Kết quả bóng đá trận Verspah Oita vs Kochi United, 17:00 ngày 19/08/2026
Emperor Cúp Nhật Bản · 17:00 ngày 19/08/2026
Verspah Oita 3 Kết thúc HT 0-0 0
Kochi United
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Verspah Oita | Phút | |
| 35' | ||
| HT 0-0 | ||
| Kazuto Takezawa 1 - 0 ⚽ | 59' | |
| Ryuji Kokubu 2 - 0 ⚽ | 75' | |
| Kaname N. 3 - 0 ⚽ | 90+3' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 14 | 4 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 12 | 20 |
| Điểm | 4 | 0 | 18 | 4 |
Chủ = Verspah Oita · Khách = Kochi United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Verspah Oita | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 4 (36%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Verspah Oita 6 (60%)Hòa 1 (10%)Kochi United 3 (30%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/09/24 | Kochi United | 0-1 (0-0) | Verspah Oita | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/05/24 | Verspah Oita | 1-0 (0-0) | Kochi United | 0 | 2 | T |
| 26/11/23 | Verspah Oita | 0-0 (0-0) | Kochi United | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/06/23 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Verspah Oita | 0 | 2.25 | B |
| 06/11/22 | Kochi United | 2-3 (1-2) | Verspah Oita | -0.25 | 2.25 | T |
| 16/04/22 | Verspah Oita | 0-1 (0-0) | Kochi United | +0.75 | 2.25 | B |
| 21/08/21 | Kochi United | 1-2 (0-1) | Verspah Oita | - | - | T |
| 14/03/21 | Verspah Oita | 0-1 (0-1) | Kochi United | - | - | B |
| 18/10/20 | Kochi United | 0-1 (0-1) | Verspah Oita | - | - | T |
| 23/04/17 | Verspah Oita | 2-1 (0-1) | Kochi United | - | - | T |
Thành tích gần đây — Verspah Oita
BBTBBBTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Hiroshima Sanfrecce | 4-0 (0-0) | Verspah Oita | - | - | B |
| 16/05/26 | Verspah Oita | 0-2 (0-0) | Veertien Kuwana | +0.5 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Minebea Mitsumi FC | 0-2 (0-1) | Verspah Oita | 0 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | FC Tiamo Hirakata | 4-1 (1-0) | Verspah Oita | - | - | B |
| 11/04/26 | Verspah Oita | 1-3 (0-0) | Okinawa SV | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Honda FC | 4-2 (0-2) | Verspah Oita | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | J Lease FC | 0-1 (0-1) | Verspah Oita | 0 | 2 | T |
| 20/03/26 | Verspah Oita | 2-0 (2-0) | Maruyasu Industries | - | - | T |
| 23/11/25 | Verspah Oita | 2-1 (2-1) | Atletico Suzuka | +0.5 | 2.5 | T |
| 16/11/25 | Run Mel Aomori | 0-3 (0-1) | Verspah Oita | -0.75 | 2.25 | T |
| 09/11/25 | Briobecca Urayasu | 3-1 (1-0) | Verspah Oita | 0 | 2 | B |
| 01/11/25 | Verspah Oita | 0-2 (0-0) | FC Tiamo Hirakata | +0.25 | 2.5 | B |
| 26/10/25 | Grulla Morioka | 4-2 (1-1) | Verspah Oita | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/10/25 | Verspah Oita | 2-1 (1-1) | Porvenir Asuka SC | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/10/25 | Maruyasu Industries | 0-1 (0-0) | Verspah Oita | +0.25 | 2.25 | T |
| 28/09/25 | Verspah Oita | 1-2 (1-2) | Criacao Shinjuku | +0.5 | 2 | B |
| 21/09/25 | Yokohama SCC | 1-2 (0-1) | Verspah Oita | +1 | 2.5 | T |
| 13/09/25 | Verspah Oita | 2-4 (2-2) | Okinawa SV | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/09/25 | Yokogawa Musashino | 2-2 (0-2) | Verspah Oita | +0.5 | 2 | H |
| 30/08/25 | Verspah Oita | 0-1 (0-1) | Rayluck Shiga | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Kochi United
BHBHBBTBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/15 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | FC Gifu | 7-0 (3-0) | Kochi United | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Matsumoto Yamaga FC | 0 | 2.25 | H |
| 06/06/26 | RB Omiya Ardija | 2-1 (0-0) | Kochi United | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Kochi United | 2-2 (0-2) | Renofa Yamaguchi | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Zweigen Kanazawa FC | 2-0 (1-0) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Kochi United | 0-1 (0-1) | Ehime FC | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Kamatamare Sanuki | 0-3 (0-2) | Kochi United | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/05/26 | Imabari FC | 1-0 (0-0) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Kochi United | 0-0 (0-0) | Osaka FC | 0 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kochi United | 0 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Kochi United | 2-1 (0-0) | Tokushima Vortis | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Kataller Toyama | 4-0 (2-0) | Kochi United | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Kochi United | 2-1 (2-1) | Albirex Niigata | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | +0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Tokushima Vortis | 3-0 (0-0) | Kochi United | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Ehime FC | 1-0 (1-0) | Kochi United | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Kochi United | 2-0 (1-0) | Imabari FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Albirex Niigata | 2-2 (0-2) | Kochi United | -0.75 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Nara Club | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Kochi United | 3-2 (3-0) | Zweigen Kanazawa FC | 0 | 2.5 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
02
Sút bóng
106
Sút cầu môn
50
Tấn công
6666
Tấn công nguy hiểm
4228
Sút ngoài cầu môn
56
Đá phạt trực tiếp
1412
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
912
Việt vị
31
Quả ném biên
2228
So Sánh Sức Mạnh
55 45
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T6 H1 B3T3 H1 B6
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B2T2 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.6 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Verspah Oita (17 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kochi United (13 trận)
Ghi 0.38 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Verspah Oita (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOU
Kochi United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Verspah Oita | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.53 | 3.02 | 1.78 | 0.86 | 2.25 | 0.76 | 0.92 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 3.14 ↓ | 3.02 | 1.90 ↑ | 0.86 | 2.25 | 0.76 | 0.80 ↓ | -0.50 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.77 | 0.81 | 2.25 | 0.96 | 0.92 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.22 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.40 | 3.20 | 1.80 | 0.93 | 2.25 | 0.86 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 56.00 ↑ | 3.10 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.97 ↓ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.30 | 1.99 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.84 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.90 | 3.95 | 1.60 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.75 ↓ | -0.50 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 4.90 | 3.95 | 1.60 | 1.10 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 35.51 ↑ | 100.00 ↑ | 3.18 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.30 | 1.99 | 0.99 | 2.25 | 0.81 | 0.84 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.00 | 3.40 | 1.79 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.92 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.00 | 3.30 | 1.84 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 41.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 3.50 | 1.55 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.80 | 3.90 | 1.60 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.91 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.49 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.10 | 3.42 | 1.52 | 0.84 | 2.25 | 0.83 | 0.74 | -1.00 | 0.93 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.33 ↑ | 16.24 ↑ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.50 | 3.50 | 1.55 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.83 | 3.85 | 1.60 | 0.85 | 2.25 | 0.89 | 0.96 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.82 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 4.25 | 3.25 | 1.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.00 ↓ | 3.25 | 1.80 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 3.80 | 1.57 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.75 | -1.00 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 3.40 | 1.55 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | 0.85 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | -0.50 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.