Kết quả bóng đá trận Veroskronos Tsuno vs Kamatamare Sanuki, 17:00 ngày 19/08/2026
Emperor Cúp Nhật Bản · 17:00 ngày 19/08/2026
Veroskronos Tsuno 1 Kết thúc HT 1-0 1
Kamatamare Sanuki
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 11
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Veroskronos Tsuno | Phút | |
| Masaya Inoue 1 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 1-0 | ||
| 90+1' | ⚽ 1 - 1 Hauru Asada | |
| Yamada Y. 2 - 1 ⚽ | 102' | |
| Itsuki Takagai 3 - 1 ⚽ | 107' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 8 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 8 |
| Ghi bàn | 11 | 6 | 37 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 9 | 7 | 22 |
| Điểm | 6 | 0 | 25 | 2 |
Chủ = Veroskronos Tsuno · Khách = Kamatamare Sanuki
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Veroskronos Tsuno | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (50%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Thành tích gần đây — Veroskronos Tsuno
TTTTTTTBTH
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 32/4 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | Kawasoe Club | 0-7 (0-2) | Veroskronos Tsuno | +3.25 | 4.25 | T |
| 28/06/26 | Veroskronos Tsuno | 4-1 (2-0) | CA Celeste | +3.25 | 4 | T |
| 27/06/26 | Nexus Miyakonojo | 1-7 (0-4) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
| 14/06/26 | Veroskronos Tsuno | 2-0 (1-0) | Nobeoka Agata | +1 | 3 | T |
| 13/06/26 | KMG Holdings | 0-1 (0-0) | Veroskronos Tsuno | +1 | 3 | T |
| 24/05/26 | Brew Saga | 0-4 (0-3) | Veroskronos Tsuno | +2.5 | 3.5 | T |
| 19/04/26 | Nippon Steel Oita | 0-5 (0-0) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
| 24/11/25 | VONDS Ichihara | 1-0 (0-0) | Veroskronos Tsuno | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/11/25 | Tokyo United | 1-2 (0-1) | Veroskronos Tsuno | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/11/25 | Veroskronos Tsuno | 0-0 (0-0) | J Lease FC | 0 | 2.75 | H |
| 09/11/25 | Toyama Shinjo) | 1-3 (0-1) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
| 08/11/25 | Gakunan F Mosuperio | 0-1 (0-1) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
| 07/11/25 | Arterivo Wakayama | 0-0 (0-0) | Veroskronos Tsuno | - | - | H |
| 07/09/25 | J Lease FC | 2-1 (2-0) | Veroskronos Tsuno | 0 | 3 | B |
| 06/09/25 | Veroskronos Tsuno | 1-1 (0-0) | Nobeoka Agata | +0.75 | 3.25 | H |
| 03/08/25 | Brew Saga | 0-1 (0-0) | Veroskronos Tsuno | +1.75 | 3.5 | T |
| 27/07/25 | Veroskronos Tsuno | 1-0 (1-0) | KMG Holdings | - | - | T |
| 20/07/25 | Kawasoe Club | 1-8 (1-4) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
| 13/07/25 | Veroskronos Tsuno | 4-1 (0-1) | Nippon Steel Oita | - | - | T |
| 06/07/25 | FC Hakata | 0-5 (0-3) | Veroskronos Tsuno | - | - | T |
Thành tích gần đây — Kamatamare Sanuki
HTHTHTBHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Giravanz Kitakyushu | 0-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/08/26 | Fukushima United FC | 1-2 (1-0) | Kamatamare Sanuki | -0.25 | 2.5 | T |
| 05/06/26 | Kamatamare Sanuki | 0-0 (0-0) | AC Nagano Parceiro | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Kamatamare Sanuki | 3-1 (2-0) | Giravanz Kitakyushu | 0 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Kamatamare Sanuki | 2-2 (1-1) | Osaka FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Imabari FC | 1-2 (1-0) | Kamatamare Sanuki | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Kamatamare Sanuki | 0-3 (0-2) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/05/26 | Kataller Toyama | 1-1 (1-0) | Kamatamare Sanuki | -1.25 | 2.75 | H |
| 03/05/26 | Albirex Niigata | 2-1 (1-0) | Kamatamare Sanuki | -0.75 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Kamatamare Sanuki | 0-1 (0-0) | Zweigen Kanazawa FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Ehime FC | 3-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Nara Club | 1-1 (0-1) | Kamatamare Sanuki | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Kamatamare Sanuki | 0-5 (0-4) | Tokushima Vortis | -0.75 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | -0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Kamatamare Sanuki | 1-0 (0-0) | Ehime FC | 0 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Kamatamare Sanuki | 3-1 (2-1) | Nara Club | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Tokushima Vortis | 1-0 (1-0) | Kamatamare Sanuki | -1.25 | 3 | B |
| 08/03/26 | Kamatamare Sanuki | 1-0 (1-0) | Imabari FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Zweigen Kanazawa FC | 1-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | Kamatamare Sanuki | 0-3 (0-1) | Albirex Niigata | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
611
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1018
Sút cầu môn
66
Tấn công
5981
Tấn công nguy hiểm
3870
Sút ngoài cầu môn
412
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
72 28
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Veroskronos Tsuno (12 trận)
Ghi 3.50 bàn/trậnMất 0.58 bàn/trận
Kamatamare Sanuki (13 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Veroskronos Tsuno (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUO
Kamatamare Sanuki (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Veroskronos Tsuno | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1956 | |
| Sân nhà | Kagawa Marugame Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Atsushi Yoneyama | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 6.90 | 4.45 | 1.23 | 0.82 | 2.75 | 0.80 | 0.72 | -1.50 | 0.98 |
| Live | 4.92 ↓ | 4.20 ↓ | 1.36 ↑ | 0.82 | 2.75 | 0.80 | 0.70 ↓ | -1.25 | 1.00 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 6.70 | 5.30 | 1.35 | 1.06 | 3.00 | 0.71 | 0.85 | -1.25 | 0.86 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.80 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 12.00 | 5.50 | 1.20 | 0.99 | 3.00 | 0.81 | 0.90 | -1.75 | 0.89 |
| Live | 6.00 ↓ | 4.20 ↓ | 1.45 ↑ | 0.87 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.98 ↑ | -1.00 | 0.82 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.00 | 4.05 | 1.48 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.75 | -1.25 | 1.05 |
| Live | 5.20 ↑ | 4.05 | 1.48 | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.75 | -1.25 | 1.05 | |
| Interwetten | Sớm | 16.00 | 7.00 | 1.15 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 0.90 | -2.00 | 0.80 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.50 ↓ | 70.00 ↑ | 2.80 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.80 ↓ | -1.00 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 16.00 | 6.80 | 1.15 | 0.81 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↓ | 5.36 ↓ | 68.20 ↑ | 2.65 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 5.10 | 4.10 | 1.47 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.81 | -1.25 | 0.99 |
| Live | 5.50 ↑ | 4.10 | 1.46 ↓ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.75 ↓ | -1.25 | 1.05 ↑ | |
| Crown | Sớm | 8.30 | 5.10 | 1.27 | 0.77 | 2.75 | 0.93 | 0.88 | -1.50 | 0.82 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.70 ↑ | 23.00 ↑ | 2.43 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 15.80 | 6.05 | 1.15 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.98 | -2.00 | 0.84 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.45 ↓ | 42.00 ↑ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 13.00 | 6.50 | 1.14 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 13.00 | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 15.00 | 6.50 | 1.15 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.91 | -2.00 | 0.80 |
| Live | 1.17 ↓ | 4.70 ↓ | 66.00 ↑ | 2.27 ↑ | 1.50 | 0.31 ↓ | 0.36 ↓ | -0.25 | 1.98 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 8.16 | 5.06 | 1.21 | 0.88 | 2.75 | 0.79 | 0.90 | -1.50 | 0.77 |
| Live | 4.62 ↓ | 4.47 ↓ | 1.49 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.94 ↑ | -1.00 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 13.50 | 6.75 | 1.14 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 14.50 ↑ | 1.07 ↓ | 9.25 ↑ | 0.88 ↓ | 1.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 15.00 | 6.40 | 1.14 | 1.27 | 3.50 | 0.59 | 1.26 | -1.75 | 0.60 |
| Live | 29.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.82 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 15.00 | 6.50 | 1.14 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 1.00 | -2.00 | 0.80 |
| Live | 29.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 17.00 | 5.80 | 1.15 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.