Kết quả bóng đá trận Vasas SC II vs Ujpesti TE B, 16:00 ngày 16/08/2026
NB III (Hungary) · 16:00 ngày 16/08/2026
Vasas SC II 3 Kết thúc HT 2-1 5
Ujpesti TE B
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Vasas SC II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 21' | ⚽ 1 - 1 | |
| 2 - 1 ⚽ | 41' | |
| HT 2-1 | ||
| 51' | ⚽ 2 - 2 | |
| 52' | ||
| 55' | ⚽ 2 - 3 | |
| 57' | ||
| 59' | ⚽ 2 - 4 | |
| 72' | ||
| 73' | ||
| 75' | ⚽ 2 - 5 | |
| 3 - 5 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 11 | 3 | 24 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 11 | 17 |
| Điểm | 7 | 2 | 17 | 16 |
Chủ = Vasas SC II · Khách = Ujpesti TE B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vasas SC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 8 (32%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 7 (27%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Vasas SC II 3 (75%)Hòa 1 (25%)Ujpesti TE B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | Ujpesti TE B | 0-3 (0-0) | Vasas SC II | - | - | T |
| 05/02/25 | Ujpesti TE B | 1-1 (1-0) | Vasas SC II | - | - | H |
| 06/07/24 | Ujpesti TE B | 0-1 (0-1) | Vasas SC II | - | - | T |
| 23/02/24 | Ujpesti TE B | 1-3 (0-0) | Vasas SC II | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vasas SC II
HTBBHHTTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Szegedi VSE | 1-1 (0-1) | Vasas SC II | - | - | H |
| 19/07/26 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | Eger SE | - | - | T |
| 11/07/26 | Ivancsa | 4-1 (0-0) | Vasas SC II | - | - | B |
| 04/07/26 | Vasas SC II | 1-3 (0-0) | Komarom VSE | - | - | B |
| 17/05/26 | Vasas SC II | 4-4 (2-2) | Dunaharaszti MTK | - | - | H |
| 10/05/26 | Vasas SC II | 2-2 (1-1) | Bekescsabai Elore SE II | - | - | H |
| 02/05/26 | Szeged-Csanad Grosics II | 1-3 (1-0) | Vasas SC II | - | - | T |
| 26/04/26 | Vasas SC II | 2-1 (1-1) | FC Dabas | - | - | T |
| 19/04/26 | Csepel | 0-4 (0-1) | Vasas SC II | - | - | T |
| 11/04/26 | Vasas SC II | 2-2 (2-0) | Monori SE | - | - | H |
| 05/04/26 | Tiszafoldvar VSE | 1-3 (1-2) | Vasas SC II | - | - | T |
| 29/03/26 | Vasas SC II | 2-3 (1-3) | III.Keruleti TVE | - | - | B |
| 14/03/26 | Vasas SC II | 0-5 (0-3) | ESMTK Budapest | - | - | B |
| 08/03/26 | BKV Elore | 1-1 (0-1) | Vasas SC II | - | - | H |
| 01/03/26 | Vasas SC II | 2-2 (1-1) | Budapest Honved II | - | - | H |
| 22/02/26 | Vasas SC II | 3-0 (0-0) | Penzugyor SE | - | - | T |
| 14/02/26 | Ujpesti TE B | 0-3 (0-0) | Vasas SC II | - | - | T |
| 07/02/26 | Godollo | 0-5 (0-2) | Vasas SC II | - | - | T |
| 31/01/26 | Erdi VSE | 1-5 (0-0) | Vasas SC II | - | - | T |
| 24/01/26 | Vasas SC II | 6-2 (0-0) | Balatonlelle SE | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ujpesti TE B
HTTTTTBHTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/7 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (1-0) | Bekescsaba | - | - | H |
| 26/07/26 | Ujpesti TE B | 6-0 (2-0) | BKV Elore | - | - | T |
| 18/07/26 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 04/07/26 | Ujpesti TE B | 2-0 (0-0) | Ivancsa | - | - | T |
| 17/05/26 | Ujpesti TE B | 3-0 (3-0) | Papai Perutz | - | - | T |
| 10/05/26 | Zsambeki SK | 1-3 (0-1) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 03/05/26 | Ujpesti TE B | 1-2 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 26/04/26 | Ujpesti TE B | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | H |
| 19/04/26 | Budaorsi SC | 1-3 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 11/04/26 | Ujpesti TE B | 1-1 (1-1) | Puskas Academy II | - | - | H |
| 05/04/26 | SC Sopron | 1-4 (0-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 29/03/26 | Ujpesti TE B | 2-1 (2-1) | Komarom VSE | - | - | T |
| 22/03/26 | Balatonfuredi FC | 0-2 (0-0) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 14/03/26 | Ujpesti TE B | 1-3 (0-1) | Tatabanya | - | - | B |
| 08/03/26 | Gyirmot SE | 3-2 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | B |
| 21/02/26 | Ujpesti TE B | 0-1 (0-0) | Monori SE | - | - | B |
| 14/02/26 | Ujpesti TE B | 0-3 (0-0) | Vasas SC II | - | - | B |
| 11/02/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (0-0) | BKV Elore | - | - | H |
| 06/02/26 | Ujpesti TE B | 2-2 (0-0) | putnok Vse | - | - | H |
| 31/01/26 | Ujpesti TE B | 1-0 (0-0) | Diosgyori VTK II | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
718
Sút cầu môn
710
Tấn công
7898
Tấn công nguy hiểm
3247
Sút ngoài cầu môn
08
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vasas SC II (29 trận)
Ghi 2.69 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Ujpesti TE B (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 4 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vasas SC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.75 | 3.30 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.12 ↓ | 2.80 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.85 | 3.75 | 3.30 | 0.82 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 90.26 ↑ | 11.59 ↑ | 1.01 ↓ | 2.68 ↑ | 7.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.82 | 3.46 | 3.15 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.82 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 17.50 ↑ | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 2.43 ↑ | 7.50 | 0.13 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.40 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.20 | 0.81 | 3.00 | 0.75 | 0.78 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.80 ↑ | 2.95 ↓ | 0.72 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.76 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.44 | 0.95 | 3.00 | 0.77 | 0.78 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 29.49 ↑ | 11.41 ↑ | 1.03 ↓ | 2.52 ↑ | 7.50 | 0.25 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.40 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 8.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.43 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 24.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 7.50 | 0.12 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.70 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 8.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.