Kết quả bóng đá trận Vasco da Gama (Youth) vs CR Flamengo (RJ) (Youth), 20:00 ngày 11/10/2026
national () Football Championship Trẻ U20 (Brazil) · 20:00 ngày 11/10/2026
Vasco da Gama (Youth) 4 Kết thúc HT 1-0 0
CR Flamengo (RJ) (Youth)
🟨 2 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Nhiệt độ: 29°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 9 | 8 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 32 | 29 |
| Mất bàn | 1 | 5 | 3 | 11 |
| Điểm | 7 | 6 | 28 | 24 |
Chủ = Vasco da Gama (Youth) · Khách = CR Flamengo (RJ) (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vasco da Gama (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 23 (46%) | Thắng/Thắng | 9 (25%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 7 (14%) | Hòa/Thắng | 9 (25%) |
| 1 (2%) | Hòa/Hòa | 5 (14%) |
| 8 (16%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Bại/Hòa | 4 (11%) |
| 6 (12%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vasco da Gama (Youth) (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
CR Flamengo (RJ) (Youth) (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Vasco da Gama (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Bruno Pivetti | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.15 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.20 ↓ | 3.35 ↑ | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.00 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.10 | 0.74 | 2.50 | 0.83 | 0.72 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.00 | 3.35 ↑ | 3.30 ↑ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.72 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 3.28 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.82 | 0.85 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 14.90 ↑ | 29.00 ↑ | 4.26 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.88 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vasco da Gama (Youth) | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CR Flamengo (RJ) (Youth) | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).