Kết quả bóng đá trận VfB Hohenems vs Lustenau, 23:00 ngày 07/08/2026
3.Liga (Áo) · 23:00 ngày 07/08/2026
VfB Hohenems 6 Kết thúc HT 5-0 0
Lustenau
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| VfB Hohenems | Phút | |
| 11' | ||
| 11' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Liam Tripp 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| Noel Gunz 3 - 0 ⚽ | 30' | |
| Liam Tripp 4 - 0 ⚽ | 34' | |
| Noel Gunz 5 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 5-0 | ||
| Mert Can Ünal 6 - 0 ⚽ | 70' | |
| FT 6-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 28 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 14 | 30 |
| Điểm | 6 | 1 | 19 | 5 |
Chủ = VfB Hohenems · Khách = Lustenau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VfB Hohenems | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (40%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 4 (11%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 15 (39%) |
Bảng xếp hạng
VfB Hohenems
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 5 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 11 | - | - |
Lustenau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 16 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 11 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
VfB Hohenems 1 (50%)Hòa 1 (50%)Lustenau 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/06/26 | Lustenau | 2-2 (0-1) | VfB Hohenems | 0 | 3.5 | H |
| 01/11/25 | VfB Hohenems | 1-0 (0-0) | Lustenau | - | - | T |
Thành tích gần đây — VfB Hohenems
TBBTTHBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SV Lochau | 2-3 (1-1) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 25/07/26 | VfB Hohenems | 1-2 (1-2) | WSC Hertha Wels | -0.75 | 3 | B |
| 11/07/26 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 13/06/26 | Bischofshofen | 3-7 (2-4) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 11/06/26 | FC Dornbirn 1913 | 1-3 (1-2) | VfB Hohenems | -0.5 | 3.5 | T |
| 04/06/26 | Lustenau | 2-2 (0-1) | VfB Hohenems | 0 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | VfB Hohenems | 1-4 (0-2) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | +1.25 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | FC Kitzbuhel | 2-1 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 16/05/26 | VfB Hohenems | 3-3 (1-2) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 14/05/26 | VfB Hohenems | 2-0 (0-0) | FC Alberschwende | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 2-2 (2-1) | VfB Hohenems | - | - | H |
| 02/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 25/04/26 | VfB Hohenems | 0-1 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 18/04/26 | VfB Hohenems | 4-4 (2-3) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 12/04/26 | Rheindorf Altach B | 0-2 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 06/04/26 | VfB Hohenems | 3-1 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 03/04/26 | Kufstein | 0-1 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 26/03/26 | SV Kuchl | 2-1 (2-1) | VfB Hohenems | -0.5 | 3 | B |
| 21/03/26 | SC Schwaz | 1-3 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lustenau
BBTBHBHBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/28 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FC Kitzbuhel | 2-0 (2-0) | Lustenau | -1.25 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Lustenau | 1-4 (0-3) | FC Kitzbuhel | - | - | B |
| 13/06/26 | Lustenau | 3-1 (2-0) | St. Johann | - | - | T |
| 06/06/26 | Kufstein | 4-1 (3-0) | Lustenau | - | - | B |
| 04/06/26 | Lustenau | 2-2 (0-1) | VfB Hohenems | 0 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | SV Kuchl | 3-1 (2-1) | Lustenau | - | - | B |
| 23/05/26 | Lustenau | 2-2 (1-1) | SC Schwaz | 0 | 3.25 | H |
| 16/05/26 | SC Imst | 4-1 (2-0) | Lustenau | - | - | B |
| 09/05/26 | Lustenau | 1-4 (0-3) | Bischofshofen | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Lauterach | 2-3 (0-2) | Lustenau | - | - | T |
| 19/04/26 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (1-0) | Lustenau | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Kitzbuhel | 1-0 (0-0) | Lustenau | - | - | B |
| 06/04/26 | Lustenau | 1-2 (1-1) | SV Wals-Grunau | -0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 1-3 (1-1) | Lustenau | - | - | T |
| 28/03/26 | Lustenau | 1-1 (0-0) | FC Dornbirn 1913 | - | - | H |
| 26/03/26 | SVG Reichenau | 1-4 (1-2) | Lustenau | -1.25 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | Lustenau | 2-1 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 15/03/26 | Rheindorf Altach B | 0-0 (0-0) | Lustenau | - | - | H |
| 15/11/25 | St. Johann | 5-1 (1-1) | Lustenau | - | - | B |
| 08/11/25 | Lustenau | 3-2 (3-1) | Kufstein | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
01
Sút bóng
188
Sút cầu môn
95
Tấn công
106109
Tấn công nguy hiểm
6964
Sút ngoài cầu môn
93
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VfB Hohenems (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Lustenau (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Lustenau (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VfB Hohenems | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907-9-20 | |
| Sân nhà | Reichshofstadion | |
| 0 | Sức chứa | 8800 |
| HLV | ||
| Khu vực | Lustenau |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 5.30 | 7.00 | 0.88 | 4.00 | 0.93 | 0.80 | 1.75 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 2.40 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 3.90 | 5.00 | 0.66 | 3.25 | 0.67 | 0.60 | 1.75 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 15.00 ↑ | 1.50 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 1.23 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.26 | 5.50 | 6.90 | 0.82 | 3.75 | 0.92 | 0.88 | 1.75 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.10 ↑ | 51.00 ↑ | 3.12 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.50 | 4.90 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 45.00 ↑ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.45 | 4.10 | 4.40 | 0.81 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.20 ↑ | 6.80 ↑ | 0.91 ↑ | 4.00 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.26 | 5.50 | 6.90 | 0.82 | 3.75 | 0.92 | 0.88 | 1.75 | 0.88 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.10 ↑ | 51.00 ↑ | 3.22 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 3.12 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.26 | 5.10 | 6.10 | 0.86 | 3.75 | 0.90 | 0.91 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.70 ↑ | 11.50 ↑ | 1.72 ↑ | 6.50 | 0.44 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.44 | 4.37 | 5.10 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.95 ↑ | 15.50 ↑ | 1.53 ↑ | 6.50 | 0.41 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.25 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 4.60 ↑ | 7.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.63 | 4.46 | 0.93 | 3.75 | 0.79 | 0.93 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.10 ↓ | 7.59 ↑ | 15.10 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 2.07 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.42 | 4.50 | 5.25 | 1.00 | 3.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 201.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.45 ↑ | 6.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 4.90 | 5.10 | 0.89 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.70 ↑ | 25.00 ↑ | 2.71 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.75 | 4.75 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.15 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 2.45 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.00 | 0.70 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.50 ↑ | 6.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.