Kết quả bóng đá trận Vaxjo (W) vs Djurgardens (W), 00:00 ngày 15/08/2026
Damallsvenskan (Thụy Điển) · 00:00 ngày 15/08/2026
Vaxjo (W) 2 Kết thúc HT 0-2 3
Djurgardens (W)
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Vaxjo (W) | Phút | |
| 20' | ⚽ 0 - 1 Watanabe U. | |
| 23' | ⚽ 0 - 2 Olivia Ulenius | |
| HT 0-2 | ||
| Karlsson N. (Assist:Amano S.) 1 - 2 ⚽ | 54' | |
| Karlsson N. (Assist:Helmi Raijas)(Assists:Helmi Raijas) 2 - 2 ⚽ | 66' | |
| 71' | Watanabe U. | |
| Sophia Redenstrand | 84' | |
| 89' | ⚽ 2 - 3 Watanabe U. | |
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 19 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 13 | 11 |
Chủ = Vaxjo (W) · Khách = Djurgardens (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vaxjo (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (29%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 4 (19%) |
| 5 (21%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (38%) | Bại/Bại | 9 (43%) |
Bảng xếp hạng
Vaxjo (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 2 | 9 | 21 | 30 | 17 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 1 | 4 | 17 | 15 | 13 | 6 |
| Sân khách | 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 15 | 4 | 13 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 10 | - | - |
Djurgardens (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 3 | 8 | 21 | 26 | 18 | 9 |
| Sân nhà | 7 | 2 | 3 | 2 | 13 | 7 | 9 | 11 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 8 | 19 | 9 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Vaxjo (W) 3 (27%)Hòa 3 (27%)Djurgardens (W) 5 (45%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-1) | Vaxjo (W) | -1.25 | 3 | B |
| 16/11/25 | Vaxjo (W) | 0-3 (0-1) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/06/25 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-0) | Vaxjo (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/08/24 | Djurgardens (W) | 1-1 (1-0) | Vaxjo (W) | -0.75 | 2.5 | H |
| 26/05/24 | Vaxjo (W) | 1-1 (0-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.75 | H |
| 05/11/23 | Vaxjo (W) | 2-0 (0-0) | Djurgardens (W) | - | - | T |
| 16/05/23 | Djurgardens (W) | 0-1 (0-0) | Vaxjo (W) | -0.75 | 2.5 | T |
| 28/08/21 | Djurgardens (W) | 1-0 (1-0) | Vaxjo (W) | -0.5 | 2.5 | B |
| 20/06/21 | Vaxjo (W) | 0-0 (0-0) | Djurgardens (W) | 0 | 2.5 | H |
| 03/10/20 | Djurgardens (W) | 2-1 (2-0) | Vaxjo (W) | -0.5 | 3 | B |
| 02/08/20 | Vaxjo (W) | 1-0 (0-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Vaxjo (W)
TBBTHTBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/22 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Vaxjo (W) | 2-0 (2-0) | FC Rosengard (W) | -0.5 | 3 | T |
| 01/08/26 | Hammarby (W) | 5-0 (3-0) | Vaxjo (W) | -2.25 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | Vaxjo (W) | 0-4 (0-1) | Kristianstads DFF (W) | - | - | B |
| 25/06/26 | Vaxjo (W) | 2-1 (0-1) | Brommapojkarna (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/06/26 | IFK Norrkoping DFK (W) | 0-0 (0-0) | Vaxjo (W) | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/06/26 | Vaxjo (W) | 4-0 (4-0) | IK Uppsala (W) | +0.75 | 3 | T |
| 31/05/26 | Malmo (W) | 3-0 (2-0) | Vaxjo (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 24/05/26 | Vaxjo (W) | 0-2 (0-0) | Vittsjo GIK (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 20/05/26 | BK Hacken (W) | 4-2 (2-1) | Vaxjo (W) | -2.5 | 3.75 | B |
| 09/05/26 | Vaxjo (W) | 3-3 (1-2) | AIK Solna (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Vaxjo (W) | 1-2 (0-0) | Pitea IF (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Kristianstads DFF (W) | 1-0 (1-0) | Vaxjo (W) | -0.75 | 3 | B |
| 17/04/26 | Jitex DFF (W) | 1-4 (0-2) | Vaxjo (W) | - | - | T |
| 03/04/26 | Vaxjo (W) | 3-0 (1-0) | Eskilstuna United (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-1) | Vaxjo (W) | -1.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | FC Rosengard (W) | 1-0 (0-0) | Vaxjo (W) | - | - | B |
| 17/03/26 | Vaxjo (W) | 0-3 (0-1) | FC Rosengard (W) | -0.25 | 3 | B |
| 13/03/26 | Hammarby (W) | 2-2 (1-2) | Vaxjo (W) | -2.5 | 3.75 | H |
| 27/02/26 | Vaxjo (W) | 2-4 (0-1) | Malmo (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | Vittsjo GIK (W) | 2-2 (0-1) | Vaxjo (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Djurgardens (W)
TBHBBBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Djurgardens (W) | 8-0 (3-0) | IK Uppsala (W) | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Brommapojkarna (W) | 2-1 (1-0) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Eskilstuna United (W) | 0-0 (0-0) | Djurgardens (W) | - | - | H |
| 24/06/26 | FC Rosengard (W) | 4-1 (2-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/06/26 | Djurgardens (W) | 0-1 (0-1) | Malmo (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | AIK Solna (W) | 3-0 (1-0) | Djurgardens (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Djurgardens (W) | 0-0 (0-0) | Eskilstuna United (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 22/05/26 | Pitea IF (W) | 0-1 (0-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Vittsjo GIK (W) | 1-0 (0-0) | Djurgardens (W) | +0.25 | 3 | B |
| 13/05/26 | Djurgardens (W) | 0-2 (0-1) | Hammarby (W) | -1.25 | 3 | B |
| 06/05/26 | BK Hacken (W) | 3-0 (2-0) | Djurgardens (W) | -2 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Djurgardens (W) | 1-1 (1-1) | IFK Norrkoping DFK (W) | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Kristianstads DFF (W) | 4-1 (2-1) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-1) | Vaxjo (W) | +1.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Djurgardens (W) | 1-1 (1-0) | BK Hacken (W) | -1.5 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Djurgardens (W) | 4-2 (2-1) | IFK Norrkoping DFK (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Djurgardens (W) | 1-0 (1-0) | Alingsas (W) | - | - | T |
| 14/02/26 | Djurgardens (W) | 1-0 (0-0) | Brommapojkarna (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Gefle IF (W) | 1-6 (0-2) | Djurgardens (W) | - | - | T |
| 24/01/26 | Eskilstuna United (W) | 3-1 (2-1) | Djurgardens (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
11
Sút bóng
911
Sút cầu môn
69
Tấn công
8678
Tấn công nguy hiểm
5752
Sút ngoài cầu môn
21
Cản bóng
11
Đá phạt trực tiếp
713
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
137
Quả ném biên
3529
So Sánh Sức Mạnh
49 51
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B5T5 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vaxjo (W) (24 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Djurgardens (W) (21 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vaxjo (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (58%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (50%)Hòa 1 (8%)Xỉu 5 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Djurgardens (W) (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (15%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (85%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 1 (8%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vaxjo (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2003 | |
| Sân nhà | Kristinebergs IP | |
| 0 | Sức chứa | 2500 |
| HLV | ||
| Khu vực | Stockholm |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.58 | 3.27 | 2.05 | 0.72 | 2.75 | 0.90 | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.25 ↓ | 2.10 ↑ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.64 ↓ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.50 | 2.05 | 0.79 | 2.75 | 0.99 | 0.92 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.95 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.60 | 3.65 | 2.16 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.96 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 8.10 ↑ | 1.16 ↓ | 7.40 ↑ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.55 | 2.25 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 6.75 ↑ | 1.27 ↓ | 6.25 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.07 | 0.87 | 3.00 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 5.67 ↑ | 1.32 ↓ | 5.67 ↑ | 1.69 ↑ | 4.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.41 | 3.65 | 2.32 | 1.02 | 3.25 | 0.80 | 0.96 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.37 | 3.75 | 2.32 | 0.93 | 3.25 | 0.77 | 0.87 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 2.71 ↑ | 3.75 | 2.07 ↓ | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.85 ↑ | 0.95 ↑ | -0.25 | 0.87 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.42 | 3.38 | 2.31 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.96 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 6.20 ↑ | 1.25 ↓ | 6.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.67 | 3.48 | 2.20 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.80 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 8.75 ↑ | 1.16 ↓ | 7.90 ↑ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.18 ↓ | 2.50 | 3.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.05 | 0.58 | 2.75 | 0.99 | 0.75 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 4.20 ↑ | 1.53 ↓ | 4.80 ↑ | 7.59 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.09 | 3.33 | 2.05 | 0.80 | 2.75 | 0.94 | 0.94 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 9.29 ↑ | 1.18 ↓ | 7.89 ↑ | 3.06 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.30 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.25 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.50 | 2.22 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.06 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 63.00 ↑ | 9.37 ↑ | 1.05 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.45 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.88 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.10 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vaxjo (W) | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Djurgardens (W) | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).