Kết quả bóng đá trận Vasco Da Gama(W) vs Taubate(W), 04:00 ngày 23/08/2026
Campeonato Brasileiro A2Women (Brazil) · 04:00 ngày 23/08/2026
Vasco Da Gama(W) 2 Kết thúc HT 2-0 1
Taubate(W)
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Vasco Da Gama(W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| HT 2-0 | ||
| 51' | ||
| 73' | ||
| 73' | ||
| 86' | ⚽ 2 - 1 | |
| 88' | ||
| 90' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 8 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 8 |
| Ghi bàn | 8 | 3 | 25 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 5 | 19 |
| Điểm | 9 | 0 | 25 | 4 |
Chủ = Vasco Da Gama(W) · Khách = Taubate(W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vasco Da Gama(W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 15 (52%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 11 (44%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Vasco Da Gama(W) 3 (75%)Hòa 0 (0%)Taubate(W) 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Taubate(W) | 0-2 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Taubate(W) | 1-2 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 21/04/25 | Vasco Da Gama(W) | 1-0 (1-0) | Taubate(W) | - | - | T |
| 25/04/19 | Taubate(W) | 4-1 (1-0) | Vasco Da Gama(W) | -2.5 | 4 | B |
Thành tích gần đây — Vasco Da Gama(W)
TTHTBTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 26/8 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Taubate(W) | 0-2 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 09/08/26 | Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) | 0-4 (0-2) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 02/08/26 | Vasco Da Gama(W) | 2-2 (2-0) | Minas ICESP DF (W) | - | - | H |
| 26/07/26 | Vasco Da Gama(W) | 3-0 (2-0) | Vila Nova (W) | - | - | T |
| 22/07/26 | Vasco Da Gama(W) | 0-1 (0-1) | Sao Paulo/SP (W) | - | - | B |
| 01/06/26 | Ceara (W) | 0-2 (0-2) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 29/05/26 | Vasco Da Gama(W) | 1-0 (0-0) | America Mineiro (W) | - | - | T |
| 24/05/26 | Vasco Da Gama(W) | 5-0 (3-0) | Doce Mel EC (W) | - | - | T |
| 21/05/26 | 3B Sport AM (W) | 3-3 (2-0) | Vasco Da Gama(W) | - | - | H |
| 17/05/26 | Vasco Da Gama(W) | 4-2 (3-1) | Rio Negro RR (W) | - | - | T |
| 13/05/26 | Vasco Da Gama(W) | 5-1 (4-0) | Araguari AC (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | CA Piauiense(W) | 1-3 (0-0) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 03/05/26 | Vasco Da Gama(W) | 8-0 (4-0) | Itacoatiara Futebol Clube (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Paysandu (W) | 0-5 (0-2) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 19/04/26 | Vasco Da Gama(W) | 2-0 (2-0) | Sport Recife (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Itabirito (W) | 0-3 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 29/03/26 | Vasco Da Gama(W) | 4-0 (2-0) | Perolas Negras (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Taubate(W) | 1-2 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Vasco Da Gama(W) | 2-1 (0-0) | Acao (W) | - | - | T |
| 08/03/26 | Vasco Da Gama(W) | 2-1 (1-1) | Botafogo RJ(W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Taubate(W)
BBBTBHBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Taubate(W) | 0-2 (0-1) | Vasco Da Gama(W) | - | - | B |
| 12/08/26 | Taubate(W) | 0-1 (0-0) | Palmeiras SP (W) | - | - | B |
| 09/08/26 | Taubate(W) | 0-1 (0-0) | Itabirito (W) | - | - | B |
| 03/08/26 | Doce Mel EC (W) | 0-4 (0-1) | Taubate(W) | - | - | T |
| 30/07/26 | Ferroviaria SP (W) | 4-2 (2-2) | Taubate(W) | - | - | B |
| 26/07/26 | Taubate(W) | 0-0 (0-0) | Sport Recife (W) | - | - | H |
| 18/07/26 | Santos (W) | 1-0 (1-0) | Taubate(W) | - | - | B |
| 13/07/26 | Sao Paulo/SP (W) | 2-1 (0-1) | Taubate(W) | - | - | B |
| 08/06/26 | Taubate(W) | 2-0 (2-0) | Mirassol (W) | - | - | T |
| 31/05/26 | Vila Nova (W) | 3-2 (2-1) | Taubate(W) | - | - | B |
| 24/05/26 | Taubate(W) | 0-0 (0-0) | Minas ICESP DF (W) | - | - | H |
| 21/05/26 | CA Piauiense(W) | 2-1 (2-0) | Taubate(W) | - | - | B |
| 18/05/26 | Taubate(W) | 1-1 (1-1) | Acao (W) | - | - | H |
| 14/05/26 | Taubate(W) | 0-1 (0-1) | 3B Sport AM (W) | - | - | B |
| 10/05/26 | Rio Negro RR (W) | 2-0 (1-0) | Taubate(W) | - | - | B |
| 07/05/26 | Taubate(W) | 1-1 (1-0) | Bragantino (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Taubate(W) | 3-2 (2-0) | Paysandu (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Perolas Negras (W) | 2-1 (2-0) | Taubate(W) | - | - | B |
| 19/04/26 | Taubate(W) | 4-0 (2-0) | Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | Itacoatiara Futebol Clube (W) | 1-3 (0-0) | Taubate(W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
14
Sút bóng
285
Sút cầu môn
93
Tấn công
7855
Tấn công nguy hiểm
4515
Sút ngoài cầu môn
192
Đá phạt trực tiếp
2416
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Việt vị
23
Quả ném biên
3218
So Sánh Sức Mạnh
74 26
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B1T1 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vasco Da Gama(W) (29 trận)
Ghi 2.59 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Taubate(W) (25 trận)
Ghi 1.28 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vasco Da Gama(W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.18 | 5.50 | 12.00 | 0.79 | 2.75 | 1.02 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.18 | 5.50 | 12.00 | 1.01 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.88 ↑ | 1.75 | 0.91 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.27 | 5.25 | 9.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.25 ↓ | 5.50 ↑ | 11.00 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.23 | 4.60 | 7.80 | 0.92 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.19 ↓ | 4.90 ↑ | 9.40 ↑ | 0.92 | 3.00 | 0.73 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.17 | 5.75 | 9.50 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.76 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 1.21 ↑ | 5.25 ↓ | 9.00 ↓ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.72 ↑ | 0.78 ↑ | 1.75 | 0.78 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.22 | 5.80 | 10.20 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.22 | 5.60 ↓ | 9.70 ↓ | 1.16 ↑ | 3.25 | 0.61 ↓ | 0.83 ↓ | 1.75 | 0.79 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 6.00 | 10.00 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Live | 1.22 | 6.00 | 10.00 | 0.78 | 2.75 | 1.03 | 0.85 | 1.75 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.