Kết quả bóng đá trận Verona U20 vs Cesena U20, 22:00 ngày 24/08/2026
Campionato Nazionale Primavera (Ý) · 22:00 ngày 24/08/2026
Verona U20 0 Kết thúc HT 0-0 1
Cesena U20
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Verona U20 | Phút | |
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| Luca Bisoffi | 54' | |
| 66' | ⚽ 0 - 1 Federico Tonti | |
| Alessandro Luchetti | 71' | |
| 82' | Traianos Mokris | |
| 90+5' | Traianos Mokris | |
| 90+5' | Traianos Mokris | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 14 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 1 | 16 | 13 |
| Điểm | 3 | 5 | 10 | 17 |
Chủ = Verona U20 · Khách = Cesena U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Verona U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (14%) | Thắng/Thắng | 11 (25%) |
| 5 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 6 (14%) | Hòa/Thắng | 8 (18%) |
| 7 (17%) | Hòa/Hòa | 8 (18%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 6 (14%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 3 (7%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 8 (19%) | Bại/Bại | 4 (9%) |
Bảng xếp hạng
Verona U20
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 13 | - | - |
Cesena U20
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 11 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Verona U20 9 (53%)Hòa 5 (29%)Cesena U20 3 (18%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 3 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/01/26 | Cesena U20 | 0-0 (0-0) | Verona U20 | - | - | H |
| 15/09/25 | Verona U20 | 2-1 (1-1) | Cesena U20 | +0.75 | 3 | T |
| 04/05/25 | Cesena U20 | 0-5 (0-1) | Verona U20 | - | - | T |
| 15/12/24 | Verona U20 | 1-1 (0-0) | Cesena U20 | +0.5 | 3 | H |
| 03/12/24 | Verona U20 | 2-0 (1-0) | Cesena U20 | +0.5 | 3 | T |
| 07/04/23 | Cesena U20 | 0-1 (0-0) | Verona U20 | - | - | T |
| 24/10/22 | Verona U20 | 2-0 (1-0) | Cesena U20 | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/04/17 | Cesena U20 | 1-1 (0-0) | Verona U20 | - | - | H |
| 17/12/16 | Verona U20 | 1-1 (0-1) | Cesena U20 | - | - | H |
| 23/01/16 | Cesena U20 | 0-1 (0-1) | Verona U20 | - | - | T |
| 19/09/15 | Verona U20 | 1-0 (0-0) | Cesena U20 | - | - | T |
| 28/02/15 | Verona U20 | 1-3 (1-0) | Cesena U20 | - | - | B |
| 04/10/14 | Cesena U20 | 3-0 (2-0) | Verona U20 | - | - | B |
| 23/02/13 | Verona U20 | 0-0 (0-0) | Cesena U20 | - | - | H |
| 13/10/12 | Cesena U20 | 3-1 (3-1) | Verona U20 | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/03/12 | Cesena U20 | 0-1 (0-0) | Verona U20 | - | - | T |
| 05/11/11 | Verona U20 | 1-0 (1-0) | Cesena U20 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Verona U20
BBTBTHBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/23 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/05/26 | Verona U20 | 0-2 (0-1) | AS Roma U20 | - | - | B |
| 08/05/26 | Inter Milan U20 | 4-2 (2-1) | Verona U20 | -1 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Verona U20 | 5-2 (3-1) | Napoli Youth | - | - | T |
| 26/04/26 | Lecce U20 | 3-2 (1-1) | Verona U20 | - | - | B |
| 19/04/26 | US Cremonese U20 | 1-3 (1-1) | Verona U20 | - | - | T |
| 13/04/26 | Verona U20 | 1-1 (1-1) | Lazio U20 | +0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Bologna U20 | 1-0 (1-0) | Verona U20 | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/03/26 | Verona U20 | 0-1 (0-1) | Torino U20 | 0 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Sassuolo U20 | 7-0 (4-0) | Verona U20 | - | - | B |
| 08/03/26 | Verona U20 | 3-1 (2-0) | Frosinone U20 | - | - | T |
| 03/03/26 | Genoa U20 | 1-1 (1-1) | Verona U20 | 0 | 2.75 | H |
| 27/02/26 | Verona U20 | 0-1 (0-0) | Parma U20 | - | - | B |
| 21/02/26 | S.S.D. Monza 1912 U20 | 2-0 (1-0) | Verona U20 | - | - | B |
| 15/02/26 | Verona U20 | 2-2 (2-1) | Fiorentina U20 | -0.25 | 3 | H |
| 11/02/26 | Verona U20 | 2-2 (0-1) | Atalanta U20 | +0.5 | 2.75 | H |
| 08/02/26 | Juventus U20 | 3-1 (1-0) | Verona U20 | -0.25 | 3 | B |
| 01/02/26 | Verona U20 | 4-1 (1-0) | AC Milan U20 | +0.25 | 2.75 | T |
| 26/01/26 | Cesena U20 | 0-0 (0-0) | Verona U20 | - | - | H |
| 22/01/26 | Verona U20 | 1-0 (0-0) | Cagliari U20 | +0.5 | 2.75 | T |
| 17/01/26 | Verona U20 | 2-1 (2-0) | Atalanta U20 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Cesena U20
BTTBTTBTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/05/26 | Parma U20 | 2-1 (1-0) | Cesena U20 | - | - | B |
| 22/05/26 | Cesena U20 | 2-1 (1-1) | Inter Milan U20 | - | - | T |
| 15/05/26 | Lazio U20 | 1-2 (1-1) | Cesena U20 | - | - | T |
| 09/05/26 | Cesena U20 | 0-1 (0-0) | Juventus U20 | - | - | B |
| 02/05/26 | Genoa U20 | 3-5 (3-0) | Cesena U20 | - | - | T |
| 25/04/26 | Cesena U20 | 3-2 (1-0) | Sassuolo U20 | - | - | T |
| 18/04/26 | Cagliari U20 | 2-0 (2-0) | Cesena U20 | - | - | B |
| 11/04/26 | Cesena U20 | 2-1 (2-1) | Inter Milan U20 | - | - | T |
| 05/04/26 | Torino U20 | 1-2 (0-1) | Cesena U20 | -0.5 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Cesena U20 | 0-0 (0-0) | Parma U20 | - | - | H |
| 16/03/26 | S.S.D. Monza 1912 U20 | 1-3 (0-3) | Cesena U20 | 0 | 2.75 | T |
| 09/03/26 | Cesena U20 | 3-2 (2-0) | AC Milan U20 | - | - | T |
| 05/03/26 | Atalanta U20 | 2-1 (0-1) | Cesena U20 | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Cesena U20 | 1-0 (0-0) | Fiorentina U20 | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | AS Roma U20 | 2-2 (1-0) | Cesena U20 | - | - | H |
| 14/02/26 | Lecce U20 | 0-0 (0-0) | Cesena U20 | -0.25 | 3.25 | H |
| 07/02/26 | Cesena U20 | 2-1 (0-0) | US Cremonese U20 | - | - | T |
| 31/01/26 | Napoli Youth | 2-1 (0-1) | Cesena U20 | - | - | B |
| 26/01/26 | Cesena U20 | 0-0 (0-0) | Verona U20 | - | - | H |
| 22/01/26 | Bologna U20 | 1-1 (1-0) | Cesena U20 | -0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
22
Sút bóng
97
Sút cầu môn
34
Tấn công
7458
Tấn công nguy hiểm
4028
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T9 H5 B3T3 H5 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B1T1 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Verona U20 (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Cesena U20 (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Verona U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.39 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.90 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.45 | 0.82 | 2.75 | 1.00 | 0.93 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.49 | 3.50 | 2.31 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 0.99 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.50 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 70.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.12 ↓ | 2.20 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.33 | 3.40 | 2.36 | 0.71 | 2.75 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 68.98 ↑ | 5.77 ↑ | 1.10 ↓ | 2.05 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.49 | 3.50 | 2.31 | 0.80 | 2.75 | 1.02 | 0.99 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.04 ↓ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 3.65 | 2.32 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.96 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 3.12 | 2.25 | 0.80 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 85.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.48 | 2.48 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 60.00 ↑ | 8.60 ↑ | 1.03 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.70 | 2.05 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.37 | 1.01 | 3.00 | 0.79 | 0.99 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 30.56 ↑ | 5.52 ↑ | 1.16 ↓ | 2.82 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 1.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.70 | 3.96 | 2.05 | 1.04 | 3.50 | 0.66 | 1.11 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 76.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.88 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.38 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.