Kết quả bóng đá trận Vancouver Whitecaps Reserve vs Los Angeles FC II, 08:00 ngày 27/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 08:00 ngày 27/08/2026
Vancouver Whitecaps Reserve 4 Kết thúc HT 2-1 1
Los Angeles FC II
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 8 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Vancouver Whitecaps Reserve | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Marius Aiyenero | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 Aiyenero M. | |
| 17' | ❌ Decarlo Guerra Đá hỏng penalty | |
| 17' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 17' | ❌ Guerra D. Đá hỏng penalty | |
| Liam MacKenzie(Assists:Johnny Selemani) (Kiến tạo: Johnny Selemani) 1 - 2 ⚽ | 26' | |
| MacKenzie L. (Assist:Selemani J.) 2 - 2 ⚽ | 26' | |
| MacKenzie L. (Kiến tạo: Johnny Selemani) 3 - 2 ⚽ | 26' | |
| 26' | ||
| Liam MacKenzie 4 - 2 ⚽ | 45' | |
| 5 - 2 ⚽ | 45' | |
| MacKenzie L. 6 - 2 ⚽ | 45' | |
| 45' | ||
| Ittycheria D. | 45' | |
| Daniel Ittycheria | 45+1' | |
| HT 2-1 | ||
| Daniel Ittycheria(Assists:Carson Rassak) (Kiến tạo: Carson Rassak) 7 - 2 ⚽ | 55' | |
| 8 - 2 ⚽ | 55' | |
| Ittycheria D. (Kiến tạo: Carson Rassak) 9 - 2 ⚽ | 55' | |
| 58' | Erick Diaz | |
| 58' | ||
| 58' | Diaz E. | |
| Carson Rassak | 59' | |
| 59' | ||
| Rassak C. | 59' | |
| 80' | Marius Aiyenero | |
| 80' | Marius Aiyenero | |
| 80' | Aiyenero M. | |
| Johnny Selemani 10 - 2 ⚽ | 82' | |
| Selemani J. 11 - 2 ⚽ | 82' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 9 | 15 | 21 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 24 | 19 |
| Điểm | 1 | 3 | 8 | 14 |
Chủ = Vancouver Whitecaps Reserve · Khách = Los Angeles FC II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vancouver Whitecaps Reserve | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 5 (19%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 9 (35%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Vancouver Whitecaps Reserve 4 (40%)Hòa 3 (30%)Los Angeles FC II 3 (30%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-3 (2-1) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.25 | B |
| 22/08/25 | Los Angeles FC II | 1-3 (0-3) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.5 | 3.5 | T |
| 13/06/25 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-0 (1-0) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | T |
| 10/03/25 | Los Angeles FC II | 3-3 (3-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3 | H |
| 26/08/24 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-2 (0-0) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3 | H |
| 10/06/24 | Vancouver Whitecaps Reserve | 4-0 (0-0) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.25 | T |
| 13/05/24 | Los Angeles FC II | 3-4 (2-2) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1.5 | 3.5 | T |
| 23/06/23 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-3 (0-1) | Los Angeles FC II | +1 | 2.5 | B |
| 03/04/23 | Los Angeles FC II | 1-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | - | - | H |
Thành tích gần đây — Vancouver Whitecaps Reserve
BBHBBTBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/22 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Austin FC II | 4-1 (2-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | - | - | B |
| 02/08/26 | Tacoma Defiance | 4-2 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | - | - | B |
| 27/07/26 | Saint Louis City B | 1-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1.25 | 3.25 | H |
| 23/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-4 (0-3) | Austin FC II | -1 | 3 | B |
| 12/07/26 | Real Monarchs | 2-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.75 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | -0.5 | 3.25 | T |
| 11/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (0-0) | North Texas SC | 0 | 3.25 | H |
| 06/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-1 (0-0) | Portland Timbers Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Ventura County FC | 2-1 (1-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/05/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-3 (0-1) | Real Monarchs | 0 | 3 | B |
| 18/05/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-2 (0-0) | Tacoma Defiance | 0 | 3.5 | B |
| 10/05/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (1-1) | Colorado Rapids II | +0.25 | 3.25 | H |
| 20/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | 0 | 3.25 | B |
| 13/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (0-0) | Tacoma Defiance | -0.25 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-3 (2-1) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Real Monarchs | 3-2 (2-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Los Angeles FC II
TTHTHBHHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1 | 3.5 | T |
| 17/08/26 | Los Angeles FC II | 4-3 (2-1) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Portland Timbers Reserve | 0-0 (0-0) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3 | H |
| 01/08/26 | Los Angeles FC II | 3-0 (1-0) | Colorado Rapids II | +1 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | North Texas SC | 2-2 (0-2) | Los Angeles FC II | - | - | H |
| 19/07/26 | Ventura County FC | 2-0 (2-0) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.5 | B |
| 12/07/26 | Los Angeles FC II | 0-0 (0-0) | Portland Timbers Reserve | 0 | 3.25 | H |
| 06/07/26 | Los Angeles FC II | 2-2 (0-1) | Real Monarchs | +0.25 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Los Angeles FC II | 3-1 (1-1) | Houston Dynamo B | 0 | 3.25 | T |
| 25/06/26 | Los Angeles FC II | 1-0 (0-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/06/26 | Austin FC II | 2-0 (0-0) | Los Angeles FC II | -1 | 3 | B |
| 25/05/26 | Los Angeles FC II | 1-1 (1-1) | Saint Louis City B | -0.5 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | Los Angeles FC II | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/05/26 | Los Angeles FC II | 3-1 (2-1) | Real Monarchs | 0 | 3.25 | T |
| 04/05/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.25 | 3.25 | T |
| 27/04/26 | Tacoma Defiance | 4-1 (3-1) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | B |
| 20/04/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | T |
| 16/04/26 | Los Angeles FC II | 0-1 (0-1) | Portland Timbers Reserve | +0.25 | 3 | B |
| 29/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-3 (2-1) | Los Angeles FC II | -0.25 | 3.25 | T |
| 23/03/26 | Saint Louis City B | 2-2 (1-0) | Los Angeles FC II | -1 | 3.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1314
Sút cầu môn
57
Tấn công
140144
Tấn công nguy hiểm
98104
Sút ngoài cầu môn
54
Cản bóng
33
Đá phạt trực tiếp
911
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Chuyền bóng
494455
TL chuyền bóng thành công
83%83%
Phạm lỗi
129
Việt vị
24
Cứu thua
61
Tắc bóng
912
Quả ném biên
1818
Cắt bóng
1113
Tạt bóng thành công
22
Chuyền dài
2328
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.21.91
Cơ hội rõ rệt
23
So Sánh Sức Mạnh
43 57
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B3T3 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B2T2 H1 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vancouver Whitecaps Reserve (28 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Los Angeles FC II (27 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 1.74 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vancouver Whitecaps Reserve (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (29%)Hòa 2 (10%)Bại 13 (62%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Los Angeles FC II (22 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 14 (64%)Hòa 2 (9%)Bại 6 (27%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (50%)Hòa 1 (5%)Xỉu 10 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vancouver Whitecaps Reserve | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Othoniel Gonzalez | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 4.00 | 1.97 | 0.87 | 3.25 | 0.89 | 0.79 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.30 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.80 | 2.05 | 0.87 | 3.25 | 0.92 | 0.93 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 67.00 ↑ | 3.65 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.65 | 1.82 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | -0.75 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 4.16 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.55 | 2.05 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | 0.65 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 65.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.85 ↑ | -0.50 | 0.80 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.40 | 1.99 | 0.79 | 3.25 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.77 ↑ | 77.96 ↑ | 3.35 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.65 | 1.82 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | -0.75 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 4.34 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.90 | 3.95 | 1.99 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 5.88 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.50 | 3.71 | 1.67 | 0.82 | 3.25 | 0.98 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 55.00 ↑ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.96 | 3.77 | 1.95 | 0.84 | 3.25 | 0.90 | 0.79 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.30 ↑ | 41.00 ↑ | 4.15 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.80 | 2.05 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.13 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.70 | 1.95 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 39.00 ↑ | 271.00 ↑ | 8.49 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.46 | 3.74 | 1.80 | 0.84 | 3.25 | 0.90 | 0.94 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 1.06 ↓ | 11.02 ↑ | 30.59 ↑ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.75 | 3.80 | 2.00 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.98 ↓ | 5.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 0.86 | 3.25 | 0.84 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 3.90 | 1.95 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.00 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vancouver Whitecaps Reserve | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Los Angeles FC II | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).