Kết quả bóng đá trận VFB Lubeck vs Hamburger SV (Youth), 00:00 ngày 27/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 27/08/2026
VFB Lubeck 1 Kết thúc HT 1-1 3
Hamburger SV (Youth)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| VFB Lubeck | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 Dorian Migalic | |
| 6' | ⚽ 0 - 3 Migalic D. | |
| 1 - 3 ⚽ | 9' | |
| Daouda Beleme 2 - 3 ⚽ | 12' | |
| Beleme D. 3 - 3 ⚽ | 12' | |
| HT 1-1 | ||
| 58' | ⚽ 3 - 4 Dorian Migalic | |
| 85' | ⚽ 3 - 5 Kilian Hölscher Machado | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 18 | 21 |
| Điểm | 7 | 6 | 13 | 12 |
Chủ = VFB Lubeck · Khách = Hamburger SV (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VFB Lubeck | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (19%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 4 (24%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Bảng xếp hạng
VFB Lubeck
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | 2 | 18 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 8 | 2 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | - | - |
Hamburger SV (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 14 | 4 | 16 |
| Sân nhà | 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 18 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 11 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
VFB Lubeck 7 (35%)Hòa 7 (35%)Hamburger SV (Youth) 6 (30%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 3.25 | B |
| 06/11/25 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | VFB Lubeck | -0.5 | 3.25 | H |
| 03/04/25 | Hamburger SV (Youth) | 2-3 (1-0) | VFB Lubeck | - | - | T |
| 10/08/24 | VFB Lubeck | 1-0 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | +1 | 3 | T |
| 26/11/22 | VFB Lubeck | 2-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +0.75 | 3 | T |
| 15/09/22 | Hamburger SV (Youth) | 1-1 (1-0) | VFB Lubeck | +0.75 | 2.75 | H |
| 01/07/22 | Hamburger SV (Youth) | 3-3 (2-3) | VFB Lubeck | - | - | H |
| 21/11/21 | Hamburger SV (Youth) | 3-0 (2-0) | VFB Lubeck | +0.25 | 2.75 | B |
| 23/09/21 | VFB Lubeck | 2-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | +0.5 | 2.75 | H |
| 28/09/19 | Hamburger SV (Youth) | 2-3 (2-2) | VFB Lubeck | +0.5 | 3 | T |
| 12/03/19 | VFB Lubeck | 2-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +1 | 2.75 | T |
| 02/09/18 | Hamburger SV (Youth) | 0-1 (0-1) | VFB Lubeck | -0.25 | 2.5 | T |
| 24/03/18 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 2.5 | B |
| 16/09/17 | Hamburger SV (Youth) | 2-0 (2-0) | VFB Lubeck | 0 | 2.75 | B |
| 31/03/17 | Hamburger SV (Youth) | 1-0 (1-0) | VFB Lubeck | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/10/16 | VFB Lubeck | 3-1 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 07/05/16 | VFB Lubeck | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 2.75 | H |
| 31/10/15 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (0-0) | VFB Lubeck | +0.25 | 2.5 | H |
| 16/05/15 | VFB Lubeck | 0-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 15/11/14 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-2) | VFB Lubeck | -1 | 3 | H |
Thành tích gần đây — VFB Lubeck
BHBHHTTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Phonix Lubeck | 4-0 (1-0) | VFB Lubeck | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/08/26 | VFB Lubeck | 1-1 (0-1) | Oldenburg | -0.75 | 3.25 | H |
| 08/08/26 | SV Atlas Delmenhorst | 2-0 (0-0) | VFB Lubeck | - | - | B |
| 01/08/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | - | - | H |
| 11/07/26 | Greifswalder FC | 0-0 (0-0) | VFB Lubeck | - | - | H |
| 09/07/26 | VFB Lubeck | 4-0 (0-0) | FC Mecklenburg Schwerin | - | - | T |
| 04/07/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-2) | VFB Lubeck | - | - | T |
| 02/07/26 | VFB Lubeck | 0-1 (0-0) | SC Victoria Hamburg | - | - | B |
| 16/05/26 | VFB Lubeck | 0-1 (0-1) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Kickers Emden | 1-1 (1-0) | VFB Lubeck | - | - | H |
| 07/05/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-0) | Oldenburg | -0.75 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | VFB Lubeck | 1-1 (0-0) | SV Drochtersen/Assel | - | - | H |
| 26/04/26 | HSC Hannover | 1-0 (1-0) | VFB Lubeck | +0.75 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | SSV Jeddeloh | 3-2 (2-2) | VFB Lubeck | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | VFB Lubeck | 3-1 (1-1) | Phonix Lubeck | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | VFB Lubeck | 1-1 (1-0) | Werder Bremen (Youth) | +0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | VFB Lubeck | 2-0 (0-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | FC Schoningen08 | 0-4 (0-2) | VFB Lubeck | -0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | +0.25 | 3.25 | B |
| 07/03/26 | Altona 93 | 2-3 (1-1) | VFB Lubeck | +0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Hamburger SV (Youth)
BBHBBBBHTH
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/24 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-0) | Eimsbutteler TV | - | - | B |
| 16/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-4 (0-4) | SV Drochtersen/Assel | -0.5 | 3 | B |
| 13/08/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | SV Todesfelde | - | - | H |
| 08/08/26 | Kickers Emden | 3-2 (2-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/07/26 | FC Hansa Luneburg | 3-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 18/07/26 | Hamburger SV (Youth) | 1-2 (0-2) | Hobro | - | - | B |
| 11/07/26 | Rot-Weiss Oberhausen | 5-2 (2-2) | Hamburger SV (Youth) | - | - | B |
| 04/07/26 | Greifswalder FC | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | - | - | H |
| 16/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 5-1 (4-0) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.5 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 03/05/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-1 (0-0) | Phonix Lubeck | +0.25 | 3 | B |
| 26/04/26 | Werder Bremen (Youth) | 1-1 (0-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Hamburger SV (Youth) | 0-2 (0-0) | Kickers Emden | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Eintracht Norderstedt | 1-2 (0-2) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 29/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | +1 | 3.25 | H |
| 22/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 4-0 (2-0) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
| 19/03/26 | SSV Jeddeloh | 1-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | VFB Lubeck | 0-2 (0-1) | Hamburger SV (Youth) | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Hamburger SV (Youth) | 2-2 (1-1) | ETSV Weiche Flensburg | +0.25 | 3 | H |
| 28/02/26 | SV Meppen | 2-0 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | -1.5 | 3.5 | B |
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B6T6 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B3T3 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VFB Lubeck (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Hamburger SV (Youth) (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
VFB Lubeck (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Hamburger SV (Youth) (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VFB Lubeck | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919-4-1 | Thành lập | 1887-9-29 |
| Lohmühle | Sân nhà | Wolfgang-Meyer-Sportanlage |
| 17869 | Sức chứa | 3500 |
| Guerino Capretti | HLV | |
| Lubeck | Khu vực | Hamburg |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.84 | 3.70 | 3.40 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.90 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.81 ↓ | 4.00 ↑ | 3.30 ↓ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.88 ↑ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.60 | 2.94 | 0.76 | 3.00 | 1.06 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.91 ↓ | 3.80 ↑ | 2.99 ↑ | 0.53 ↓ | 3.00 | 1.40 ↑ | 0.91 ↓ | 0.50 | 0.93 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.82 | 3.45 | 3.20 | 0.75 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.92 ↑ | 3.55 ↑ | 3.00 ↓ | 0.89 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.60 | 2.94 | 0.76 | 3.00 | 1.06 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.91 ↓ | 3.80 ↑ | 2.99 ↑ | 0.53 ↓ | 3.00 | 1.40 ↑ | 0.91 ↓ | 0.50 | 0.93 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.90 | 3.15 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.80 ↓ | 4.20 ↑ | 3.25 ↑ | 0.81 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.46 | 3.01 | 0.78 | 3.00 | 1.04 | 1.00 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.61 ↑ | 3.05 ↑ | 0.57 ↓ | 3.00 | 1.33 ↑ | 0.94 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.90 | 3.81 | 3.25 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.88 ↓ | 3.99 ↑ | 3.19 ↓ | 0.91 ↓ | 3.50 | 0.89 ↑ | 0.88 ↓ | 0.50 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.25 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.85 | 3.75 ↑ | 3.20 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.82 | 3.70 | 3.30 | 0.73 | 3.00 | 0.83 | 0.78 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.88 ↑ | 4.00 ↑ | 3.15 ↓ | 0.80 ↑ | 3.50 | 0.84 ↑ | 0.83 ↑ | 0.50 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 3.45 | 2.75 | 0.86 | 3.00 | 0.93 | 1.02 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.85 ↓ | 4.05 ↑ | 3.42 ↑ | 0.89 ↑ | 3.50 | 0.93 | 0.86 ↓ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.81 | 3.78 | 3.52 | 0.97 | 3.25 | 0.73 | 0.99 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 1.81 | 3.95 ↑ | 3.38 ↓ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | 0.59 ↓ | 0.25 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.30 | 1.20 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.70 ↑ | 3.25 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.