2-0 (0-0) | VfB Stuttgart II | 0 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | VfB Stuttgart II | 3-1 (3-0) | SV Waldhof Mannheim | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | Saarbrucken | 2-0 (1-0) | VfB Stuttgart II | -0.25 | 3 | B |
| 07/02/26 | VfB Stuttgart II | 2-1 (2-0) | TSV 1860 Munchen | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FC Viktoria koln
BBTTTBTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 24/20 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Viktoria koln | 2-5 (0-2) | Jahn Regensburg | 0 | 3 | B |
| 02/08/26 | FC Viktoria koln | 1-2 (1-0) | Kaiserslautern (Youth) | - | - | B |
| 01/08/26 | Standard Liege | 0-3 (0-1) | FC Viktoria koln | - | - | T |
| 21/07/26 | FC Viktoria koln | 5-3 (2-1) | VVV Venlo | - | - | T |
| 17/07/26 | FC Viktoria koln | 2-1 (1-0) | SV Elversberg | - | - | T |
| 12/07/26 | FC Viktoria koln | 1-4 (1-1) | MVV Maastricht | - | - | B |
| 07/07/26 | FC Viktoria koln | 5-0 (1-0) | TSV Steinbach Haiger | - | - | T |
| 04/07/26 | FC Viktoria koln | 4-1 (2-1) | Bonner | - | - | T |
| 16/05/26 | MSV Duisburg | 1-1 (0-0) | FC Viktoria koln | -1.25 | 3 | H |
| 10/05/26 | FC Viktoria koln | 0-3 (0-3) | Alemannia Aachen | -0.25 | 3 | B |
| 02/05/26 | SSV Ulm 1846 | 0-2 (0-0) | FC Viktoria koln | 0 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | FC Viktoria koln | 0-2 (0-1) | Energie Cottbus | -0.25 | 3 | B |
| 18/04/26 | SC Verl | 2-0 (0-0) | FC Viktoria koln | -0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | FC Viktoria koln | 2-1 (2-0) | SV Wehen Wiesbaden | +0.25 | 2.75 | T |
| 09/04/26 | Ingolstadt | 1-2 (0-2) | FC Viktoria koln | -0.25 | 3 | T |
| 04/04/26 | Hansa Rostock | 2-3 (0-2) | FC Viktoria koln | -1 | 2.75 | T |
| 23/03/26 | FC Viktoria koln | 1-2 (0-2) | Rot-Weiss Essen | 0 | 3 | B |
| 14/03/26 | Havelse | 3-2 (0-2) | FC Viktoria koln | +0.5 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | FC Viktoria koln | 0-1 (0-1) | TSV 1860 Munchen | 0 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | VfL Osnabruck | 2-0 (2-0) | FC Viktoria koln | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
54
Thẻ vàng
40
Sút bóng
1416
Sút cầu môn
77
Tấn công
7969
Tấn công nguy hiểm
3526
Sút ngoài cầu môn
46
Cản bóng
33
Đá phạt trực tiếp
2416
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1519
Việt vị
14
Quả ném biên
1514
So Sánh Sức Mạnh
52 48
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VfB Stuttgart II (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
FC Viktoria koln (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
VfB Stuttgart II (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
FC Viktoria koln (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VfB Stuttgart II | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1893-9-9 | Thành lập | 1994 |
| Robert-Schlienz-Stadion | Sân nhà | |
| 3000 | Sức chứa | 0 |
| Nico Willig | HLV | Marian Wilhelm |
| Stuttgart | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.08 | 3.60 | 2.90 | 0.97 | 3.25 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.30 | 2.63 | 0.71 | 3.25 | 0.63 | 0.76 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 23.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.63 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.55 | 2.80 | 0.98 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 9.70 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.55 | 2.70 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.70 | 0.00 | 1.05 |
| Live | 100.00 ↑ | 30.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.55 | 2.65 | 0.88 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 77.63 ↑ | 9.53 ↑ | 1.01 ↓ | 3.01 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.55 | 2.80 | 0.98 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 9.70 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.85 | 2.88 | 0.97 | 3.25 | 0.83 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.01 | 3.54 | 2.92 | 1.02 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 70.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.07 | 3.89 | 2.99 | 0.96 | 3.25 | 0.84 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 76.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.70 | 0.91 | 3.25 | 0.81 | 0.97 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.51 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.79 | 3.37 | 0.85 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 10.89 ↑ | 4.13 ↑ | 1.37 ↓ | 3.29 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.80 | 3.10 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.77 ↓ | 4.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.70 | 3.11 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | 0.53 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.77 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.