Kết quả bóng đá trận Vanersborgs IF vs Vanersborg FK, 00:30 ngày 18/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 00:30 ngày 18/08/2026
Vanersborgs IF 0 Kết thúc HT 0-2 2
Vanersborg FK
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Vanersborgs IF | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 Markus Johansson | |
| 36' | ||
| 38' | ⚽ 0 - 2 Fadi Halawi | |
| 38' | ||
| HT 0-2 | ||
| 46' | ||
| 62' | ||
| 69' | ||
| 73' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 10 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 24 | 20 |
| Điểm | 0 | 6 | 5 | 12 |
Chủ = Vanersborgs IF · Khách = Vanersborg FK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vanersborgs IF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (5%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 9 (47%) | Bại/Bại | 7 (33%) |
Bảng xếp hạng
Vanersborgs IF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 2 | 3 | 14 | 20 | 51 | 9 | 14 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 2 | 7 | 9 | 22 | 5 | 12 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 11 | 29 | 4 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 16 | - | - |
Vanersborg FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 4 | 9 | 26 | 34 | 22 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 0 | 6 | 15 | 21 | 9 | 10 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 13 | 13 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Vanersborgs IF 7 (50%)Hòa 3 (21%)Vanersborg FK 4 (29%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/05/26 | Vanersborg FK | 1-2 (0-1) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 09/08/25 | Vanersborg FK | 1-1 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | H |
| 03/06/25 | Vanersborgs IF | 1-2 (1-0) | Vanersborg FK | +0.75 | 3.25 | B |
| 18/08/24 | Vanersborgs IF | 1-1 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 20/04/24 | Vanersborg FK | 1-1 (0-0) | Vanersborgs IF | - | - | H |
| 29/08/20 | Vanersborg FK | 1-2 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 10/08/19 | Vanersborgs IF | 3-1 (0-1) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 27/04/19 | Vanersborg FK | 1-2 (0-0) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 01/09/18 | Vanersborg FK | 0-2 (0-2) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 12/05/18 | Vanersborgs IF | 3-1 (1-0) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 12/08/17 | Vanersborgs IF | 0-1 (0-0) | Vanersborg FK | -0.75 | 3.25 | B |
| 10/05/17 | Vanersborg FK | 5-0 (2-0) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 29/04/17 | Vanersborgs IF | 5-0 (2-0) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 04/08/16 | Vanersborg FK | 1-0 (0-0) | Vanersborgs IF | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vanersborgs IF
BHTBHBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/29 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Kumla | 2-1 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 01/08/26 | Vanersborgs IF | 3-3 (2-1) | Motala AIF FK | - | - | H |
| 27/06/26 | Vanersborgs IF | 1-0 (0-0) | Stenungsunds IF | -0.75 | 3.75 | T |
| 19/06/26 | Grebbestads IF | 4-3 (1-3) | Vanersborgs IF | -0.75 | 3 | B |
| 16/06/26 | Vanersborgs IF | 2-2 (1-1) | Herrestads AIF | -0.75 | 3 | H |
| 05/06/26 | Stenungsunds IF | 5-0 (2-0) | Vanersborgs IF | -1 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | Motala AIF FK | 2-0 (2-0) | Vanersborgs IF | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | Vanersborgs IF | 0-4 (0-4) | Husqvarna | - | - | B |
| 16/05/26 | IFK Skovde FK | 6-2 (1-2) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 09/05/26 | Vanersborgs IF | 0-1 (0-0) | Lidkopings FK | - | - | B |
| 01/05/26 | Vanersborg FK | 1-2 (0-1) | Vanersborgs IF | - | - | T |
| 25/04/26 | Vanersborgs IF | 1-2 (1-1) | Skara FC | - | - | B |
| 18/04/26 | Ahlafors IF | 3-0 (3-0) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 11/04/26 | Vanersborgs IF | 1-4 (0-2) | Karlstad BK B | - | - | B |
| 03/04/26 | IK Tord | 3-3 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | H |
| 29/03/26 | Vanersborgs IF | 1-3 (0-1) | Kumla | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/10/25 | FBK Karlstad | 3-0 (1-0) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 12/10/25 | Vanersborgs IF | 2-1 (2-1) | Herrestads AIF | -0.5 | 3 | T |
| 05/10/25 | Vanersborgs IF | 8-3 (3-2) | Tidaholms GoIF | - | - | T |
| 28/09/25 | Motala AIF FK | 4-2 (2-1) | Vanersborgs IF | -1.5 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Vanersborg FK
BBTBBBBHTH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 15/26 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Skara FC | 4-0 (1-0) | Vanersborg FK | - | - | B |
| 01/08/26 | Vanersborg FK | 2-4 (1-3) | Herrestads AIF | 0 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Motala AIF FK | 0-1 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 19/06/26 | Vanersborg FK | 2-4 (1-2) | Stenungsunds IF | 0 | 3 | B |
| 14/06/26 | Husqvarna | 3-1 (1-0) | Vanersborg FK | -1.75 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Vanersborg FK | 1-3 (0-1) | Skara FC | -0.5 | 3 | B |
| 30/05/26 | Vanersborg FK | 2-3 (0-0) | Grebbestads IF | - | - | B |
| 23/05/26 | Herrestads AIF | 1-1 (1-0) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 14/05/26 | Vanersborg FK | 3-2 (3-0) | Karlstad BK B | - | - | T |
| 10/05/26 | IK Tord | 2-2 (0-2) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 01/05/26 | Vanersborg FK | 1-2 (0-1) | Vanersborgs IF | - | - | B |
| 25/04/26 | Kumla | 0-0 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | H |
| 18/04/26 | Vanersborg FK | 2-1 (0-0) | Lidkopings FK | - | - | T |
| 10/04/26 | Ahlafors IF | 1-1 (1-0) | Vanersborg FK | -0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Vanersborg FK | 2-1 (0-1) | Motala AIF FK | - | - | T |
| 28/03/26 | IFK Skovde FK | 1-0 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | B |
| 24/01/26 | FC Trollhattan | 4-1 (4-0) | Vanersborg FK | - | - | B |
| 18/10/25 | Motala AIF FK | 0-1 (0-0) | Vanersborg FK | - | - | T |
| 11/10/25 | Vanersborg FK | 1-1 (0-0) | Tidaholms GoIF | +1 | 3 | H |
| 04/10/25 | IK Tord | 2-1 (1-0) | Vanersborg FK | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Thẻ vàng
42
Sút bóng
154
Sút cầu môn
42
Tấn công
8288
Tấn công nguy hiểm
5746
Sút ngoài cầu môn
112
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B4T4 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vanersborgs IF (19 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 2.68 bàn/trận
Vanersborg FK (21 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.81 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vanersborgs IF (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Vanersborg FK (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vanersborgs IF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.70 | 2.10 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 98.00 ↑ | 33.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.75 | 2.20 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.81 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.69 | 3.55 | 2.18 | 0.93 | 3.25 | 0.87 | 0.78 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.65 | 2.15 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 95.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.07 | 0.91 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 91.78 ↑ | 9.53 ↑ | 1.01 ↓ | 3.77 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.69 | 3.55 | 2.18 | 0.93 | 3.25 | 0.87 | 0.78 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.58 | 3.70 | 2.03 | 0.78 | 3.25 | 0.92 | 0.86 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.63 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.68 | 3.48 | 2.04 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.81 | 3.84 | 2.08 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.93 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.75 | 2.05 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.70 | 2.05 | 0.69 | 3.25 | 0.84 | 0.78 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 301.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.77 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.82 | 3.45 | 2.08 | 0.90 | 3.25 | 0.81 | 0.86 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 30.31 ↑ | 10.30 ↑ | 1.05 ↓ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 3.75 | 2.05 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.84 | 3.75 | 2.12 | 0.95 | 3.50 | 0.76 | 1.11 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.36 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.80 | 2.00 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.05 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vanersborgs IF | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Vanersborg FK | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).