Kết quả bóng đá trận Varhaug vs Stabaek B, 23:00 ngày 17/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 23:00 ngày 17/08/2026
Varhaug 2 Kết thúc HT 2-0 0
Stabaek B
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Varhaug | Phút | |
| Tobias Bakken Dalbye 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 26' | ||
| Lars-Trygve Madland 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| 43' | ||
| 45+1' | ||
| HT 2-0 | ||
| 55' | ||
| 56' | ||
| 76' | ||
| 90+4' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 21 | 23 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 19 | 20 |
| Điểm | 6 | 6 | 15 | 17 |
Chủ = Varhaug · Khách = Stabaek B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Varhaug | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (26%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 5 (29%) |
Bảng xếp hạng
Varhaug
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 8 | 5 | 4 | 32 | 23 | 29 | 4 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 16 | 9 | 11 |
| Sân khách | 8 | 6 | 2 | 0 | 19 | 7 | 20 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 14 | - | - |
Stabaek B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 2 | 8 | 37 | 41 | 23 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 23 | 17 | 16 | 6 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 24 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Varhaug 1 (100%)Hòa 0 (0%)Stabaek B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Varhaug
TBHHTBHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/18 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Akra | 1-2 (0-1) | Varhaug | - | - | T |
| 01/08/26 | Varhaug | 3-5 (2-1) | Hinna | - | - | B |
| 28/07/26 | Haugesund 2 | 2-2 (1-0) | Varhaug | - | - | H |
| 28/06/26 | Varhaug | 2-2 (0-1) | Odd Grenland 2 | +0.75 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | T |
| 13/06/26 | Varhaug | 0-3 (0-0) | Viking B | 0 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | Varhaug | 2-2 (1-1) | Hinna | - | - | H |
| 29/05/26 | Hinna | 0-1 (0-1) | Varhaug | - | - | T |
| 25/05/26 | Varhaug | 0-1 (0-1) | Vag | +1 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Staal Jorpeland | 1-4 (1-0) | Varhaug | - | - | T |
| 10/05/26 | Varhaug | 3-3 (2-2) | Mandalskameratene | - | - | H |
| 01/05/26 | Varhaug | 1-1 (1-0) | Flekkeroy IL | 0 | 3.25 | H |
| 25/04/26 | Brodd | 1-3 (1-1) | Varhaug | - | - | T |
| 18/04/26 | Varhaug | 0-1 (0-0) | Vindbjart | - | - | B |
| 11/04/26 | Madla IL | 1-1 (1-0) | Varhaug | - | - | H |
| 02/04/26 | Varhaug | 2-0 (1-0) | Akra | - | - | T |
| 13/04/25 | Varhaug | 0-4 (0-2) | Bryne | - | - | B |
| 10/04/24 | Varhaug | 0-5 (0-2) | Viking | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stabaek B
THHTBBTTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/25 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Stabaek B | 2-0 (2-0) | Vag | - | - | T |
| 03/08/26 | Brodd | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 25/07/26 | Stabaek B | 1-1 (0-0) | Viking B | - | - | H |
| 28/06/26 | Vindbjart | 2-3 (2-2) | Stabaek B | - | - | T |
| 21/06/26 | Stabaek B | 1-4 (0-1) | Varhaug | 0 | 3.5 | B |
| 15/06/26 | Vag | 3-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | B |
| 31/05/26 | Stabaek B | 8-4 (4-2) | Mandalskameratene | -0.25 | 4 | T |
| 26/05/26 | Staal Jorpeland | 1-2 (0-1) | Stabaek B | - | - | T |
| 14/05/26 | Stabaek B | 1-2 (1-0) | Brodd | +0.25 | 4 | B |
| 11/05/26 | Flekkeroy IL | 6-0 (4-0) | Stabaek B | -1 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Stabaek B | 2-1 (1-1) | Madla IL | - | - | T |
| 27/04/26 | Haugesund 2 | 3-2 (1-1) | Stabaek B | -0.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Stabaek B | 4-1 (2-1) | Akra | - | - | T |
| 13/04/26 | Hinna | 5-3 (3-0) | Stabaek B | -0.5 | 4 | B |
| 07/04/26 | Stabaek B | 2-3 (1-1) | Odd Grenland 2 | 0 | 4 | B |
| 26/10/25 | Stabaek B | 6-1 (5-1) | Pors Grenland B | - | - | T |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | B |
| 11/10/25 | Stabaek B | 2-4 (0-3) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 06/10/25 | Kvik Halden | 2-2 (2-1) | Stabaek B | - | - | H |
| 29/09/25 | Stabaek B | 3-2 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | +0.25 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
34
Sút bóng
20
Sút cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
4 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Varhaug (19 trận)
Ghi 1.89 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Stabaek B (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 2.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Varhaug (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUU
Stabaek B (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (14%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (86%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (86%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (14%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Varhaug | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1912-3-16 | |
| Sân nhà | Nadderud stadion | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Bekkestua |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 4.80 | 3.50 | 0.99 | 4.25 | 0.84 | 0.97 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.64 | 4.25 | 3.65 | 0.72 | 4.00 | 1.04 | 0.77 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.50 | 4.00 | 0.55 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↑ | 4.20 ↓ | 3.90 ↓ | 1.05 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.55 | 4.30 | 3.75 | 0.81 | 4.00 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↑ | 4.10 ↓ | 3.80 ↑ | 0.84 ↑ | 4.25 | 0.79 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.64 | 4.25 | 3.65 | 0.72 | 4.00 | 1.04 | 0.77 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.76 | 4.10 | 2.95 | 0.81 | 4.00 | 0.89 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 4.18 | 3.60 | 0.76 | 4.00 | 1.00 | 0.76 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.80 ↑ | 34.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.61 | 4.43 | 3.71 | 0.88 | 4.00 | 0.86 | 0.95 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.75 ↑ | 31.00 ↑ | 4.15 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 4.40 | 3.70 | 0.22 | 2.50 | 2.90 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↓ | 4.50 ↑ | 3.70 | 0.48 ↑ | 3.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.76 | 4.02 | 3.24 | 0.81 | 4.00 | 0.90 | 0.94 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 12.19 ↑ | 30.78 ↑ | 2.44 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 4.33 | 3.60 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↓ | 4.50 ↑ | 3.70 ↑ | 1.05 ↑ | 4.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.50 | 3.85 | 0.30 | 2.50 | 2.40 | 0.30 | 0.00 | 2.40 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.54 ↑ | 0.00 | 1.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.33 | 3.00 | 0.95 | 3.75 | 0.85 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.65 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.50 | 1.20 | 4.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.